FanClub Manchester United

dntk44tdh3

Active Member
sắp đến mùa giải rồi nên FanClub cũng đông vui hẳn,mấy hôm trước giao hữu em toàn tự sướng 1 mình và song kiếm hợp bích cùng bác hoangson84 =))

vietevn

Banned
Ðề: Re: FanClub Manchester United

Mang khẩu hiệu này về Nhà hát của nhữung giấc mơ đê.... :D

blackpoi

Ðề: FanClub Manchester United

Thông báo,vụ VpS đã giải quyết xong rùi,chúng ta sẽ sắp được chứng kiến cặp song sát Rooney-Persie trong đội hình của MU.
Chà chà,kiểu này năm nay không bít MU ôm bao nhiêu danh hiệu đây,hêhe

blackpoi

nếu mua được từ đầu hè thì ngon các bác nhỉ,bây giờ còn có mấy vài hôm là bắt đầu giải rồi,hòa nhập làm sao kịp ngay được

bác nói chuẩn,nhưng hy vọng 8 năm thi đấu ở PL thì RvP sẽ hòa nhập nhanh thôi bác

thangba81

Well-Known Member

hòa nhập nhanh lắm nhưng ko bít có phải là sự lựa chon đúng đắn khi đi tìm danh hiệu không nữa

thangba81

Well-Known Member

Hòa nhập chắc là nhanh nhưng chưa chắc đúng nếu muốn tìm danh hiệu hihi..

lovemanu

fan MU háo hức chào đón RVP, còn fan Ass-anal thì tức tối chửi và trù ẻo :))
Được chơi cho 1 trong những đội bóng giàu thành tích, bước vào trong 1 sân vận động hiện đạo thuộc hàng Topten, và nhất là trong tương lai sẽ có 1 lượng fan khổng lồ lun gào thét tên mình. Cầu thủ nào mà ko mơ ước chứ.
Fan Ass-anal đúng là ấu trĩ khi không nghĩ đến mặt tích cực, chỉ nghĩ đến mình mà ko nghĩ đến cảm nhận của cá nhân người ta :D

blackpoi

Tối nay khai mạc PL rồi đó các Fan,MU chúng ta sẽ gặp Everton-một đối thủ kị giơ.vào lúc 2h sáng thứ 2.Hy vọng sẽ thấy được những Rooney-Persie-Nani-Kagawa-Valencia...chơi ăn ý và bùng nổ.Nhớ đón xem nhé.

dntk44tdh3

Active Member
may là hè vừa rồi có euro với olympic để xem chứ như hè năm ngoái không có bóng đá thì chán như con gián. Cuối cùng đợi mãi cũng khai mạc,mong là lúc MU đá không mưa gió sấm sét gì chứ không thì em chịu không xem nổi

lovemanu

Tối nay khai mạc PL rồi đó các Fan,MU chúng ta sẽ gặp Everton-một đối thủ kị giơ.vào lúc 2h sáng thứ 2.Hy vọng sẽ thấy được những Rooney-Persie-Nani-Kagawa-Valencia...chơi ăn ý và bùng nổ.Nhớ đón xem nhé.
đính chính là 2h sáng thứ 3, 21-8 nha :D

nam2178

Well-Known Member

Nản cái anh Man đỏ này lắm, năm ngoái làm mất mặt các fan quá. Năm nay chẳng biết đá đấm cơm cháo thế nào:(

Bên trên