Diễn đàn hội Audio PIJAMA

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Diễn đàn hội PIJAMA

Cafe đầu tuần AE ơi.............
Hôm qua bác hns khai trương trang 900 rồi nhé.

To lehung_214: Cái HDD của Pijama đã ok chưa vậy? Nếu ok rồi thì chép cho mình 1 ít phim BD nhé. Thanks :)

Mực ăn ngon quá, thanks bác Huy nhiều nhiều nghen !
Thanks anh Hiền iu vấu đã đứng ra nhận hàng dùm anh em, còn khuyến mãi em 10k nữa =)) Mốt dẫn anh đi uống bia tay vịn để đền đáp nghen :-*

Thịnh, Nghĩa_PMT chế biến đến đâu rồi sao kg show vài tấm lên cho anh em xem, bác Việt về đến nhà chưa, chế biến thế nào rồi

Cuối tuần rồi, lấy mực về hấp đc 2 con ăn xong cái là đua xuống Củ Chi chơi trò Chỉ C... rồi anh :(
Sáng nay mới tỉnh đây :|

hoanvu9000

Hôm qua có khách nhậu đến tối, sáng ra còn đờ người :(
@Hiền : mũ ni hiện không có hàng.
@Hưng : mực 120k/1kg + 100k ship đến tận nơi.
Xăng tăng rồi, băt đầu các mặt hàng khác nhúc nhích theo, chán vãi ...zzz...

hoanvu9000

"Cây hàng" pác đạo tặng có chức năng "rung" & "xoáy" không ta :-"

xitrum8x

Active Member

Thông báo :

Tình hình là quỹ của Hội còn lại 925.000đ (từ lúc tất niên tại quán Hương Đồng đến giờ)

Hôm Tân niên nhà ku Nam chi 850.000 đ mua đồ ăn bao gồm:
Lẩu bò : 350.000 đ
Vịt quay : 250.000 đ
Gỏi gà : 200.000 đ
Bánh mỳ, mì gói, linh tinh : 50.000 đ

Total : 850.000 đ

Em chưa biết tính như thế nào. Nếu dùng quỹ thì hôm đó ko đầy đủ tất cả mọi người, nếu ko dùng quỹ thì AE hôm đó có mặt vui lòng share để trả vào quỹ nhé (trừ ku Nam-Kid 212) .

Về sinh nhật chung cho AE trong tháng 1-2-3, các bác bàn bạc / thảo luận rồi đưa ra quyết định thực hiện như thế nào luôn nhé. Lúc này em đuối quá nên ko chu toàn cho AE như năm trước được, sorry !!!!!!

@ : Còn nợ ku Hưng 300.000 đổi box HDD nữa.

ngoclong

Active Member

Em không nhìn tận mắt con mực của bác Việt nên có biết đâu. Nhưng mực em mua thì chỉ lá với gai, chứ không có mực nang pác ơi !

Vậy nó là "Trơn" rồi, vì nó hổng có "gai" :))

Cái cây hôm sinh nhật năm trước có hai loại : xoáy thì trơn không gai, gai thì không xoáy như trơn. Hôm nào sinh nhật bác lên đây bang chủ tặng cho =D>

hoanvu9000

Có đủ chức năng rung xoáy ngoái nếu như sinh nhật bác, nếu sinh nhật bác thì nhớ lên đây anh em đãi bác xong ku Thịnh tặng bác cây hàng như ý luôn

Quán này có tên là 5 Roi, hiện nay đã dời về chổ mới là 117b Bà Huyện Thanh Quan Quận 3

To bác Huy : Mình nhờ đứa em nó chuyển tiền cho bác Huy bao gồm cả phần mới của Ku Hưng luôn, chút nữa nhận xong bác xác nhận lại giúp mình nhé . Thanh kiù rất nhiều

ĐT em vừa nhận tin nhắn rồi pác, tổng cộng 32kg mực, pác gởi em dư 200k rồi ?

hoanvu9000

Con 2310, gắn thêm cái sub vào mở volume -20dp là bụp chéo ... em nó chịu nhiệt không nổi rồi :( . . .

vinagoh

Well-Known Member

ĐT em vừa nhận tin nhắn rồi pác, tổng cộng 32kg mực, pác gởi em dư 200k rồi ?

Bác Hiền ăn kiểu này e rằng thành bác Heo mất. :)) X_X

Bên trên