Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

vuchaulong

Active Member
Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Chiều nay Hắc Nho đã chính thức chuyển tiền mặt cho mình 2.000.000đ chẵn cho vụ tài trợ 20-10. Đề nghị Cẩm Y Vệ update cho máu. Những khoản nộp khác trong chiều không tiện báo cáo. Vẫn như thường lệ.

vohaidong

Active Member

Chiều nay Hắc Nho đã chính thức chuyển tiền mặt cho mình 2.000.000đ chẵn cho vụ tài trợ 20-10. Đề nghị Cẩm Y Vệ update cho máu. Những khoản nộp khác trong chiều không tiện báo cáo. Vẫn như thường lệ.

Những khoản liên quan tới event này Bác cứ phọt hoặc pm em để em update còn những khoản khác thì Bác đưa sang mục khác giúp em.
Thêm lần nữa cảm ơn Bác HắcNho nhé
@ : Các Bác HDHai phòng
Em luôn online thường xuyên để nhận thông tin tài trợ và các ý kiến của Các Bác. Mong các Bác nhiệt tình hộ em với. Các khoản tài trợ bằng VND sẽ được BTC chủ động mua quà và tổ chức trương trình văn nghệ cho event.

vuchaulong

Active Member

Hôm qua ngồi nhậu mấy anh em hóng hớt có cho ý kiến rằng sẽ tổ chức vào đúng ngày, buổi tối. Như thế mới có ý nghĩa. Việc này phục vụ chị em nên anh em không thể ný do lày lọ được và chị em cũng phải chấp nhận hủy các cuộc hẹn khác nếu có thì mới đáp ứng đúng thịnh tình của anh iem. Mọi lý do khác mời ra PHƯỜNG.

Địa điểm cứ rộng rãi hoành tráng là tốt nhất. Đặt trước cho lành. Giá cả có chát phải nghiến răng vì mấy khi mới có cơ hội.

vohaidong

Active Member

Hôm qua ngồi nhậu mấy anh em hóng hớt có cho ý kiến rằng sẽ tổ chức vào đúng ngày, buổi tối. Như thế mới có ý nghĩa. Việc này phục vụ chị em nên anh em không thể ný do lày lọ được và chị em cũng phải chấp nhận hủy các cuộc hẹn khác nếu có thì mới đáp ứng đúng thịnh tình của anh iem. Mọi lý do khác mời ra PHƯỜNG.

Địa điểm cứ rộng rãi hoành tráng là tốt nhất. Đặt trước cho lành. Giá cả có chát phải nghiến răng vì mấy khi mới có cơ hội.

Cái này thì em giống Bác'' âu thì cũng là cái liễn ''

quanghaiphong

Well-Known Member

-Nghèo như e mà gặp giá chát có khi để khi nào rẻ thì em cho vợ e đi off sau vậy...bana

dragonlee

Well-Known Member

Các bác tay to vẫn chưa xuất hiện để tài chợ cho chương trình " Tay chơi nghèo vượt khó " =))

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác lo sớm thế , chúc các Bác thành công nhé. Có Bác Nữ nào chưa Chồng alo em để em giới thiệu vào Hội với

vohaidong

Active Member

-Nghèo như e mà gặp giá chát có khi để khi nào rẻ thì em cho vợ e đi off sau vậy...bana

Dear Quang
Chú chỉ cần tài trợ 1 chuyến đường ngắn của chú là cũng làm được khối việc cho các cháu rồi đấy. Đừng nói vậy làm rẻ rúm nghề của anh em mình đi. Mạnh dạn lên, đừng mặc cảm giống anh nhé. Bana

HHN

Active Member

Các bác tay to vẫn chưa xuất hiện để tài chợ cho chương trình " Tay chơi nghèo vượt khó " =))
Tình hình tài chính cũng eo hẹp, BTC cũng đang đợi những " mem bờ" hảo tâm và các "roanh nhân" tài trợ thêm đây các bác ạ, mà các "roanh nhân" nhà ta chửa vào đọc cái thớt này chắc do bận bịu công việc kinh "roanh" :D

Các Bác lo sớm thế , chúc các Bác thành công nhé. Có Bác Nữ nào chưa Chồng alo em để em giới thiệu vào Hội với
Báo cáo bác là HP nhà em có mấy bác ít vào "phô rum" cho nên cần phải báo sớm để cho các bác ấy còn có cơ hội đọc ạ, không muộn quá hoặc gần sát ngày thì các bác ấy lại .... không thể bố trí thời gian được, còn xin phép thì chắc không cần rồi :))
@ Bác VHĐ, đề nghị bác sửa lại ngày giờ ở #1 đi ạ chốt ngày giờ đấy đi, còn địa điểm thì anh em cứ bóng bàn thêm :D

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Hắc Nho có địa điểm rộng đẹp, sân khấu hò hát sẵn sàng, lại còn giảm giá 10% nữa => show hàng đê !

vohaidong

Active Member

Hắc Nho có địa điểm rộng đẹp, sân khấu hò hát sẵn sàng, lại còn giảm giá 10% nữa => show hàng đê !

