Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

MyTV HD

Banned
Ðề: Danh sách kênh bổ sung được phát trên hệ thống IPTV của VNPT

Thời Gian này MyTV đã ra thông báo là họ sẽ nâng cấp, cập nhật kênh mới vào 3 ngày 26,27 và 28/4. Kính mong các bác đừng lên đây than phiền nữa ạ.

MyTV HD

Banned
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Đêm qua mò mãi em mới móc ra đc kênh chiếu C1 của MyTV...:)).
Nó nằm ở kênh An Giang số 32, list đã bị xáo trộn gần như hoàn toàn.

P/S: MyTV đang thay đổi 1 cách lớn mạnh nhất. Thời gian 1/5 sắp đến rồi. Kỳ nghỉ dài đến 4 ngày này Nhân Dân dùng MyTV sẽ rất sướng đó...:)). Có nhiều kênh mới để xem. 15 Kênh HD lận.

MyTV HD

Banned
Ðề: Hỏi về khuyến mãi MyTV của VNPT HN.

bác ơi. Số đt 0438334306 lắp có được không ? Em lắp mytivi thôi tại nhà có net rồi. Tổng chi phí ban đầu là bnhiu hở bác. Thanks bác trước

Bác lục đọc lại hết các bài đã Commnet trên Topic là biết ngay. :))
Tổng chi phí ban đầu cho MyTV là dưới 1 Triệu Đồng.

Ðề: Danh sách các kênh mới có trên MyTV từ 01/05 - 15 kênh chuẩn HD

Trời ơi sáng nay MYTV làm em không xem chào buổi sáng được. Các kênh các bác đảo loạn xạ lên. Mất kênh tùm lum rồi.

MyTV HD

Banned

Trời ơi sáng nay MYTV làm em không xem chào buổi sáng được. Các kênh các bác đảo loạn xạ lên. Mất kênh tùm lum rồi.

Mất kênh VTV1, và đêm qua suýt nữa ko xem đc C1 vì ko có kênh VTV3...:)). May mắn là e mò đc kênh An Giang Số 32 có phát live. Thôi các bác bớt than phiền chút và chời đợi đi. Họ đã ra thông báo là 3 ngày, 26,27 và 28 nâng cấp đầu thu mà. :)
Các bác có muốn có kênh mới ko, vậy thì đừng than nữa nhá. nhá..:*

Có cách nào bỏ chữ Mytv ở trên góc 1 số kênh ko, ko biet mấy bác sao chu minh thay de chu mytv vậy mất giá trị kênh, nhìn nó ko pro nũa.

3 Kênh HD hôm nay tự nhiên mất chữ Mytv trên góc rồi nhìn Pro hơn hẳn, mấy kênh disney, disco vẫn còn hix

Có đấy bác, bác lấy tờ giấy rồi dán vào góc nào có hiên từ " mytv thử nghiệm ", đảm bảo sẽ không còn thấy các từ ấy nữa.

danvt

Well-Known Member

Nâng cấp thì phải có xáo trộn tí chứ, có mấy bác ở đây than vãn kinh quá :D

Đã biết mà vẫn than mới sốc chứ.

Nâng cấp nhưng ít nhất vẫn để VTV1 cho tui.

Thao1975

Member

Các kênh mới không có VietNamNet chán quá, kênh VietNamNet chiếu nhiều phim hay lắm. Chả biết đợt thêm kênh sau này có không?

ngmk909

Member

Có đấy bác, bác lấy tờ giấy rồi dán vào góc nào có hiên từ " mytv thử nghiệm ", đảm bảo sẽ không còn thấy các từ ấy nữa.

Bác nói chuyện sốc quá ! Em thấy đúng là để logo là thể hiện bản quyền hợp pháp. Nhưng MyTV cũng phải tôn trọng khách hàng 1 chút, logo nên làm nhỏ lại và mờ đi (nhất là logo có chữ thử nghiệm). Khi xem đá banh logo của MyTV che hết tỉ số và thời gian ở góc màn hình, em thấy hơi khó chịu ko biết các bác thế nào.

Abe

Mình đang dùng gói MegaBasic. Khi lắp MyTv liệu có được tăng tốc độ truy cập net lên MegaEasy?

MyTV HD

Banned

Các kênh mới không có VietNamNet chán quá, kênh VietNamNet chiếu nhiều phim hay lắm. Chả biết đợt thêm kênh sau này có không?

Kênh Vietnamnet lởm bỏ xừ mà bác cũng thích...:-S...Chả hiểu thế nào. Bằng sao đc mấy kênh HD MyTV chuẩn bị cho kia hở bác..:D

Mình đang dùng gói MegaBasic. Khi lắp MyTv liệu có được tăng tốc độ truy cập net lên MegaEasy?

Dc đấy bá à !
Nhưng với điều kiện là bác thay đổi gói cước lên easy đi=))=))

MyTV HD

Banned

Nâng cấp nhưng ít nhất vẫn để VTV1 cho tui.

Đã nâng là nâng, làm việc đàng hoàng ko có ít nhất ít nhủng gì cả..:)). Trận cầu đinh C1 hqua hay như vậy, bao người xem mà họ còn cho bay đi cơ mà...:)).
Thôi chịu khó tý đi bác rồi sau 1/5 sẽ bớt khó chịu...hjhj. Làm ăn mà cứ thấy chương trình hay, kênh hay để lại thì bao giờ mới xong. Trì hoãn thì cũng bị mang tội là chậm chạp. Mà triển khai làm thì các bác vẫn than. Đúng thật là --> Khách hàng là thượng đế..:))

Bít là nâng cấp nhưng vẫn nói để cho anh em hồi hộp :D

MyTV HD

Banned

Bác nói chuyện sốc quá ! Em thấy đúng là để logo là thể hiện bản quyền hợp pháp. Nhưng MyTV cũng phải tôn trọng khách hàng 1 chút, logo nên làm nhỏ lại và mờ đi (nhất là logo có chữ thử nghiệm). Khi xem đá banh logo của MyTV che hết tỉ số và thời gian ở góc màn hình, em thấy hơi khó chịu ko biết các bác thế nào.

Vậy cho Logo xuống dưới bác nhá...:))...

hoavala

Gửi email cho MyTV đóng góp ý kiến :D

Bên trên