Club bowers & wilkins

TVIX6600N

Ðề: Club bowers & wilkins

CÁC BÁC DẠO NÀY TÉ ĐI ĐÂU HẾT RỒI, BÁC NÀO CÓ GÌ NỚI SHOW LÊN COI XEM NÀO:)>-

TVIX6600N

Các Fan nhà mình chưa nói nhiều về dây tín hiệu và dây loa nhỉ cái này cũng rất quan trọng ae cùng chia sẻ dây nào hợp với B&W nhất là 683 và 684 (Mình đang dùng dây bèo quá nên đang lăn tăn)
Bác vinapipe dùng dây tín hiệu gì vậy

em mới thay một loạt dây ( từ dây tín hiệu, dây loa đều la Nordost Blue Heaven Rev II hết) phải nói thay đổi rất nhiều so với dây cũ

leanh_mr

Member

Híc nhìn bác em ngưỡng mộ quá, cũng cố đu được 684 rồi các bác ah, đang tìm thuốc trị em nó đây, pow rotel 1072 cs 100w/8om liệu trị được ko các bác nhỉ??

leepham

Well-Known Member

Này thì B&W :D em xin post dàn của bác cuga cư ngụ tại Q9 :D

Avr : 4810
Pow Emotiva Xp-5
PS3 slim + seagate 1.5T
Main : BW 803S
Center : BW HTM3S
Sub : Up lên Vel rồi DEQ 15 thì phải :)
SR : BW 686
Cable : MIT MH750 + HDMI Audioquest G

Chia sẽ main 803S với stereo :
Amp : Goldmund 330 SE limited
CDP : Esoteric X50
BACL : Topaz 5KVA
Cable : Puris Musaeus praesto revision

em mới thay một loạt dây ( từ dây tín hiệu, dây loa đều la Nordost Blue Heaven Rev II hết) phải nói thay đổi rất nhiều so với dây cũ

Tổng thiệt hai của mấy cái dây là bao nhiêu thế bác? Bác có ở HN ko? Hôm nào e qua nghe ké dàn của bác nhé. E cũng đang định nâng cấp

olympia

bw lại quay trở lại rồi, anh em lại vào đốt pháo nào

Chỉnh sửa lần cuối:

olympia

Híc nhìn bác em ngưỡng mộ quá, cũng cố đu được 684 rồi các bác ah, đang tìm thuốc trị em nó đây, pow rotel 1072 cs 100w/8om liệu trị được ko các bác nhỉ??

được quá đi chứ bác, anh em mình cứ từ từ mà bò thôi ( à mà làm gì có con Pow nào tên là 1072 hả bác ) chỉ có 1070 thôi ( bác chiến 2 con 1070 đánh mono block) thì đến em 802 cũng lòi tòi phòi ra ấy chứ ( còn đánh đơn bác đánh em 1070 cũng đc rồi , em 684 công suất 150 wat thôi mà) quan trọng là hợp bác ah:)

leepham

Well-Known Member

được quá đi chứ bác, anh em mình cứ từ từ mà bò thôi ( à mà làm gì có con Pow nào tên là 1072 hả bác ) chỉ có 1070 thôi ( bác chiến 2 con 1070 đánh mono block) thì đến em 802 cũng lòi tòi phòi ra ấy chứ ( còn đánh đơn bác đánh em 1070 cũng đc rồi , em 684 công suất 150 wat thôi mà) quan trọng là hợp bác ah:)

kiếm đc con 1070 trước đi rồi tính :D huống gì 1 cặp đánh monoblock:D

híc lại gặp ông Tvix ở đây rồi, khỏi cần ông show tôi cũng có bộ cỏ để góp vui đây
[/IMG]

Các bác cho hỏi miếng đen đen dán tường kia có phải dùng để tiêu âm không vậy ....! đẹp quá ...các bác chỉ chổ mình mua với ! Ngòai chợ chỉ bán hàng lỏm (xốp trứng) hic..hic..quá xấu ..không dùng trang trí được....

khoaifeat

Active Member
Tớ cũng xin vào điểm danh, B&W 802 S2

Có bác nào dùng tụ loại này như mình chưa? :)

tienlequoc

Well-Known Member

Híc. Nhìn em B&W 802 S2 lại buồn, nhớ 1 lần mình để vuột mất nó khi đấu giá ebay. Thắng thầu nhưng ko được hàng.

khoaifeat

Active Member
Re: Ðề: Club bowers & wilkins

Hãng sản xuất tụ này pro quá bác khoai :D

Thấy bác dạo này .. ...thân với bác QH lắm nhá, vào đó tham khảo mà muốn chơi THÊM cả 2 em End 2 và pre 818 gì đó....như bác

Híc. Nhìn em B&W 802 S2 lại buồn, nhớ 1 lần mình để vuột mất nó khi đấu giá ebay. Thắng thầu nhưng ko được hàng.

vậy mà trước mình chỉ sợ 802S2 không chơi đc đèn đấy

híc lại gặp ông Tvix ở đây rồi, khỏi cần ông show tôi cũng có bộ cỏ để góp vui đây
[/IMG]

Các bác cho hỏi miếng đen đen dán tường kia có phải dùng để tiêu âm không vậy ....! đẹp quá ...các bác chỉ chổ mình mua với ! Ngòai chợ chỉ bán hàng lỏm (xốp trứng) hic..hic..quá xấu ..không dùng trang trí được....
images

onggia

Well-Known Member

Bộ dàn này để loa sai vị trí nghe ko thể nào mà hay được, nên kê loa lại gần nhau thì sân khấu vừa chặt chẽ hơn và cũng vừa rộng hơn.

Bên trên