Diễn đàn hội Audio PIJAMA

hoanvu9000

Ðề: Diễn đàn hội PIJAMA

Sáng giờ cúp điện :( . Các pác có lai rai thì uống dùm em 1 ly nhé :D .

hoanvu9000

Chổ bác còn món gì đặc sản nữa kg bác Huy ơi , gởi cho em xin cái giá của mấy món đặc sản khác để em giới thiệu cho vợ em nhe

Em cũng không biết sao nữa, tù gu mỗi người, chổ em tôm, cua, cá, mực, ghẹ đủ hết. Nhưng em thì lại khoái ăn tôm tích với ghẹ thôi :))

hns

Em cũng không biết sao nữa, tù gu mỗi người, chổ em tôm, cua, cá, mực, ghẹ đủ hết. Nhưng em thì lại khoái ăn tôm tích với ghẹ thôi :))

Ặc, em lại gặp người cùng sở thích roài, ngoài 2 món kia em lại thích thêm mủ ni và ốc hương, hôm nào rãnh bác hỏi giúp em cái giá dành cho diện xoá đói giảm nghèo và người có công với CM , em photo toàn bộ giấy tờ gởi xuống cho bác nhé, chủ vựa nó thấy tội nghiệp nó bán rẽ cho em tí xíu

duyanh2008

Active Member

Ặc, em lại gặp người cùng sở thích roài, ngoài 2 món kia em lại thích thêm mủ ni và ốc hương, hôm nào rãnh bác hỏi giúp em cái giá dành cho diện xoá đói giảm nghèo và người có công với CM , em photo toàn bộ giấy tờ gởi xuống cho bác nhé, chủ vựa nó thấy tội nghiệp nó bán rẽ cho em tí xíu

Cái tật lớn hơn cái tuổi. Đại gia xài Bel canto + 805S mà than thấy ớn luôn.

hoanvu9000

Ghẹ phải cần đồ vận chuyển chuyên dụng (xem đông lạnh + chạy oxy) mới đem lên SG được, tôm tích thì vào tới bờ tươi xanh nhưng khó mà vào tới bời được :)) (em toàn kêu mấy đứa bạn đi biển để dành lại, không tụi nó xơi hết). Tôm mũ ni tầm 150 - 300k tùy thời điểm, ốc hương chổ em không thấy bác ơi, có ốc biển to như cái tô bóp gỏi ăn cũng ok lắm.

hns

Ghẹ phải cần đồ vận chuyển chuyên dụng (xem đông lạnh + chạy oxy) mới đem lên SG được, tôm tích thì vào tới bờ tươi xanh nhưng khó mà vào tới bời được :)) (em toàn kêu mấy đứa bạn đi biển để dành lại, không tụi nó xơi hết). Tôm mũ ni tầm 150 - 300k tùy thời điểm, ốc hương chổ em không thấy bác ơi, có ốc biển to như cái tô bóp gỏi ăn cũng ok lắm.

Mủ ni giá này nghe thơm rồi, hôm khác em oder bác mủ ni nhé, vợ em khoái ăn mủ ni và ghẹ,

Anh em nào nhận hàng rồi mà đang chế biến thì chụp hình post lên nhé

kid212

Member

Vợ em mới mang mực về nhà . Chân thành cám ơn anh Huy và anh Hiền đã góp phần nâng cao chỉ số happy cho em hihihihi .

hns

Nam : đừng làm anh ghiền nhe Nam, đang ngứa giò ngứa cẵng đây, hết tiền rồi chứ kg là ra bến xe đi liền áh

Anh em đã nhận hàng hết rồi nhé, chỉ còn bác Đạo thôi nhé

nghia303

Well-Known Member

Mấy hôm nay không thấy bác P vào chắc bận tắm biển nên quên AE rồi :D:D:D

hns

Thịnh, Nghĩa_PMT chế biến đến đâu rồi sao kg show vài tấm lên cho anh em xem, bác Việt về đến nhà chưa, chế biến thế nào rồi

xitrum8x

Active Member

Mấy hôm nay không thấy bác P vào chắc bận tắm biển nên quên AE rồi :D:D:D

Vừa về SG hồi chiều nay bác ạ, giờ em đuối quá. Năm nay chắc tại tình hình kinh tế khó khăn nên mấy ông đi chung chuyển qua nhậu hết, mệt gần chít, mấy năm trước toàn thấy đánh bài ko hà <:p<:p<:p

hns

Tình hình là anh em dìm hàng hết rồi nên em show trước nhé
Món mực gai của bác Huy đây

Bổ sung thêm 1 cái lẩu bò, thanks bác Phúc nhiều nhé

Em mới nhắn tin cho bá Huy đặt hàng thêm 5 ký mủ ni nhưng chưa thấy trả lời, giá 300 rẽ nhiều, ra Vũng Tàu bị nó chặt từ 600 - 800 x 1 ký

hoanvu9000

Tình hình là anh em dìm hàng hết rồi nên em show trước nhé
Món mực gai của bác Huy đây

Bổ sung thêm 1 cái lẩu bò, thanks bác Phúc nhiều nhé

Em mới nhắn tin cho bá Huy đặt hàng thêm 5 ký mủ ni nhưng chưa thấy trả lời, giá 300 rẽ nhiều, ra Vũng Tàu bị nó chặt từ 600 - 800 x 1 ký

Giờ em cũng chẳng biết cái đt em nằm ở đâu, chiều lu bu quăng đâu mất giờ chả nhớ được, cả ngày cúp điện nên em nó hết pin . . . zzz . Mai tìm tiếp :((

hns

Giờ em cũng chẳng biết cái đt em nằm ở đâu, chiều lu bu quăng đâu mất giờ chả nhớ được, cả ngày cúp điện nên em nó hết pin . . . zzz . Mai tìm tiếp :((

Hèn gì em chưa thấy Bác nhắn tin cho em, nếu được bác đặt thêm giúp em 5 ký mủ ni giá 300 x 1 ký nhé, sáng mai hoặc sáng thứ 2 nhận hàng cũng được, sáng thứ 2 em chuyển tất cả trả lại cho Bác
Thanks bác Huy nhiều nhé

ngoclong

Active Member

Mực mấy bác có cái này không??? Hình như con này là mực nang thì phải :-??

Hôm nay : " vợ chồng gây lộn, lấy mực ( gai ) làm huề". Thế mà xui lấy trúng phải bịch mực nang, hic...vận em xui rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên