Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

explorer

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Ô, Anh Long lần đầu tiên dẫn đoàn HDSAIGON đi viễn chinh, mà mát tay dữ vậy ta

Vậy đề nghị Anh Long nói với HDBIENHOA đặt tiệc giống như đặt tiệc cưới luôn đê. Cho 1 bàn sơ cua, có khách mới tính tiền. He he

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Cũng muốn đi mà k biết sắp xếp đươjc k, tới đó nếu đk được thì đi chui luôn vậy

Ô, Anh Long lần đầu tiên dẫn đoàn HDSAIGON đi viễn chinh, mà mát tay dữ vậy ta

Vậy đề nghị Anh Long nói với HDBIENHOA đặt tiệc giống như đặt tiệc cưới luôn đê. Cho 1 bàn sơ cua, có khách mới tính tiền. He he

Bên HDBH reply rằng: Vì chi phí tổ chức, thuê mặt bằng và đặt tiệc....khá tốn kém. Nếu bác nào không đăng ký được hôm nay, thì đến ngày đó nếu có mặt thì buộc phải ngồi xen vào mỗi bàn (bàn 10 người thì xen vào 1 bác)

Vì nếu đặt 1 bàn sơ cua có dùng hay không BTC cũng phải trả tiền. Mong các bác thông cảm :D

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Bên HDBH reply rằng: Vì chi phí tổ chức, thuê mặt bằng và đặt tiệc....khá tốn kém. Nếu bác nào không đăng ký được hôm nay, thì đến ngày đó nếu có mặt thì buộc phải ngồi xen vào mỗi bàn (bàn 10 người thì xen vào 1 bác)

Vì nếu đặt 1 bàn sơ cua có dùng hay không BTC cũng phải trả tiền. Mong các bác thông cảm :D
Hôm đó AE mình đứng đi vòng vòng nhường cho AE khác ngồi nhe A Long .

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Giao lưu mà phải qua lại tới lui mới vui! :-bd

Nhưng ngồi hoài cũng chán mà đi hoài thì mỏi chân và mỏi tay (cung ly) :))

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Giao lưu mà phải qua lại tới lui mới vui! :-bd

Nhưng ngồi hoài cũng chán mà đi hoài thì mỏi chân và mỏi tay (cung ly) :))

Mỏi chân, mỏi tay chắc tối phải ở lại bác Long nhỉ :O)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Mỏi chân, mỏi tay chắc tối phải ở lại bác Long nhỉ :O)

Rồi xong ở lại sẽ mỏi thêm phần... khác nữa! Vậy cho trọn gói =))

tolydieu

Chương trình nóng lên từng ngày, cùng nhau đếm ngược nào:

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Rồi xong ở lại sẽ mỏi thêm phần... khác nữa! Vậy cho trọn gói =))

Anh thì chắc không dám rồi ,vì thứ hai còn đi làm :))

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

CHÚ LONG ƠI! CHO ANH XIN LỖI NHÉ
VÌ LÚC ĐẦU TÍNH ĐI VỚI 1 EM KHẢI PHƯƠNG NÊN ĐĂNG KÝ 2 VÉ. NHƯNG VÌ

Cái này thì em xác nhận ....có 100%.Chống chỉ định chị em phụ nữ.Các bác có thể sờ,nắn,bóp...Nhưng đừng chụp hình mang về nhé các bác.He ...he hàng độc quyền mà.

NÊN CHO ANH HỦY BỚT 1 VÉ NHA. NẾU EM ĐÃ ĐĂNG KÝ BÊN HDBH RỒI THÌ ĐỂ LẠI CHO BÁC NÀO ĐK MUỘN, CÒN KHÔNG THÌ ANH VẪN THANH TOÁN 2 VÉ.
CẢM ƠN ĐẠI CA TRƯỚC

tuanaiai

Active Member
CHIỀU NAY EM TIẾN HÀNH KÝ HỢP ĐỒNG.

KHÓA SỔ CHÍNH THỨC NHA CÁC BÁC. ANH EM NÀO ĐĂNG KÝ MUỘN, ANH EM ĐĂNG KÝ TRƯỚC XIN CHO CHEN 1 CHỖ NGỒI (BÀN 10 NGƯỜI) THÀNH 11 NGƯỜI CHIA SẼ MỒI & BIA NHA.

LÝ DO CHI PHÍ ÍT, BTC CHỈ TÍNH MỖI BÀN 10 NGƯỜI, 6 MÓN ĂN NHẬU, 1 THÙNG KEN. CHO NÊN ANH EM THÔNG CẢM. HY VỌNG GIÁP NGÀY CÓ NHIỀU ANH EM THAM GIA. BTC SẼ LẤY QUỸ VÉ ĐÓ TRANG BỊ THÊM BIA. VUI LÀ CHÍNH.

CHÚC TOÀN THỂ ANH EM HDBH & HDSG & HD TỈNH KHÁC VÀ HDVN NHIỀU SỨC KHỎE. TKS

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

.... CHO ANH HỦY BỚT 1 VÉ NHA. NẾU EM ĐÃ ĐĂNG KÝ BÊN HDBH RỒI THÌ ĐỂ LẠI CHO BÁC NÀO ĐK MUỘN, CÒN KHÔNG THÌ ANH VẪN THANH TOÁN 2 VÉ. CẢM ƠN ĐẠI CA TRƯỚC

Ok anh! đúng 14g em mới gọi báo bác tuanaiai số lượng đăng ký! ^#(^

Chỉnh sửa lần cuối:

longdnl

Well-Known Member

Báo cáo các bác! mình đã báo con số chính thức cho BTC HDBH rồi.

