Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

VAN_LOC

Well-Known Member
Ms Liễu đi thay vị trí của Chip.

Vậy là danh sách đã đăng ký chính thức cho BTC rồi.
Công đầu trong đợt off này thuộc về bác Long.
Anh em tối nay cũng cần tập trung tại Sân vận động thống nhất hoặc gần đó cũng được để có buổi "tập dợt", "làm nóng" trước khi có trận "du đấu" xa nhà cuối tuần :D. Cũng như thưởng nóng cho bác Long vài chai, và anh em bàn kế hoạch xe cộ đi đứng như thế nào.

Các bác ủng hộ không, Lộc, nhioclen đang hú kìa, giờ em bận đi công chuyện rồi, bác nào cầm chịch vận động chiều tối hôm nay, em tham gia ngay.
Ý này hay nè ..................các Bác ơi . Ra Bà Tám nhé các Bác hay Oanh Tạc quán Bác Lai .

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Cho em hội ý các bác ơi!

Vì CT của hội HDBH tổ chức bắt đầu từ sáng 9g - 20g (xem #1).

Vậy hội mình đa số tập trung đi chung xe (30 chổ) từ quán cà phê anh Phúc 3D, chỉ có chú Ngọc (wimax) và bác Tuấn (minhtuantk) là đi xe riêng. Cho nên thời gian quyết là do anh em trong hội HDSH tự lên CT. Vậy các bác cho thêm tí ý kiến để định giờ lên đường

0joro0

Huyền Thoại
Em nghĩ là Off bên anh Phúc xong 11g-11g15 xe bắt đầu khởi hành về ĐN là OK nhất. Vì đón khách là 12h-13h.
Nội dung bữa Off CN này sẽ làm nhanh chóng gọn lẹ trong 2 tiếng có thể xong. hehe

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Cho em hội ý các bác ơi!

Vì CT của hội HDBH tổ chức bắt đầu từ sáng 9g - 20g (xem #1).

Vậy hội mình đa số tập trung đi chung xe (30 chổ) từ quán cà phê anh Phúc 3D, chỉ có chú Ngọc (wimax) và bác Tuấn (minhtuantk) là đi xe riêng. Cho nên thời gian quyết là do anh em trong hội HDSH tự lên CT. Vậy các bác cho thêm tí ý kiến để định giờ lên đường

Theo CT của HDBH từ 9h00 đến 12h00 là công tác chuẩn bị
12h00 - 13h00 đón khách.
Anh đề nghị sáng CN vẫn off tại cafe 3D. Khoảng 11h00 ăn cơm trưa ngay tại quán. 11h45 khởi hành. Dự kiến có mặt tại BH lúc 12h30 - 12h45.
Hoặc 11h00 khởi hành. Ăn trưa tại BH với winmax và minhtuantkh.

qdangnhat

Well-Known Member
Em nghĩ là Off bên anh Phúc xong 11g-11g15 xe bắt đầu khởi hành về ĐN là OK nhất. Vì đón khách là 12h-13h.
Nội dung bữa Off CN này sẽ làm nhanh chóng gọn lẹ trong 2 tiếng có thể xong. hehe

Mình phải ăn trưa trước khi đến đó em à

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Theo CT của HDBH từ 9h00 đến 12h00 là công tác chuẩn bị
12h00 - 13h00 đón khách.
Anh đề nghị sáng CN vẫn off tại cafe 3D. Khoảng 11h00 ăn cơm trưa ngay tại quán. 11h45 khởi hành. Dự kiến có mặt tại BH lúc 12h30 - 12h45.
Hoặc 11h00 khởi hành. Ăn trưa tại BH với winmax và minhtuantkh.

Mình phải ăn trưa trước khi đến đó em à

em dồng ý kiến với bác Quang ,phải ăn trước khi đi cho chắc dạ

tolydieu

Ủng hộ ý kiến của bác Quang.
- Từ 9h - 11h off tại cafe 3D, vẫn điểm danh, bốc thăm trúng thưởng v.v...
- Từ 11h - 11h 45 là ăn cơm trưa tại quán. 11h 45 là khởi hành đến BH là 12h45, chỉ có 1 tiếng nên mọi người tập trung đông đủ đúng giờ. Xe gắn máy gửi lại quán 3D luôn.
Anh Phúc 3D và bác Long phối hợp để cho ra lịch trình cụ thể, nhưng theo dự đoán là từ Cafe 3D đi Hoàng Văn Thụ -> Phan Đăng Lưu -> Bạch Đằng -> XVNT ->Quốc lộ 13 -> Quốc lộ 1 > Quốc lộ 1K.
Nên các bác nào ở Q1, Phú Nhuận, Bình Thạnh, Thủ Đức... sáng không đi off kịp thì có thể tập trung để đón tại 1 điểm nào đó trên lộ trình. Cái này các bác nói trên cần phối hợp Long phối hợp với bác Phúc để tránh trường hợp không bỏ sót 1 ai.

