Dàn HD cùi mía của e

leepham

Well-Known Member
Ðề: Dàn HD cùi mía của e

Lâu rồi mới đc rửa mắt , dàn gọn đẹp rồi

boyvipcc16

Active Member

Tuy không gian ko rộng, nhưng mình rất thích cách bố trí & sắp xếp của bạn nhìn rất tinh tế & logic

Chúc mình nhé :D

Đập cái nhà, xây cái phòng đi bác. Lúc đó thì...hờ hờ..trời cứu...

NHÃ AN

NHÌN BỘ HTPC LÀ BIẾT DÂN CHƠI ĐÂY !(ĐÍCH THỰC)
CẢM GIÁC ĐÂY LÀ NGƯỜI HÀO SẢNG,PHÓNG KHOÁNG.THỂ LỰC SUNG MÃN,TO CAO ???:mad:-)

pi0trek

Active Member

NHÌN BỘ HTPC LÀ BIẾT DÂN CHƠI ĐÂY !(ĐÍCH THỰC)
CẢM GIÁC ĐÂY LÀ NGƯỜI HÀO SẢNG,PHÓNG KHOÁNG.THỂ LỰC SUNG MÃN,TO CAO ???:mad:-)

Bác làm e xuýt ngất :))
So với các đại gia đích thực trên diễn đàn thì e chả bằng con tép =))

tuan_ipad2

Well-Known Member

Bộ dàn đẹp tuy nhiên do không gian phòng bé nên bị ảnh hưởng cách bố trí các loa, bộ pc của khủng quá, chắc bác là game thủ ah

dàn của bác khủng thế cáe bác phải liệt vào hàng khủng VN đó chũ bộ. chúc bác có tham vọng lón hơn nũddeeer có bước tiến vượt bậc hiiiiiiiii.......

pi0trek

Active Member

Bộ dàn đẹp tuy nhiên do không gian phòng bé nên bị ảnh hưởng cách bố trí các loa, bộ pc của khủng quá, chắc bác là game thủ ah

Trước e cũng có tập tọe nhưng giờ nghỉ rồi ạ, chỉ còn lưu lại cái đam mê PC giờ lại chuyển sang HTPC mới chít bác ạ

dàn của bác khủng thế cáe bác phải liệt vào hàng khủng VN đó chũ bộ. chúc bác có tham vọng lón hơn nũddeeer có bước tiến vượt bậc hiiiiiiiii.......

cảm ơn bác quá khen :D

VThanhgtvt

Well-Known Member

HD cùi mía của bác mà ngon thế. Khi nào chán thanh lý lại cho em bộ HTPC bác nhé...

Transformer

Member
Bác nói vậy em ngại wá :( L.C.S = Liquid Cooling System (Hệ thống làm mát bằng dung dịch) mà bác đang dùng đó bác :)

cothienlac83

Bộ của bác toàn hàng dữ và đẹp nhưng thắc mắc là sao không để ở phòng khách hoặc phòng ngủ mà để ngay phòng ăn gần bếp vậy.

pi0trek

Active Member
Ðề: Re: Dàn HD cùi mía của e

Bộ của bác toàn hàng dữ và đẹp nhưng thắc mắc là sao không để ở phòng khách hoặc phòng ngủ mà để ngay phòng ăn gần bếp vậy.

nhà e chật lắm, phòng khách + phòng ăn + bếp trên 1 mặt bằng ợ :-<

Bên trên