Tổng công là 27 TV tham gia off giao lưu, 23 vé chính thức + 4 vé dự bị

1. longdnl - Dương Ngọc Long (đã đóng)
2. tolydieu - Huỳnh Minh Tân (đã đóng)
3. wimax - Trịnh Hải Ngọc (đã chuyển)
4. qdangnhat - Đặng Nhật Quang (đã đóng)
5. aliasleo7 - Bùi Công Luật (đã chuyển)
6. duongdinhlai - Dương Đình Lai (đã đóng)
7. tonytruong - Phạm Xuân Trường (đã đóng)
8. tonnychang - Trương Quốc Thông (đã đóng)
9. duonghai_26 - Dương Hồng Hải (đã đóng)
10. hoangmailam - Mai Hoàng Lâm (đã đóng)
11. 12. Minhbaxi - Trần Quang Minh (đã đóng)
12. explorer - Văn Viết Đức (đã đóng)
13. dangtu - Nguyễn Công Thành (đã chuyển)
14. 17. ngandao75 - Phúc 3D (đã đóng)
15. hdnguyenphi - Đào Nguyễn Thanh Phi (đã đóng)
16. genzo1984 - Lương Đỗ Toàn (đã đóng)
17. nhioclen2003 - Năm (đã đóng)
18. 0joro0 - Dương Văn Thắng (đã đóng)
19. tran tuan vu - Trần Tuấn Vũ (đã chuyển)
20. minhtuantk - Vũ Minh Tuấn (đã đóng)
21. Khánh Zotac (đã đóng)
22. Tuấn Crazyboy1304 (đã đóng)
23. HDVNService - Nguyễn Thị Bích Liễu (Dự bị)
24. vhasjc - Trần Việt Hà (Dự bị)
25. iscol - Nguyễn Vũ An (Dự bị)
26. sang_cream - Lê Thành Sang (Dự bị)
27. truongdh - Nguyễn Thế Trường (đã đóng)

Các bác nhìn kỹ vị trí số 23 là ai vậy.....? @};-

Chỉnh sửa lần cuối:

explorer

Well-Known Member

Số 23 "tay hòm chìa khóa" của HDSAIGON là thành viên nữ duy nhất ?

tolydieu

Ms Liễu đi thay vị trí của Chip.

Vậy là danh sách đã đăng ký chính thức cho BTC rồi.
Công đầu trong đợt off này thuộc về bác Long.
Anh em tối nay cũng cần tập trung tại Sân vận động thống nhất hoặc gần đó cũng được để có buổi "tập dợt", "làm nóng" trước khi có trận "du đấu" xa nhà cuối tuần :D. Cũng như thưởng nóng cho bác Long vài chai, và anh em bàn kế hoạch xe cộ đi đứng như thế nào.

Các bác ủng hộ không, Lộc, nhioclen đang hú kìa, giờ em bận đi công chuyện rồi, bác nào cầm chịch vận động chiều tối hôm nay, em tham gia ngay.

wimax

Well-Known Member
Ms Liễu đi thay vị trí của Chip.

Vậy là danh sách đã đăng ký chính thức cho BTC rồi.
Công đầu trong đợt off này thuộc về bác Long.
Anh em tối nay cũng cần tập trung tại Sân vận động thống nhất hoặc gần đó cũng được để có buổi "tập dợt", "làm nóng" trước khi có trận "du đấu" xa nhà cuối tuần :D. Cũng như thưởng nóng cho bác Long vài chai, và anh em bàn kế hoạch xe cộ đi đứng như thế nào.

Các bác ủng hộ không, Lộc, nhioclen đang hú kìa, giờ em bận đi công chuyện rồi, bác nào cầm chịch vận động chiều tối hôm nay, em tham gia ngay.

Tình hình càng gần tới ngày đi . Đang nóng hổi

truonghd

Well-Known Member

Vậy tới đó xếp duyệt được thì mình đăng kí vé vớt nhé, ngồi bàn 11 người cho nó ấm cúng, đi trong ngày thì ok

longdnl

Well-Known Member

Vậy tới đó xếp duyệt được thì mình đăng kí vé vớt nhé, ngồi bàn 11 người cho nó ấm cúng, đi trong ngày thì ok

Thêm chú Trường nữa thì nhóm ta càng khí thế hơn <:p

Thêm vào danh sách nào!

minhbaxi

Active Member

hehe ,,,, rồi lúc về bác Lộc dành hết ghế AE để bác nằm thẳng chân luôn à ??? =))=))=))=))=))

longdnl

Well-Known Member

hehe ,,,, rồi lúc về bác Lộc dành hết ghế AE để bác nằm thẳng chân luôn à ??? =))=))=))=))=))

Chuyện gì cũng có thể xãy ra :))

qdangnhat

Well-Known Member

CHỈ BUỔI CHIỀU THÔI. RÁNG SẮP XẾP NHA TRƯỜNG.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên