Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

vuchaulong

Active Member
Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Em đăng ký Lê Nin toàn tập.

vohaidong

Active Member

Đúng là hôm qua ra ngõ gặp gái nên chẳng được việc tý nào cả. Quán xá của em vắng lặng kinh. Mong cuối tuần các Bác ranh rang vào ghé chơi và bắt nhời giúp em.

dragonlee

Well-Known Member

Bác Đông chịu khó edit mở ngoặc đơn ở trang đầu số người thành viên đăng ký cho tiện theo dõi. Thanks!

vohaidong

Active Member

Bác Đông chịu khó edit mở ngoặc đơn ở trang đầu số người thành viên đăng ký cho tiện theo dõi. Thanks!

Báo cáo iem đã úp đết số lượng ngừoi tham dự đã đăng ký tại thời điểm bây giờ. Các Bác xem giúp còn thiếu sót gì thì nhắc nhở em. Thành viên HP nhiều vô số mà lại trầm tính ít nói thế. Mạnh dạn lên các Bác ơi cho phong trào sôi động đi nèo.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Mình xin đăng ký 2 người lớn + 01 trẻ em 6 tuổi.
P/S : VHD phải hô lên giống như trong sàn : vui lên nào, là vui lên nào !

Pate

Member

Bận quá, chưa kịp xin phép vợ, nhưng kệ cứ đăng ký, làm anh hùng một hôm nào.
Mình xin đăng ký 2 người lớn + 02 trẻ em (8 tuổi và 3 tuổi)

quanghaiphong

Well-Known Member
Re: Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Bận quá, chưa kịp xin phép vợ, nhưng kệ cứ đăng ký, làm anh hùng một hôm nào.
Mình xin đăng ký 2 người lớn + 02 trẻ em (8 tuổi và 3 tuổi)

-Đề nghị anh Pate tài tợ ít thuốc giã rượu và becberrin:-j

azumiii

Member

Up Up Up em spam để hô hào thấy mọi ng` in ít tài trợ thì ngóng trông hehe Chào tuần mới

vohaidong

Active Member

Kính gửi : - Bác Bùi Hùng, BCN, VCL. ManhThang
- Các members HD Hải phòng

Theo kế hoạch bố trí của công ty em sẽ công tác oversea từ thứ 4 tuần này đến hết chủ nhật ( 2-10 ) do vậy nhờ Bác BuiHung và BCN care cái thớt này giúp em trong thời gian em công tác vì lịch trình của em kín nên chắc không thể online thường xuyên để theo dõi và update.
Rất mong các Bác trợ giúp.

Trân trọng báo cáo

Võ Hải Đông

buihung

Administrator

Về nhớ mua quà nhé.

vohaidong

Active Member

Về nhớ mua quà nhé.

Yes sir nhưng lần đầu tiên đi Indonesia chẳng biết thế nào cả. Em sẽ cố gắng thực hiện theo chỉ thị của lãnh đạo.
P/s : Có Bác nào trong CLB đi cái anh này rồi cho em thêm ít EXP cái nào

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Yes sir nhưng lần đầu tiên đi Indonesia chẳng biết thế nào cả. Em sẽ cố gắng thực hiện theo chỉ thị của lãnh đạo.
Nhớ để râu trong suốt chuyến đi, các bạn In-đô theo đạo Hồi nên không thích mấy anh chàng râu ria nhẵn nhụi, áo quần bảnh bao đâu !

ndnhd77

Member

Các bác Hải Phòng quan tâm đến chị em phụ nữ nhỉ , thời gian còn dài chúc các bác tổ chức thành công để chị em yêu nhiều hơn:D

vohaidong

Active Member

Nhớ để râu trong suốt chuyến đi, các bạn In-đô theo đạo Hồi nên không thích mấy anh chàng râu ria nhẵn nhụi, áo quần bảnh bao đâu !

Cảm ơn Bác đã nhắc nhở nhưng cơ địa của em theo trường phái lông '' cột điện '' cứ 10m 1 cột nên chắc ko hạp với mấy chị này rồi dù đã cố hắng nuôi '' lông '' từ lâu. Thôi để đợt nào đi nước khác hợp với món '' cột điện '' em thể hiện vậy.

HHN

Active Member
Re: Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Theo thông tin từ nguồn tin đáng tin cậy thì khi bác sang In đô thì cần học tiếng in đô vì họ chỉ nói tiếng In đô không biết tiếng Việt, nhưng họ biết cười bằng tiếng Việt, đấy là thuận lợi duy nhất cho bác :D

vohaidong

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Theo thông tin từ nguồn tin đáng tin cậy thì khi bác sang In đô thì cần học tiếng in đô vì họ chỉ nói tiếng In đô không biết tiếng Việt, nhưng họ biết cười bằng tiếng Việt, đấy là thuận lợi duy nhất cho bác :D

Cảm ơn Bác đã góp ý. Cho dù Bác chưa được phe duyệt làm thư ký, trợ lý hay tổ trưởng tổ thi hành án nhưng em cũng tha thiết đề nghị Bác giúp đỡ BTC trong event đợt này nhằm '' đe dọa'', '' gạ gẫm'' ...nhắc nhở các anh em tham gia nhiệt tình. Hehe

HHN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Cảm ơn Bác đã góp ý. Cho dù Bác chưa được phe duyệt làm thư ký, trợ lý hay tổ trưởng tổ thi hành án nhưng em cũng tha thiết đề nghị Bác giúp đỡ BTC trong event đợt này nhằm '' đe dọa'', '' gạ gẫm'' ...nhắc nhở các anh em tham gia nhiệt tình. Hehe
Chưa biết thế nào những cũng đe doạ, gạ gẫm được vài trường hợp :))

tnm

Well-Known Member

Up lên cho hot
Bác nào đăng ký thì cứ mạnh dạn lên, chưa thấy mem mới đâu cả @-)

phucbeo

Hi các ae, danh sách phụ nữ gần gũi bao gồm:
Đối tượng đã chót dại:
- Mẹ ruột, mẹ nuôi, mẹ vợ, I and mẹ chồng ( Với member không có...cái ấy).
- Vợ, vợ 2, vợ 3, bạn tình...
- Con chung, con riêng, con nuôi là gái...
Đối tượng chưa chót dại:
- Mẹ ruột, mẹ nuôi, mẹ của bạn....
- Bạn gái, bạn quan hệ, bạn chiến đấu....,người yêu.
Đối tượng hi-fi:
- Mẹ ruột, mẹ nuôi...
- Còn ai nữa mình không biết.
Đề nghị anh em list ra xem ai có nhiều phụ nữ gần gũi nhất sẽ được dự tiệc miễn phí và được tuyên dương nhân ngày 20-10. Ai liên quan ít nhất sẽ bị phạt đóng góp gấp đôi.
Đang nhẩm xem lão Sơn và ku Sơn ai nhiều hơn ai?

Bên trên