Club bowers & wilkins

Ðề: Club bowers & wilkins

Sáng tạo đấy bác, nhưng e vẫn còn thắc mắc là cắm như vậy thì sao bác chọn track hay nhảy track đc?

em cũng xài thử cái dvd của laptop rồi nhưng chất lượng hình ảnh và âm thanh chán lắm, hơn nữa nó kêu vù vù suốt. Điều khiển thì full function luôn, kể cả eject

TVIX6600N

em cũng xài thử cái dvd của laptop rồi nhưng chất lượng hình ảnh và âm thanh chán lắm, hơn nữa nó kêu vù vù suốt. Điều khiển thì full function luôn, kể cả eject

BÁC xài hàng có chuẩn không, em mua cái DVD rời này của Asus chạy êm lắm, không một tiếng kêu giá của em nó 1 triệu 9

Nghia_PMT

Well-Known Member

1tr9 mua con CDP nội địa Nhật chạy ngon hơn âm thanh good hơn đấy bác

BÁC xài hàng có chuẩn không, em mua cái DVD rời này của Asus chạy êm lắm, không một tiếng kêu giá của em nó 1 triệu 9

chắc là hàng lởm bác ạ. nó là ổ dvd của HP mỏng dính, em cắm thử vài ngày thấy hình xấu tiếng tồi mà lại quay vù vù nên bỏ ra. 1,9tr thì ngon quá rồi

TVIX6600N

1tr9 mua con CDP nội địa Nhật chạy ngon hơn âm thanh good hơn đấy bác

khổ nỗi em có muốn mua nó đâu, cái laptop của em không có DVD, nhiều lúc cài win không có đĩa khó chịu lắm, nên mua 1 cái để phục vụ cài đặt thôi nhưng cài 1 lần xong rồi để đấy, nên lấy ra xài tạm, thấy cũng đc bác ah

anbinhdo

Well-Known Member

Chuyến này mình làm loa DIY, cũng bắt chước BW, sắm 2 cây súng vậy về để trên đầu loa cho phê..........:)

Giá chỉ có 17.35USD / 1 cái thôi..............:)

Với khoản này thì anh em ta có muốn nghe cũng đã khó rồi huống chi để rờ tới được em nó :))

tien_tnc

Member

Quá đã khi nào có điều kiện em cũng show bộ của em lên

leanh_mr

Member

Bác nào lên đời thừa 684 pm cho em nhé, đang muốn cưới em 684 về góp vui club b&w

Da là club thì nên có buổi ra mắt các thành viên đi Bác chủ. Em xin một vé làm hội viên;))

tien_tnc

Member

không trùng nhau đâu bác chủ. Nhà e cũng 2 seri khác nhau. Hôm nào họp mặt đi bác chủ topic

TVIX6600N

Da là club thì nên có buổi ra mắt các thành viên đi Bác chủ. Em xin một vé làm hội viên;))

Bác nói đúng quá, nhưng giờ số lượng anh em hiện đang dùng B&W giờ đang phiêu bạt ở những nơi đâu ( Hà nội có bao nhiêu anh em ):>;))

TVIX6600N

đôi 683 của em seri cung không trùng nhau ( với lại Hòa phúc nhập hàng 100 đôi 683 về 1 lúc nhầm lẫn là bình thường ) nhưng không ảnh hưởng gì đến âm thanh đâu các bác nhé

Bên trên