Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

0joro0

Huyền Thoại
Anh Long ơi! Anh bỏ tên thằng bạn em được ko? Nó có việc đột xuất ngày thứ 7 và cn này nên ko tham gia được. Hix. Thông cảm dùm nha anh. :(
P/s: Việc đặt hoa cũng ko dc, vì nó bận việc ko tham gia đc. :(

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Báo cáo khẩn: nay em mới ngoài Bắc vô, nhìn danh sách thấy tên em kèm chữ "đã đóng" !!?? Hết hồn, vì quả thật em bận quá mới dự tính chưa biết có chắc đi được mà cũng đóng tiền nữa :D. Vậy ngay bây giờ em sẽ ( buộc) phải đóng ngay bằng cách chuyển qua E-banking cho Pé Mít.
Như vậy nếu em đi được là tốt, còn không đi được coi như góp vui từ xa cùng các anh em.
P/s: lão nào cập nhật danh sách kiểu ép người quá đáng. Híc!!!

Em đấy bác Tuấn ạh! vì nghĩ rằng bác bận nhiều việc mà muốn bác có mặt vui với anh em nên em tạm ứng trước nên có chữ "'đã đóng" :))

Chỉnh sửa lần cuối:

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Anh Long ơi! Anh bỏ tên thằng bạn em được ko? Nó có việc đột xuất ngày thứ 7 và cn này nên ko tham gia được. Hix. Thông cảm dùm nha anh. :(
P/s: Việc đặt hoa cũng ko dc, vì nó bận việc ko tham gia đc. :(

Ok chú! Để anh hỏi Toàn nhờ bạn đặt mua hoa hay chú thinhkappa cũng được.

0joro0

Huyền Thoại
Áaaaaaaaaaa......dưng bị chửi nặng, ghét, ko đi nữa, ở nhà!
Bình tĩnh chị ơi. Ảnh đùa ấy mà. hehe. Chửi đâu? AE thân mật hay nói vậy ấy. :))
Từ đó là câu cửa miệng rất đáng yêu đấy chứ! :)). Em cũng bị bà chị lâu lâu nói vậy. Nói xong bả cười toe. :))

qdangnhat

Well-Known Member
Kỳ này có CỌP và bé Liễu tham gia thì hết vui rồi .... mà phải nói là QUÁ VUI phải không đại ca LONG

explorer

Well-Known Member

Báo cáo khẩn: nay em mới ngoài Bắc vô, nhìn danh sách thấy tên em kèm chữ "đã đóng" !!?? Hết hồn, vì quả thật em bận quá mới dự tính chưa biết có chắc đi được mà cũng đóng tiền nữa :D. Vậy ngay bây giờ em sẽ ( buộc) phải đóng ngay bằng cách chuyển qua E-banking cho Pé Mít.
Như vậy nếu em đi được là tốt, còn không đi được coi như góp vui từ xa cùng các anh em.
P/s: lão nào cập nhật danh sách kiểu ép người quá đáng. Híc!!!

Đọc từng chữ trên đây, đâu thấy chỗ nào Bác Tuấn nói sẽ đi thu gom bưởi đâu ? Chương trình chính thức kết thúc lúc 20 g. Còn sau đó là tự do mà. Ai muốn làm gì thì làm ...

genzo1984

Well-Known Member

Áaaaaaaaaaa......dưng bị chửi nặng, ghét, ko đi nữa, ở nhà!

chị Cọp tức là vì bưởi nhà ngon vậy mà k chăm sóc, tốn tiền chăm sóc bưởi người taX(
anh Tuấn chửi yêu chị Cọp vì anh ấy cũng đi hái bưởi, nhưng đến phút cuối mới biết vì muốn bưởi nhà bất ngờ:-"
P/S: em thành thật xin lỗi anh Tuấn vì đã làm anh lộ bài;)) tối nay vẫn đi đá banh nha đại ca

genzo1984

Well-Known Member

Đọc từng chữ trên đây, đâu thấy chỗ nào Bác Tuấn nói sẽ đi thu gom bưởi đâu ? Chương trình chính thức kết thúc lúc 20 g. Còn sau đó là tự do mà. Ai muốn làm gì thì làm ...
để em diễn giải ý của anh Đức nha: hội HDSG đi chung 1 xe---> chơi chung 1 chỗ ---> vậy là anh em tự do trong phạm vi một khu vực nhỏ. ái chà chà, chắc thứ 7 em xuống BH sớm để khảo sát tình hình rồi kiếm ít hoa hồng tiền dắt mối mới được$-)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Các bác duyệt qua lịch trình http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/406770-dang-ky-tham-du-buoi-giao-32.html nếu có thêm ý gí cho em biết nhé!

