Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

-Mai Hồng Phúc ok đấy các bác,ko thì lên tầng 5 chợ Sắt
P/S em không biết tài trợ cái giề nhỉ...???Một hũ rượu bao tử hươu được không các cụ
E đăng ký 2 suất ng nhớn+1 baby nhé

HHN

Active Member

P/S em không biết tài trợ cái giề nhỉ...???Một hũ rượu bao tử hươu được không các cụ
Tổ chức cho chị em mà các Bác cứ tài trợ rượu thía nầy thì ai uốn hichic :d

vohaidong

Active Member

Hihi cảm ơn Bác đã tài trợ cho event . Rượu thì theo tại hạ cũng tàm tạm vì đi cùng gia đình nên không nên chén nhiều quá. Tiện đây mạnh dạn xin ý kiến Bác cho qui đổi ra VND để BTC chủ động các phần việc còn lại như quà cho các cháu, văn nghệ...
Rất mong được phản hồi sớm từ Bác. Tại hạ sẽ update lên bảng vàng ngay sau khi Bác chốt hạ.

Rdgs

vohaidong

Active Member

Em có tham gia ạ nhưng tài trợ thì em khong dám sợ anh ức chế hê hê em đành khi đi vác theo mấy chai rượu thôi ạ

Cảm ơn Bác đã có hảo ý. Rượu uống nhiều quá cũng nguy hiểm cho sức khỏe cũng như an toàn trên đường về vì hum ý cả nhà ''cùng tiến''. Bác vui lòng qui đổi thành '' Tấn Dũng Ngân Lượng '' như Bác HHN hộ iem được thì tốt quá. BTC đang rất lo về vấn đề khác ngoài vấn đề '' tiệc mặn '' để cho phần giao lưu thêm ý nghĩa.

vohaidong

Active Member

Kính gửi các Bác. Thớt này đã lập nhiều ngày rồi mà theo thống kê của em rất nhiều viewer nhưg lại rất ít comment. Các Bác chắc cũng đã nghiên cứu kỹ về nội dung cũng như tinh thần của event lần này ==> Các Bác nhiệt tình giúp BTC sớm hơn về ý kiến cũng như vật chất sớm để BTC có '' tiềm lực '' hơn tổ chức event cho đầy đủ, ý nghĩa và tăng thêm sự gắn bó giữa các thành viên cũ và mới.
Các Bác mới thì em không biết còn các Bác cũ rất nhiệt tình từ trước chắc quá bận công việc chưa có thời gian ngó qua thớt này vẫn chưa ý kiến gì hoặc đã xem mà chưa ý kiến làm iem rất lo lắng không biết các Bác có phật ý hay có ý kiến gì khác không. Vậy mong mỏi các Bác chưa ngó qua thớt này vào ngày đẹp trời gần đây sẽ ghé quá để cho nhời '' vàng ngọc '' hoặc các Bác đã ghé qua nhưng chỉ lướt qua mà chưa comment thì bỏ chút sức lực gõ vài phím trên PC cũng thể hiện hết thiện tình rồi cho dù chỉ là gõ 2 con số 1 và số 0 ( số 0 đứng sau số 1 mới đúng trật tự toán học nhé và cuối cùng ghi chú VND ỏ $) thôi.
Chúc các Bác và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc.

Rdgs
P/s : Các bác #4,6,7,8,10,14,15... trên thớt trang 1 ghé qua giúp em với ah

azumiii

Member

Thế em tài trợ thú bông nho nhỏ xinh xinh và đồ dùng học sinh cho các cháu ạ em sẽ kiểm lại chính xác số lượng rồi báo bác

vohaidong

Active Member

Thế em tài trợ thú bông nho nhỏ xinh xinh và đồ dùng học sinh cho các cháu ạ em sẽ kiểm lại chính xác số lượng rồi báo bác

Rất cảm ơn Bác về ý kiến này. Món quà của Bác sẽ là nguồn động viên khích lệ cho các cháu học tập tốt. Chúc Bác và gia đình mạnh khỏe và hạnh phúc.

tnm

Well-Known Member

Chỉ còn 29 ngày nữa thôi, các bác vào đăng ký nhanh kẻo hết chỗ >:)

vohaidong

Active Member

Chỉ còn 29 ngày nữa thôi, các bác vào đăng ký nhanh kẻo hết chỗ >:)

Chính thức đề nghị chú TNM tài trợ cho event số Tấn Dũng Ngân Lượng tương đương với cước '' Trì Chiếu Ù Bạch Thủ Chi Kính Tứ Chi 2 Tôm có Thiên Khai ''. Chú nghiên cứu cước đó nhé, muốn tăng thì chú thêm cước vào còn muốn giảm chú giảm cước đi. Tạm tính xuông 2 dịch 1.