Ý nữa là bàn chuyện nội bộ, các bác Biên Hòa không đọc nghen:
Để tăng thêm ý nghĩa buổi giao lưu, em đề xuất nhóm mình hùn tiền mua một món quà gì đó để mừng SN, một lẵng hoa to ghi dòng chữ: "HD Sài Gòn mừng SN HD Biên Hòa" và một chai rượu hay một món quà gì đó, chứ đi tay không thì cũng kỳ. Em nghĩ người năm ba chục thì ok.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

bác Tân nói rất hay,em ủng hộ ý kiến phải có quà cho nó hoành tráng

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

CÒN QUÀ THÌ SAO ĐÂY TRƯỞNG ĐOÀN?

Ý nữa là bàn chuyện nội bộ, các bác Biên Hòa không đọc nghen:
Để tăng thêm ý nghĩa buổi giao lưu, em đề xuất nhóm mình hùn tiền mua một món quà gì đó để mừng SN, một lẵng hoa to ghi dòng chữ: "HD Sài Gòn mừng SN HD Biên Hòa" và một chai rượu hay một món quà gì đó, chứ đi tay không thì cũng kỳ. Em nghĩ người năm ba chục thì ok.
có thể trích quỹ hội được ko ta ???
bác Phúc 3D đã tài trợ xe 30 chổ rồi, AE cũng đã hi sinh ngày chủ nhật luôn rồi
chẳng lẻ món quà nhỏ này hội ko lo nổi sao ???

tolydieu

Quỹ hội để dùng cho mục đích khác, vì đi off cũng chỉ là một nhóm nhỏ người trong hội thôi mà.
Nếu hội mà có lòng thì em nghĩ đem chiếc áo HD xám cuối cùng làm quà tặng cho buổi bốc thăm SN Biên Hòa là ý nghĩa nhất vì nó có tính chất kỷ niệm nhất.
Tất cả những ý trên vẫn chỉ là đề xuất ý kiến cá nhân, quyết định cuối cùng vẫn thuộc về ban điều hành hội.

minhbaxi

Active Member

Quỹ hội để dùng cho mục đích khác, vì đi off cũng chỉ là một nhóm nhỏ người trong hội thôi mà.
Nếu hội mà có lòng thì em nghĩ đem chiếc áo HD xám cuối cùng làm quà tặng cho buổi bốc thăm SN Biên Hòa là ý nghĩa nhất vì nó có tính chất kỷ niệm nhất.
Tất cả những ý trên vẫn chỉ là đề xuất ý kiến cá nhân, quyết định cuối cùng vẫn thuộc về ban điều hành hội.

nhóm người này là đại diện cho hội HDSG , ko vì cá nhân nhóm người nào hết nhé

tolydieu

Chắc tối mai anh em tập trung thảo luận live luôn cho nhanh, post bài mõi tay quá :D. Mà tháng 7 bác Long ăn chay trường nên thấy hiền hiền.

duonghai_26

Active Member
Re: Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

nhóm người này là đại diện cho hội HDSG , ko vì cá nhân nhóm người nào hết nhé
Theo cá nhân mình nghĩ việc ae hùm tiền hay trích quỹ ra làm quà buổi sn thì đâu gì lớn . Trích tiền quỹ thì hay hơn vì mình dự tiệc với danh nghĩa hắc dê sài gòn mà , hơn nữa ae đi cũng đông đa số mà , mình nghĩ những ae nhà cũg ok ,vài lời cùng các bác nha .

tuanaiai

Active Member
Chiều nay em làm công tác đã xong, em bật mí các bác HDSG là em đã tuyển 2 cô gái xinh đẹp để chào đón quý anh em không ngại đường xa đến thăm anh em HDBH. Để không phụ lòng mong đợi em đã chuẩn bị thế này

Hy vọng các bác không chê gái biên hòa ợ. Em dọt đây.

kenkily

Member

Em ở BH mà dạo này ko có thời gian để tham gia với các bác, hixhix

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên