Fan Club Của SONY Hãy Chia Sẻ Vào Đây!

Quangvuduy

Re: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Mình vừa rước em 46W904A (25M), phải nói là hài lòng, xem HD nét nèn nẹt, 3D tuyệt xì cà là vời luôn (hoạt hình), có điều internet tv thì hơi bị chuối. Sẵn có cây Androi gắn vô tha hồ vi vu. Kiểm tra hở sáng thì màn hình đen kít kìn kịt. Khỏi cần phải sắm đầu HD Bluray xem phim từ ổ lưu trữ qua USB và Androi đủ kiểu. Hài lòng 100%.

renhat

Well-Known Member
Ðề: Re: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Mình vừa rước em 46W904A (25M), phải nói là hài lòng, xem HD nét nèn nẹt, 3D tuyệt xì cà là vời luôn (hoạt hình), có điều internet tv thì hơi bị chuối. Sẵn có cây Androi gắn vô tha hồ vi vu. Kiểm tra hở sáng thì màn hình đen kít kìn kịt. Khỏi cần phải sắm đầu HD Bluray xem phim từ ổ lưu trữ qua USB và Androi đủ kiểu. Hài lòng 100%.
chúc mừng bác có vợ đẹp nha!

DuongJ

Member
Ðề: FAN CLUB CỦA SONY HÃY CHIA SẺ VÀO ĐÂY!

Mấy bác có kinh nghiệm cho em hỏi,xem 3D con 55w954a so với dòng 3D thụ động thì chất lượng thế nào? Với cả nhà em 4 người ngồi 4 góc khác nhau xem có ổn không? Em cứ pân vân với mấy con LG nhưng mà nói thật màu của LG thì em không thích nhưng nghe nói thấy bảo 3D xem tốt lắm.Em đắn đo cái vụ 3D này lắm,thanks

ndchieu22

Well-Known Member

Mấy bác có kinh nghiệm cho em hỏi,xem 3D con 55w954a so với dòng 3D thụ động thì chất lượng thế nào? Với cả nhà em 4 người ngồi 4 góc khác nhau xem có ổn không? Em cứ pân vân với mấy con LG nhưng mà nói thật màu của LG thì em không thích nhưng nghe nói thấy bảo 3D xem tốt lắm.Em đắn đo cái vụ 3D này lắm,thanks

Bác ra siêu thị trải nghiệm kỹ con đó đi, so sánh với LG

Em thì em vote cho sony

renhat

Well-Known Member

chủ động thì hơn rùi nhưng kính nặng hơn bác ạ!

quangco88

Em định mua con R402 32in vì kinh tế chỉ tới đó, mọi người cho e hỏi dòng này sàii được ko ạ

win7

Active Member

Với em này khỏi phải lăn tăn làm gì , có xiền múc luôn , chỉ trừ quá đen rước phải em phai bạo hành thôi

---------- Post added 15-10-2013 at 18:35 ----------

Giá mọi nơi vẫn 30 củ , pác mau rẻ nhỉ 25cu

DuongJ

Member

Thanks các bác,tính kế chuẩn bị khẻnh thôi

subaca

Member

Có bà chị đang định mua con KDL-55W904A.
Ở HN nên mua chỗ nào thì giá tốt + km nhiều nhỉ các bác.

manhhuy_8x

Em định mua con R402 32in vì kinh tế chỉ tới đó, mọi người cho e hỏi dòng này sàii được ko ạ
Em này thì theo em là bác không nên, bác chuyển sang dòng Sharp 32LE155 giá 5tr9 theo em nghĩ là ổn hơn, vì Sony không mạnh phân khúc size nhỏ lắm. Bác có thể call trực tiếp cho em để được tư vấn kĩ hơn.

Giá mọi nơi vẫn 30 củ , pác mau rẻ nhỉ 25cu
Giá bán cho Ae HDVN bao giờ cũng phải rẻ hơn giá thị trường chứ bác !!
Có bà chị đang định mua con KDL-55W904A.
Ở HN nên mua chỗ nào thì giá tốt + km nhiều nhỉ các bác.
Chào bác subaca
Em 55W904A giá 39tr7 kèm 04 kính 3D, bác lấy thì ới em nhé. Thân!

nvngoc1986

Active Member

Thời gian chờ BH tối đa của Sony là bao nhiêu các bác ? TV nhà e chờ được gần 2 tuần rồi :(

manhhuy_8x

Thời gian chờ BH tối đa của Sony là bao nhiêu các bác ? TV nhà e chờ được gần 2 tuần rồi :(

Thời gian chờ bảo hành thì chỉ trong 1 - 2 ngày là họ xuống nhà bác kiểm tra thôi, còn nếu để sửa chữa thay thế phụ kiện thì tùy vào nguồn cung ứng linh kiện đã có hay chưa, nếu chưa có thì bác phải chờ họ nhập về rồi mới thay thế cho bác được.

nvngoc1986

Active Member

e không hiểu câu hỏi của bác nghĩa là thế nào ạ?????????????

Thời gian chờ bảo hành thì chỉ trong 1 - 2 ngày là họ xuống nhà bác kiểm tra thôi, còn nếu để sửa chữa thay thế phụ kiện thì tùy vào nguồn cung ứng linh kiện đã có hay chưa, nếu chưa có thì bác phải chờ họ nhập về rồi mới thay thế cho bác được.
Ý là sau khi họ tháo TV chụp choẹt rồi viết giấy tình trạng hư hỏng của TV thì tgian lâu nhất mà họ phải mang linh kiện thay thế cho mình, chứ không lẽ không có đồ thay bắt đợi cả năm trời sao ?

wxxao

mình tính lây con W674a, mọi người thấy con này như thế nào. Tần số quét thực là bao nhiêu, chất lượng hình ảnh khi coi cab truyền hình và movie qua HD box, màu sắc ra sao ?

renhatvietnam

Ý là sau khi họ tháo TV chụp choẹt rồi viết giấy tình trạng hư hỏng của TV thì tgian lâu nhất mà họ phải mang linh kiện thay thế cho mình, chứ không lẽ không có đồ thay bắt đợi cả năm trời sao ?
bác phải hỏi nv là bao giờ thay dc chứ phải cho cái hẹn chinh xác chư. thế nv ng ta bảo bác thế nào ạ?

manhhuy_8x

Như ở trên em đã nói rồi đấy, bác muốn nhanh thì phải giục, gọi điện giã liên tục vào thì họ mới nhớ và làm nhanh cho mình :D
mình tính lây con W674a, mọi người thấy con này như thế nào. Tần số quét thực là bao nhiêu, chất lượng hình ảnh khi coi cab truyền hình và movie qua HD box, màu sắc ra sao ?
Quét 100Hz bác nhé, xem qua cáp đẹp vì có tín hiệu analog, xem phim qua HD box thì tuyệt vời vì sẽ hỗ trợ thêm cho Tivi, còn màu sắc thì do bác chỉnh.

Bên trên