Club bowers & wilkins

olympia

Ðề: Club bowers & wilkins

Bộ dàn này để loa sai vị trí nghe ko thể nào mà hay được, nên kê loa lại gần nhau thì sân khấu vừa chặt chẽ hơn và cũng vừa rộng hơn.

như thế nào là sai vị trí vậy bác ông già, trong hướng dẫn để khoảng cách 2 loa là 3 met

bác nào có cái thiết kế chân loa 683 cho em xin với. Cái chân kèm loa nhìn đần độn quá

Ðề: Re: Ðề: Club bowers & wilkins

Làm luôn theo kiểu chân loa Khạc ma cho hầm hố đi bác ;)
hehe, 683 nó mảnh mai thế mà bác bảo gắn Khạc ma vào thì hỏng à. Em thấy nhiều loa nó kiểu chân nhện đẹp phết. Không rõ cưa cái đế 683 gắn đinh nhọn có được không

khoaifeat

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Club bowers & wilkins

hehe, 683 nó mảnh mai thế mà bác bảo gắn Khạc ma vào thì hỏng à. Em thấy nhiều loa nó kiểu chân nhện đẹp phết. Không rõ cưa cái đế 683 gắn đinh nhọn có được không

theo ngu ý của mình nhé: bác kiếm mặt đá rộng bản hơn đế loa, khoét lỗ để bắt được 4 vít 4 góc, rồi ra các cửa hàng chuyên đồ tủ, kiếm cái tay kéo mở đơn lắp vào/ xịn hơn thì mua chân đinh đồng nhưng chưa chắc đã hầm hố bằng loại tay nút kéo ngăn tủ đâu - chỉ là thiển ý, em thấy rồi nhưng do khg chụp lại nên đành chụp bằng mồm vậy :)

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Club bowers & wilkins

em đang cố tưởng tượng xem 4 cái "cầu vồng" kia nó nằm dưới phiến đá trông thế nào:)
Để em về vật ngửa em nó lên xem cái chân đó thế nào rồi tính tiếp vậy

khoaifeat

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Club bowers & wilkins

em đang cố tưởng tượng xem 4 cái "cầu vồng" kia nó nằm dưới phiến đá trông thế nào:)
Để em về vật ngửa em nó lên xem cái chân đó thế nào rồi tính tiếp vậy

ơ bác, khg phải 4 cái cầu vồng nữa, mà là cái "NÚM" đóng mở cửa tủ/ngăn kéo ấy, có đa dạng lắm, nếu ở HN ra phố Thuốc bắc ấy

leanh_mr

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Club bowers & wilkins

theo ngu ý của mình nhé: bác kiếm mặt đá rộng bản hơn đế loa, khoét lỗ để bắt được 4 vít 4 góc, rồi ra các cửa hàng chuyên đồ tủ, kiếm cái tay kéo mở đơn lắp vào/ xịn hơn thì mua chân đinh đồng nhưng chưa chắc đã hầm hố bằng loại tay nút kéo ngăn tủ đâu - chỉ là thiển ý, em thấy rồi nhưng do khg chụp lại nên đành chụp bằng mồm vậy :)

Cách này hay nha, nhà em có đá rồi để mai em tim mấy cái ''núm tủ'' xem có đẹp ko rồi em là cặp chân cho 684

tienlequoc

Well-Known Member

Đừng làm bằng đá bác. Ra siêu thị mua 1 cái thớt gỗ vuông. Về chế 4 cái chân vít 4 góc là xong. Ngon bổ rẻ :D

danchoi3x

Member

híc lại gặp ông Tvix ở đây rồi, khỏi cần ông show tôi cũng có bộ cỏ để góp vui đây
[/IMG]
[/IMG]
nào xin mời các bác.

bạn ơi cho mình xin địa chỉ mua tiêu, tán âm nhé, mình xem hình bộ dàn của bạn thấy tiêu và tán âm của bạn rất đẹp
thanks!
p/s: mình đã PM nhưng ko thấy trả lời
mình ở Hà Nội nhé

Bên trên