HHN

Active Member

Cài này nghe như của nhà làm được hay sao ấy nhể, thằng nầy năm nay cho nó đi phát quà noel được đấy, thay cho chú già noel HM vì HM mà đi thì phải độn nhìu thứ vào người và bụng cho nó to còn ku azumiii này người và bụng nó phệ sẵn rồi :))

azumiii

Member

Hê hê em thuận tay đẩy thuyền của nhà làm dc mang đi làm quà cho các cháu cho hưng phấn học hành ý mà , cho em hỏi thêm là gửi bác nuôn hay đến gần ngày để em còn chuẩn bị ợ

HHN

Active Member
Re: Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Hê hê em thuận tay đẩy thuyền của nhà làm dc mang đi làm quà cho các cháu cho hưng phấn học hành ý mà , cho em hỏi thêm là gửi bác nuôn hay đến gần ngày để em còn chuẩn bị ợ
Gửi cái gì mà gửi, đến hôm đó chú mang đi mà phát cho các cháu chứ cò gì nữa, chỗ đâu để chứa mà đòi gửi :D
P/S:
@ azumiii nếu nhìu quá thì anh sẽ khuyến mại cho chú chuyến xe để chở đến.
@ All còn bác nào mà ủng hộ bằng tiền mặt mà ngại chuyển khoản thì alo cho em, em đến tận nơi em thu ạ, không thì em sẽ khuyến mại thêm chầu cafe để nhận. (Lý do là nghe mấy thằng câm nó đồn là có một số bấc bận quá, đến nộp thì không có thời gian, chuyển khoản thì ít quá ngại vì chỉ có vài nghìn k mà chuyển khoản ngân hàng thì hơi ...... ngại )

Chỉnh sửa lần cuối:

tnm

Well-Known Member

Chính thức đề nghị chú TNM tài trợ cho event số Tấn Dũng Ngân Lượng tương đương với cước '' Trì Chiếu Ù Bạch Thủ Chi Kính Tứ Chi 2 Tôm có Thiên Khai ''. Chú nghiên cứu cước đó nhé, muốn tăng thì chú thêm cước vào còn muốn giảm chú giảm cước đi. Tạm tính xuông 2 dịch 1.

Bác còn thiếu cước " thông "

HHN

Active Member
Đề nghị bác BCN phong em chức "tạp vụ" hay "lao công" hoặc "bảo kê" của BOX HDHP đi ạ, để em "rọn" hộ bác những những bác mà chỉ câu bài, câu giờ, mà mãi không chịu tài trợ cái gì cả :-h :-j

tnm

Well-Known Member

Thông trì ù bòn thập thành tám đỏ 2 lèo 2 tôm có ăn bòn có chíu có thiên khai

Em đang nghĩ xem cước nào to hơn rồi báo bác >:)

vohaidong

Active Member

Em đang nghĩ xem cước nào to hơn rồi báo bác >:)

Bác nghĩ sớm giùm em để em con tập hợp báo cáo.
@ : ALL members
Đề nghị các Bác đăng ký giúp số lượng người tham cụ thể để em úp đết với ah. Các Bác như BCN, DragonLee, HHN... chỉ có giỏi tài trợ mà chẳng thấy đăng ký số lượng rì sất.

dragonlee

Well-Known Member

Đề nghị các Bác đăng ký giúp số lượng người tham cụ thể để em úp đết với ah. Các Bác như BCN, DragonLee, HHN... chỉ có giỏi tài trợ mà chẳng thấy đăng ký số lượng rì sất.

:) Em đăng ký trước 2 nhớn 1 baby bác nhé.

HHN

Active Member
Re: Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Ối chết chửa, mải buôn quên không đăng ký, cám ơn bác đã nhắc nhở :D
Em đăng ký: 01 suất miễn phí, 02 suất có phí :D

Bên trên