Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Hay quá,có cả bác ngandao75 cùng tham dự,em hâm mộ bác cái vụ màn chiếu lắm đó.Hôm đó bác mà tài trợ cho bọn em mượn cái màn chiếu thì quá tuyệt luôn.He he nói vậy thôi chữ ngại làm phiền bác lắm.Hẹn gặp bác hôm đó nhé.

Bác Phúc tài trợ cho mỗi người 1 cái màn (mùng) và 1 cái chiếu; mền, gối và gối ôm tự túc.......

explorer

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Hôm trước Anh Long nói thế này : "Nghe đồn có múa....Bưởi nữa ". Hôm nay HDBIENHOA xác nhận :

Cái này thì em xác nhận ....có 100%.Chống chỉ định chị em phụ nữ. Các bác có thể sờ,nắn,bóp...Nhưng đừng chụp hình mang về nhé các bác.He ...he hàng độc quyền mà.

Hèn chi hôm trước nhìn danh sách thấy còn có bóng hồng. Hôm nay nhìn lại thì thấy toàn là men không hà. CN này sẽ có 1 (hay vài) xe chật đầy đàn ông hăm hở tiến về xứ BƯỞI ...

Bác Phúc tài trợ cho mỗi người 1 cái màn (mùng) và 1 cái chiếu; mền, gối và gối ôm tự túc.......

Sao em nghi chương trình offline này sẽ kéo dài hơn dự kiến quá. Có lẽ HDSAIGON sẽ về đến SAIGON lúc ... 5 giờ sáng. Vừa kịp đi làm sáng Thứ Hai luôn. Ai có Gấu thì tha hồ trổ tài

tolydieu

Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Chương trình sinh nhật này có thể phát sinh thêm T nữa, nên tối về muộn là cái chắc. Em đã chuẩn bị sẳn tinh thần màn trời chiếu đất rồi.

explorer

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Ui, vậy thì trừ những Bác đi xe riêng cơ động, anh em nào đi xe Anh Phúc 3D cũng chuẩn bị tinh thần "y chang" Bác Tân TÔ LY ĐIẾU luôn đi là vừa

wimax

Well-Known Member
Tối ở lại Biên Hòa ăn chơi rồi sáng thứ 2 về lại sg :O)

explorer

Well-Known Member

Đó, Ngọc phát biểu luôn rồi đó. Nếu đúng như Bác optoma-hd nói thì làm sao có thể về sớm được đây cơ chứ ?

wimax

Well-Known Member

Đó, Ngọc phát biểu luôn rồi đó. Nếu đúng như Bác optoma-hd nói thì làm sao có thể về sớm được đây cơ chứ ?

Cách sg có 30KM mà chắc phải đi 2 ngày rồi . he he he

explorer

Well-Known Member

Tối nay vắt tay lên trán suy nghĩ dần cách nói với Gấu mới được ...

Cũng suy nghĩ sẵn luôn cách nói với sếp, đề phòng TRƯA hay CHIỀU Thứ Hai mới về tới SaiGon ...

wimax

Well-Known Member

Tối nay vắt tay lên trán suy nghĩ dần cách nói với Gấu mới được ...

Cũng suy nghĩ sẵn luôn cách nói với sếp, đề phòng TRƯA hay CHIỀU Thứ Hai mới về tới SaiGon ...

:!! :O) . Nói nhỏ thôi . Gấu đang ở trong topic này lộ bài hết rồi :-B

hizza

Các bác dự định khám phá về đêm ở BH ah? Nghe hấp dẫn quá đi!

dangtu

Active Member

Các Bác cho em hỏi từ ngã tư thủ đức lên chỗ 3D Anh Phúc có xe bus không vậy, em muốn đi lên đó offline với các Bác rồi đi chung xe đi SNHDBH luôn.

wimax

Well-Known Member

Các Bác cho em hỏi từ ngã tư thủ đức lên chỗ 3D Anh Phúc có xe bus không vậy, em muốn đi lên đó offline với các Bác rồi đi chung xe đi SNHDBH luôn.

Bác đi xe buýt xuống Biên Hòa lun đi . Mình đón bác cho . Khỏi đi ngược vô SG . Bác ra Thủ Đức đón xe Bến Thành - KDL Giang Điền đi ngang ngã 4 Amata thì call . Mình chạy ra

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Bác đi xe buýt xuống Biên Hòa lun đi . Mình đón bác cho . Khỏi đi ngược vô SG . Bác ra Thủ Đức đón xe Bến Thành - KDL Giang Điền đi ngang ngã 4 Amata thì call . Mình chạy ra
Cám ơn Bác, nhưng ý em là muốn lên gặp các bác trên HDSG lúc CN9H,vì nếu em kg đi xe máy lúc về em xuống ngã tư thủ đức luôn. chứ kg em chạy thẳng lên đó luôn rồi.
À Anh Longdnl sao em chưa thấy có lịch trình xe đi nhỉ.

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Em không tham dự được rồi, là do bận tổ chức sự kiện này: http://www.hdvietnam.com/diendan/170-su-kien-hdvietnam/409801-moi-anh-em-tham-gia-buoi.html

Anh em nào không đi được thì tham gia sự kiện trên nhé. Rất tiếc là không thể dời được ngày tổ chức sự kiện được vì mọi thứ đã chuẩn bị và cũng khá tốn kém, mong anh em Biên Hòa và Sài Gòn thông cảm.

Ôi, 2 sự kiện lại trùng ngày. Tiếc quá nhỉ : Vừa thiếu Bác Chip trong chuyến đi Biên Hòa, vừa không được ngắm nghía các TV LED mới

Hôm trước đọc bài này : [CES 2012] Màn hình Super Hi-Vision 8K của Sharp

Sao Bác Chip không rửa lon lên mức này luôn đi nhỉ ? HDVIETNAM luôn update công nghệ thời đại mà. Đây là có sản phẩm rồi chứ không phải đang nghiên cứu trong Lab nha. Cho các mod rộng đường lên 4K

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Đăng ký tham dự buổi giao lưu giữa HD Sài Gòn và HD Biên Hòa ngày 26/08/2012

Em không tham dự được rồi, là do bận tổ chức sự kiện này: http://www.hdvietnam.com/diendan/170-su-kien-hdvietnam/409801-moi-anh-em-tham-gia-buoi.html

Anh em nào không đi được thì tham gia sự kiện trên nhé. Rất tiếc là không thể dời được ngày tổ chức sự kiện được vì mọi thứ đã chuẩn bị và cũng khá tốn kém, mong anh em Biên Hòa và Sài Gòn thông cảm.

bác Chip k đi thì quá đáng tiếc

truonghd

Well-Known Member

Cũng muốn đi mà k biết sắp xếp đươjc k, tới đó nếu đk được thì đi chui luôn vậy

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác đi BH luôn nhé . Mình ghé rước Bác rồi chiều về chung xe với Anh Phúc .
Cũng muốn đi mà k biết sắp xếp đươjc k, tới đó nếu đk được thì đi chui luôn vậy
Bác lấy vé Bác Chip kìa .=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên