Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

NineteeV

Re: Ðề: Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

sáng trưng thế bác, màu tươi roi rói :D

Bác cứ đùa, tươi đâu mà tươi, nhìn màu tông trầm buồn, được cái rất lung linh và rõ nét. Đối với 1 chiếc fone mà được vậy là quá ok rồi, có thể sắm bỏ túi đi công việc khỏi sợ mưa rơi :))

FlySoHigh

Re: Ðề: Re: Ðề: Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

thế thì con này cũng thay đứt được 1 chiếc máy ảnh KTS rồi còn gì nữa. :-bd

Camera chính: 5 MP f/2.8, ống kính 35 mm + AF và LED Flash, hỗ trợ quay phim 720p;

đừng so sánh với máy chụp hình bác à , khập khiễng lắm

NineteeV

Re: Ðề: Re: Ðề: Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

Camera chính: 5 MP f/2.8, ống kính 35 mm + AF và LED Flash, hỗ trợ quay phim 720p;

đừng so sánh với máy chụp hình bác à , khập khiễng lắm

Chính xác, camera có cỡ nào thì cũng chỉ là cam phone, không thể so sánh với máy ảnh được đâu :) nhưng giới hạn của 1 phone mà được như vậy là quá ok rồi :)

NineteeV

HTC đang lao đao bên mảng android vậy mà k chịu đầu tư nhiệt tình vào WP8.
Giá mà họ ra 1 con WP8 với đầy đủ các tính năng độc của con ONE X như ImageSense,giao diện sense,.......thêm cái màn hình to 4,7inch nữa là vô đối rồi.

NineteeV

mà 8X có bao nhiêu màu vậy các bác, có màu đen ko vậy, mình thích nhất màu đen, nhìn máy cứng, mạnh mẻ hơn.

Tha hồ mà lựa nhé :)

FlySoHigh

HTC 8X sẽ được tung ra thị trường với bốn màu sắc: Xanh Cali, Đen gra-phít, Đỏ "lửa" và Vàng chanh (chắc chắn các bạn sẽ lựa được màu theme của Windows Phone 8 cho phù hợp với màu vỏ máy). Độ dày của 8X là 10.12mm với trọng lượng 130g.

NineteeV

màn hình cảm ứng lồi, lướt thì sướng rồi :)

Thích cái giao diện của HTC ghê, nhìn mộc mạc :D

NineteeV

màu 8S cũng đẹp quá ha, mà nó phối 2 màu với nhau à ?

uhm,chiếc Windows Phone HTC 8S lại khác biệt với phong cách phối màu độc đáo: màu đen trắng, xanh đen, đỏ cam & xám vàng.

FlySoHigh

Xu hướng của WP nói chung và HTC nói riêng: đánh vào thị trường Teen, màu sắc sặc sỡ bắt mắt.

smartphone

Ðề: Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

vỏ màu đẹp như vậy chắc khỏi cần mua miếng ốp làm gì ^^

smartphone

Ðề: Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

ko có miếng ốp thì sợ trầy bác à, còn có miếng ốp thì mất đi màu đẹp vốn có của nó ;;)

Hí hí , em có ý tưởng là gọi người nhà mua 2 3 cái rồi đổi nắp cho nhau , phối được nhiều màu hơn ^^

gaungungo

Ai mà ham hố cái tai nghe beats solo thì nên bỏ qua đi nha, mình bị cái vụ one x 1 lần rồi. Tai nghe dòm thì đẹp, mà đeo 1 thời gian nhìn dơ lắm, âm thì không xứng đáng với số tiền 4.5 củ.
bác bảo sao chứ,em mới được người nhà ở Mỹ gửi về cho hồi đầu T11 , Con này Bass mạnh nhé bác,em đã test thử nhiều loại nhạc, phim, em thấy đây là 1 trong những tai nghe đỉnh bác ah, chất âm rõ ràng, bass mạnh, tương thích nhiều loại nhac, coi phim thì âm thanh phê hơn trong rạp chiếu phim đó bác ah.Tóm lại là ai mà đã sở hữu con này đều kết luận : Đã nghe thử mấy con này thì chỉ muốn bỏ ngay mấy cái headphone cùi vào thùng rác thôi đó bác ah :)

Chỉnh sửa lần cuối:

gaungungo

Hí hí , em có ý tưởng là gọi người nhà mua 2 3 cái rồi đổi nắp cho nhau , phối được nhiều màu hơn ^^
hố hố nhà bác này giàu quá ta,thế nào vài bữa bên TQ không sản xuất ra miếng ốp cho HTC :)) Lúc đó bác tha hồ mà thay đổ vừa bảo vệ được máy vừa thể hiện cá tính nhé

smartphone

Ðề: Re: Ðề: Đặt hàng Windows Phone HTC 8X, nhận ngay tai nghe Beats Solo 4,5tr

bác bảo sao chứ,em mới được người nhà ở Mỹ gửi về cho hồi đầu T11 , Con này Bass mạnh nhé bác,em đã test thử nhiều loại nhạc, phim, em thấy đây là 1 trong những tai nghe đỉnh bác ah, chất âm rõ ràng, bass mạnh, tương thích nhiều loại nhac, coi phim thì âm thanh phê hơn trong rạp chiếu phim đó bác ah.Tóm lại là ai mà đã sở hữu con này đều kết luận : Đã nghe thử mấy con này thì chỉ muốn bỏ ngay mấy cái headphone cùi vào thùng rác thôi đó bác ah :)

Nghe bác nói về khoản này thì em yên tâm rồi , thế còn loa ngoài thì sao bác nhỉ ?

gaungungo

Nghe bác nói về khoản này thì em yên tâm rồi , thế còn loa ngoài thì sao bác nhỉ ?

Thực ra thì việc nghe nhạc bằng loa ngoài trên điện thoại không phải là một ý kiến hay và cũng ít ai sử dụng vì âm thanh không chuẩn và to rõ như tai phone,tuy loa ngoài của HTC được thiết kế bằng các lỗ nhỏ li ti nhưng âm thanh thoát ra lại lớn nhờ thiết kế tại khu vực loa bên trong khá rỗng nên cùng với chip khuếch đại, âm thanh đi ra được gia tăng khá nhiều bác ah,nghe cũng okie lắm

gaungungo

Có bác nào biết về thông tin hỗ trợ thẻ nhớ ngoài của nó k nhỉ,em có đọc vài bài thì có người bảo có,người bảo không,ai có thông tin chính xác cho em với :)

Bên trên