Đề nghị Hắc Nho phọt ý kiến để iem edit lại luôn cho anh em chém tiếp. Gì chứ '' rảm rá'' là thik roài .

quanghaiphong

Well-Known Member

Dear Quang
Chú chỉ cần tài trợ 1 chuyến đường ngắn của chú là cũng làm được khối việc cho các cháu rồi đấy. Đừng nói vậy làm rẻ rúm nghề của anh em mình đi. Mạnh dạn lên, đừng mặc cảm giống anh nhé. Bana
hEEhhEE anh mà mặc cảm thì còn ai dám đi nữa...các bác cứ triển khai e ..8-}
Địa điểm của HHN có món kia ko????dạo này chiến tranh lạnh nên treo niêu roài
P/S Hiếp mi có rẽ ngang thì kiếm a con mái cho nó có đôi nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

HHN

Active Member

hEEhhEE anh mà mặc cảm thì còn ai dám đi nữa...các bác cứ triển khai e ..8-}
Địa điểm của HHN có món kia ko????dạo này chiến tranh lạnh nên treo niêu roài
P/S Hiếp mi có rẽ ngang thì kiếm a con mái cho nó có đôi nhé
Bác này chả chịu đọc tiêu chí ban tổi chấy đưa ra gì cả, bác xem lại xem là "y vừn" này tổ chức về cái gì và tổ chức cho ai, thành phần tham gia rùi hỏi cái gì hãy hỏi nhá, cứ hỏi linh tinh chít em :D
@ All
Địa điểm của em là Bách khoa hải sản, tầng 3 chợ Sắt đới ạ, nhìu người thì em hay ra đấy, vì giá cả bình dân, còn các chỗ khác cũng có nhưng giá đắt hơn, còn ít người thì Việt food, Ngói đỏ, Bán đảo lôi châu, Vũ Minh, Sông He, rùi một số KS cũng có ví dụ như Sông Giá "rì xọt" Pearl River "ho teo" ....đó là mấy chỗ em hay măm :D

azumiii

Member

Bác này chả chịu đọc tiêu chí ban tổi chấy đưa ra gì cả, bác xem lại xem là "y vừn" này tổ chức về cái gì và tổ chức cho ai, thành phần tham gia rùi hỏi cái gì hãy hỏi nhá, cứ hỏi linh tinh chít em :D
@ All
Địa điểm của em là Bách khoa hải sản, tầng 3 chợ Sắt đới ạ, nhìu người thì em hay ra đấy, vì giá cả bình dân, còn các chỗ khác cũng có nhưng giá đắt hơn, còn ít người thì Việt food, Ngói đỏ, Bán đảo lôi châu, Vũ Minh, Sông He, rùi một số KS cũng có ví dụ như Sông Giá "rì xọt" Pearl River "ho teo" ....đó là mấy chỗ em hay măm :D
êu anh ăn toan nhà hàng thế xa xỉ quá em thì có giảm 10% ở Chen em thấy ăn cũng dc đấy phòng riêng cũng to cũng tiện em giơ 5 chi dk cho gia đình

HHN

Active Member

êu anh ăn toan nhà hàng thế xa xỉ quá em thì có giảm 10% ở Chen em thấy ăn cũng dc đấy phòng riêng cũng to cũng tiện em giơ 5 chi dk cho gia đình
Chú mày có tham gia không ??? có tài trợ, ủng hộ gì không, đọc lại bài #1 nhé :)

vuchaulong

Active Member

Nếu có tài trợ thì cố gắng hơn anh Hắc Nho 1 ít để anh ý ức lại tài trợ tiếp.

HHN

Active Member

Nếu có tài trợ thì cố gắng hơn anh Hắc Nho 1 ít để anh ý ức lại tài trợ tiếp.
Thèng nầy có tài trợ gấp 5 lần em cũng OK bác ạ, ai thì em ức chứ riêng nó em không ức đâu, ủng hộ nhiệt tình lun :D

azumiii

Member

Em có tham gia ạ nhưng tài trợ thì em khong dám sợ anh ức chế hê hê em đành khi đi vác theo mấy chai rượu thôi ạ

dragonlee

Well-Known Member

Em có tham gia ạ nhưng tài trợ thì em khong dám sợ anh ức chế hê hê em đành khi đi vác theo mấy chai rượu thôi ạ

Rượu nhiều quá rồi bác ơi, bác chuyển món đi cho anh em còn có sức đưa vợ con về nhà an toàn chứ :D

HHN

Active Member

Chú cứ tài trợ đi không ai ức chế đâu :)) càng nhìu càng tốt :D

Bên trên