Về phần lộ trình vì có 1 số nhà xa (sang -cream, dangtu) nên mình cần lên hướng đi luôn để các bác ấy biết và sẽ tập trung 1 điểm nào đó trên lộ trình để xe đón, như vậy sẽ rất tiện. Em cũng không rành đường lắm mong các bác nhiệt tình chỉ dẫn. :-j

longdnl

Well-Known Member

để em diễn giải ý của anh Đức nha: hội HDSG đi chung 1 xe---> chơi chung 1 chỗ ---> vậy là anh em tự do trong phạm vi một khu vực nhỏ. ái chà chà, chắc thứ 7 em xuống BH sớm để khảo sát tình hình rồi kiếm ít hoa hồng tiền dắt mối mới được$-)

Coi chừng đi sớm tưởng chừng kiếm ít hoa hồng, ai ngờ lại đổ vào hoa bưởi gấp chục lần là xong luôn, thôi tập trung đi ngày CN luôn cho nó lành chú Toàn ơi! :))

genzo1984

Well-Known Member

Coi chừng đi sớm tưởng chừng kiếm ít hoa hồng, ai ngờ lại đổ vào hoa bưởi gấp chục lần là xong luôn, thôi tập trung đi ngày CN luôn cho nó lành chú Toàn ơi! :))

ái chà chà,chỉ có Long đại ca là hiểu em, em xin nghe theo lời đại ca:-j
việc đặt hoa xin nhờ vào bác thinhkappa nha, em đâu có bạn ở BH đâu, mà hình như nhà bác ấy ở gần tiệm hoa nên quá tiện luôn=D>

dangtu

Active Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Các bác duyệt qua lịch trình http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/406770-dang-ky-tham-du-buoi-giao-32.html nếu có thêm ý gí cho em biết nhé!

Về phần lộ trình vì có 1 số nhà xa (sang -cream, dangtu) nên mình cần lên hướng đi luôn để các bác ấy biết và sẽ tập trung 1 điểm nào đó trên lộ trình để xe đón, như vậy sẽ rất tiện. Em cũng không rành đường lắm mong các bác nhiệt tình chỉ dẫn. :-j
Em cũng muốn biết lịch trình sớm để xem em lên thẳng chỗ 3D anh Phúc được kg. ý em muốn đi xe buýt lên chỗ anh Phúc mà kg biết đi xe nào số mấy, vì đi xe máy lên lúc về hơi bất tiện tí.

explorer

Well-Known Member

Bữa đó mình sẽ dẫn anh em đi đường mới mở . Ngắn hơn QL1A . không sợ CA bắn tốc độ nhé . he he he

Ngọc WIMAX có vẻ rất thông thạo đường lối. Lên lộ trình tối ưu đi Ngọc ơi

tolydieu

Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Em cũng muốn biết lịch trình sớm để xem em lên thẳng chỗ 3D anh Phúc được kg. ý em muốn đi xe buýt lên chỗ anh Phúc mà kg biết đi xe nào số mấy, vì đi xe máy lên lúc về hơi bất tiện tí.
Để bác longdnl "làm việc" với bác Phúc 3D cũng như tài xế như thế nào, nếu xe đi ra Xa lộ Hà nội thì dừng đón 2 bác sang_scream và dangtu ngay ngã tư Thủ Đức, xe máy thì 2 bác gửi siêu thị Coopmark quá tiện.

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Để bác longdnl "làm việc" với bác Phúc 3D cũng như tài xế như thế nào, nếu xe đi ra Xa lộ Hà nội thì dừng đón 2 bác sang_scream và dangtu ngay ngã tư Thủ Đức, xe máy thì 2 bác gửi siêu thị Coopmark quá tiện.
.
Nếu được như vậy thì quá tốt.

dangtu

Active Member

Em xin mạn phép hướng đi
em xin bắt đầu từ cầu sài gòn-xa lộ hà nội- ngã tư thủ đức- võ văn ngân- kha vạn cân-quốc lộ 1K-nguyễn tri phương khách sạn đồng nai.
Em và bác sang cream đón tại trường đại học sư phạm kỹ thuật

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Hệ thống siêu thị Coopmart 21h đóng cửa thì phải , đi off tăng 3-4 là thôi rồi ...khỏi lấy xe luôn.:))

tolydieu

Tha cho tụi em các bác Biên Hòa ơi, đi theo đoàn có phụ nữ, trẻ em nên giờ giấc đảm bảo cho mọi người. Tầm hơn 20h tan tiệc về đến cafe 3D lúc 21h30-22h là ok (vì xe gắn máy gửi tại đây). Sau đó ai muốn làm tăng nữa thì tùy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên