Cùng chiến Counter-Strike Source

echip

Ban Quản Trị
Ðề: Cùng chiến Counter Strike

ProSkyR chờ đấy!!!! Mai mình chung hội nghen :))

ProSkyR

Well-Known Member

Lần đầu chơi cs :)) Đợt trước có chơi CF, may là 2 game nút như nhau :D

Mà sao em cài bản của squall_234 vẫn không set được 16:9 nhỉ, ức quá!

màn của em cũng 16:9 mà,bác dùng card j,nếu của Nvidia thì có lẽ chưa chỉnh cái scaling trong Nvidia control panel
mọi ng bắn vui nhỉ,tối nay nhập hội :p

BinhDa

Member

Chú ý cho các bạn nào muốn chơi là:
1. CS: Source
2. Server hdvietnam.com
3. Map : Dust2
===> Giờ bắn tập trung: <-- đang chờ FIX

NOTE: Liệu có nên bắn theo nick hdnam.com ( bắt đăng nhập mới cho chơi )

BinhDa

Member

Các anh em bên Forum HD-VietNam này thì BinhDa nghĩ rằng cấu hình máy thì 99% là cấu hình máy mạnh cho đến cực mạnh ( chơi HD mà :)) ) và đường truyền Internet cũng phải nó là từ khá đến mạnh.

-==> BinhDa có ước ao là sẽ có dịp các BĐH và BQT cùng các VIP member FORUM anh em gần xa trong nước bắn CS: Source giao lưu thư giãn chơi. Tăng tính đoàn kết!

earl_grey

Well-Known Member

Các anh em bên Forum HD-VietNam này thì BinhDa nghĩ rằng cấu hình máy thì 99% là cấu hình máy mạnh cho đến cực mạnh ( chơi HD mà :)) ) và đường truyền Internet cũng phải nó là từ khá đến mạnh.

-==> BinhDa có ước ao là sẽ có dịp các BĐH và BQT cùng các VIP member FORUM anh em gần xa trong nước bắn CS: Source giao lưu thư giãn chơi. Tăng tính đoàn kết!

Bắn nhau toác đầu toét đít ra mà còn đoàn kết cái nỗi gì hả bác! :)) Không khéo sau đợt này anh em lại sinh ra mất đoàn kết, căm thù nhau :))

BinhDa

Member

Bắn nhau toác đầu toét đít ra mà còn đoàn kết cái nỗi gì hả bác! :)) Không khéo sau đợt này anh em lại sinh ra mất đoàn kết, căm thù nhau :))

Ặc ặc ^#(^

Được chơi game cùng nhau. Chia sẽ những cảm giác đồng đội bắn súng , được trò chuyện trực tuyến trong game thì tất nhiên là sẽ vui rồi. Còn chuyện ghét nhau thì chỉ có những ai chơi game không mang tính thư giãn mới nghĩ thế thôi.
--==> Mục đích cuối cùng là ta và đồng đội đồnng hành chiến đấu trong 1 thời gian cụ thể nào đó! sẽ được cùng nhau thể hiện tình đồng đội và giao lưu thôi! :D

earl_grey

Well-Known Member

Ặc ặc ^#(^

Được chơi game cùng nhau. Chia sẽ những cảm giác đồng đội bắn súng , được trò chuyện trực tuyến trong game thì tất nhiên là sẽ vui rồi. Còn chuyện ghét nhau thì chỉ có những ai chơi game không mang tính thư giãn mới nghĩ thế thôi.
--==> Mục đích cuối cùng là ta và đồng đội đồnng hành chiến đấu trong 1 thời gian cụ thể nào đó! sẽ được cùng nhau thể hiện tình đồng đội và giao lưu thôi! :D

Em đùa tí mà bác! :D Nhưng phải công nhận em gà trò này thật, hôm qua bắn chục trận mà thịt được có mỗi một bác. Còn lại cứ ngó đầu ra là chỉ kịp nghe thấy đoàng một cái rồi nằm ngang :D

hunter891

Member

Sao down link ở trang 1 vê, lúc vào chơi báo Platform error la sao vậy các pác.

duycom

Ban Quản Trị

tối nay choảng nhau tiếp đê bà con ơi

dangnham

vừa down về chơi thử xong, ngon hết. mỗi tội con chuột của mình nó tự chạy :)). tối chiến đi anh em

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Chú ý cho các bạn nào muốn chơi là:
1. CS: Source
2. Server hdvietnam.com
3. Map : Dust2
===> Giờ bắn tập trung: <-- đang chờ FIX

NOTE: Liệu có nên bắn theo nick hdnam.com ( bắt đăng nhập mới cho chơi )

tối nay choảng nhau tiếp đê bà con ơi
Tối nay bắt đầu chiến lúc 23.00 nhé.
Nội bộ lục đục hay sao mà phải choảng nhau thế bạn :p

Cho mình hỏi chưa thấy nội quy nên không dám lập topic, mình muốn lập topic hội chơi PS 2 có được không nhỉ ?
Các thể loại Video game đều được hoan nghênh, nếu phát triển mạnh về 1 nhánh nào đó sẽ lập box riêng.
Tắt cái "Friendly Fire" đi các bác ơi :(
Cái này vui vãi, hôm qua đội terrorist tí nữa choảng nhau về vụ này. Ông TMC Computer là ông nào vào nhận lỗi với anh em đê >:/

Bên trên