Diễn đàn hội Audio PIJAMA

xitrum8x

Active Member
Ðề: Diễn đàn hội PIJAMA

Con mực to vật vã, phải chi hôm qua có chỗ làm được vài món + hào nướng như bác Đ thì tuyệt.

hoanvu9000

Hôm nay vẫn đi làm bằng xe dân biểu, cancel tất cả vụ cà phê cà pháo nhé các bác

Hôm qua có oder bác hoanvu9000 về vụ mực hông biết bác ấy có còn nhớ hay đã quên, nếu nhớ vui lòng cho em bổ sung thêm 2kg nữa là riêng phần em là 4 kg , bác Việt 2kg , namkid212 2 kg, le_hung 1 kg , tổng cộng là 9kg bác nhé
Nếu thuận tiện mua giúp anh em được Bác vui lòng vào xác nhận đặt hàng giúp em và cho em xin cái địa chỉ để nhận hàng luôn, hôm qua về khoe với vợ mực ngon quá bị vợ mắng cho một trận : ngon đến thế mà anh nở lòng nào ăn một mình không gói mang về cho em ăn thử :p:p:p:p

Tổng kết hết luôn chưa pác, để em mua 1 lần luôn. Ai đăng ký nữa không nhỉ :)

ngoclong

Active Member

Báo cáo các Bác tình hình là rất tình hình, sau 1h chạy ngoài Quốc Lộ 13 giờ thì em đang ở phòng 1035 của khu du lịch Đại Nam rồi, mệt nhừ vì nắng nóng quá

Ủa, ở chơi tới mấy ngày ở đó hả

hoanvu9000

Vậy chừng nào mưa mực ta ? Thôi để 1 2 ngày nữa cho qua cái ngày sóng gió của đàn ông đã các pác nhỉ :)

xitrum8x

Active Member

Vậy chừng nào mưa mực ta ? Thôi để 1 2 ngày nữa cho qua cái ngày sóng gió của đàn ông đã các pác nhỉ :)
Em tổng hợp danh sách AE mua đăng ký mua mực nhé :

1. Bác Hiền: 4 kg
2. Bác Việt : 2kg
3. namkid212 : 2kg
4. le_hung : 1kg
5. Vinagoh : 2kg
6. Xitrum8x : 1kg

TOTAL : 12 kg.

@: AE nào muốn mua thì copy danh sách và add tên mình vào nhé.
Các lần sau nếu có đăng ký gì thì các bác làm danh sánh cho dễ (rút kinh nghiệm hôm nay thịt nạc dây của bác Nghia303 bị cháy hàng, bác hns nhường lại đợi đợt sau =D>)

kid212

Member

Đi Đại Nam mang cái tay con cọp trắng về nhậu anh Hiền :d

TOTAL : 12 kg.

@: AE nào muốn mua thì copy danh sách và add tên mình vào nhé.
Các lần sau nếu có đăng ký gì thì các bác làm danh sánh cho dễ (rút kinh nghiệm hôm nay thịt nạc dây của bác Nghia303 bị cháy hàng, bác hns nhường lại đợi đợt sau =D>)

7. Thịnh : 3kg

TOTAL : 15 kg.

vietrung

Active Member

Báo cáo các Bác tình hình là rất tình hình, sau 1h chạy ngoài Quốc Lộ 13 giờ thì em đang ở phòng 1035 của khu du lịch Đại Nam rồi, mệt nhừ vì nắng nóng quá

đi ĐN leo lên xe bus đi cho phẻ, 1 chuyến là tới tận nơi chỉ có 25k/người :)

xitrum8x

Active Member

Hồi nảy rãnh quá hông biết làm gì lại nghe Hưng nói có iOS 5.1 nên up thử, hên up xong vẫn phình phường, Phúc up luôn lên đi, up luôn cho con 3gs luôn cho đồng bộ

Giỡn hoài anh :p:p:p:p:p, 4 chấm em thấy đủ roài, hem đú đỡn đâu X_XX_XX_X

Mai rảnh chạy ra Vũng Tàu cà phê xanh với em đê !!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

kid212

Member

Mới đú lên 5.1 mà chả thấy j khác từ ipad tới iphone .

Bên trên