Cafe Số - Cafe HD, 3D - Góp ý và phản hồi cho Đại bản doanh hội HD Đà Nẵng

kc_dragon

Member
Ðề: Cafe số chiếu phim trên 150 inch vào lúc nào?

yeah. sao em vẫn thấy 11h30. hix. co xuất 9h chưa dzậy bác. hihi

mphuc

Member

Lịch chiếu trên Số vẫn chưa thay đổi hay sao mà trang cafeso.com.vn chưa hay đổi nhỉ?@-)@-)@-)

yeah. sao em vẫn thấy 11h30. hix. co xuất 9h chưa dzậy bác. hihi

Trong tuần này Cafe Số "FIX" lại một số "trục trặc" như ACE đã góp ý và "deco" lại phần phía sau của cả 3 tầng nhằm làm cho "em nó" beautiful lên tý :). Sợ ảnh hưởng đến khách hàng (làm trong giờ) nên tạm thời em chưa đổi lcịh chiếu được. Hết tuần, lịch chiếu sẽ thay đổi cùng với hàng loạt BOM TẤN được tung ra để phục vụ khách hàng!!

Kính báo, kính báo!

makiemsau

Well-Known Member

Trong tuần này Cafe Số "FIX" lại một số "trục trặc" như ACE đã góp ý và "deco" lại phần phía sau của cả 3 tầng nhằm làm cho "em nó" beautiful lên tý :). Sợ ảnh hưởng đến khách hàng (làm trong giờ) nên tạm thời em chưa đổi lcịh chiếu được. Hết tuần, lịch chiếu sẽ thay đổi cùng với hàng loạt BOM TẤN được tung ra để phục vụ khách hàng!!

Kính báo, kính báo!

Rất cảm ơn sự nhiệt tình của bác Phúc :D

anbinhdo

Well-Known Member

Kính báo, kính báo!

Chà BOM TẤN nữa kia àh...bên kia ném đá em mệt rồi qua đây có BOM TẤN nữa thì ai mà chịu nỗi...nhưng có BOM TẤN là vui rồi >:D< >:D<

Rất cảm ơn sự nhiệt tình của bác Phúc :D

Chà em cũng tranh thủ tý Bác Toàn ơi ! Bác Toàn dạo này có kéo bộ nào nữa không ? cho em ké tý để được một bài nhé :-SS :-SS :-SS

Tomykhoai

Active Member

Kính báo, kính báo!

Em thấy có việc cần làm ngay đó là xem lại con HTPC để nó pass through DTS Master Audio chứ không phí mất nguồn bluray.

mphuc

Member

Em thấy có việc cần làm ngay đó là xem lại con HTPC để nó pass through DTS Master Audio chứ không phí mất nguồn bluray.

Em đang cố gắng học lên TIẾN SĨ, sau đó nghiên cứu lên GIÁO SƯ để hiểu được "em" HTPC của Số!!! Em hiểu được mới là lạ??? ACE trong hội về, em mở phát một là nó xuất cái RẦM ra DTS-HD luôn!!?? ^:)^ Không biết đến GS có hiểu được không?? Hixx

makiemsau

Well-Known Member

Em đang cố gắng học lên TIẾN SĨ, sau đó nghiên cứu lên GIÁO SƯ để hiểu được "em" HTPC của Số!!! Em hiểu được mới là lạ??? ACE trong hội về, em mở phát một là nó xuất cái RẦM ra DTS-HD luôn!!?? ^:)^ Không biết đến GS có hiểu được không?? Hixx

Chả nhẽ con HPTC của bác Phúc sợ anh em HD Đà Nẵng hay sao mà không chịu xuất ra nhỉ:D

mphuc

Member

Chả nhẽ con HPTC của bác Phúc sợ anh em HD Đà Nẵng hay sao mà không chịu xuất ra nhỉ:D

Như sáng nay đang chiếu Mongo ==> True-HD luôn! CHắc hôm đó ít a CHỊ EM nên nó không chịu xuất .... TRUE-HD (nó cùng ham vui, thấy đông vui mới làm việc!)

satan85

Well-Known Member

Như sáng nay đang chiếu Mongo ==> True-HD luôn! CHắc hôm đó ít a CHỊ EM nên nó không chịu xuất .... TRUE-HD (nó cùng ham vui, thấy đông vui mới làm việc!)

Bác phuc cũng vui tính quá, e máy tính đó, phải nhờ mấy e cutte qua thì nó mới ổn định, không thì phải thuê pháp sư về làm bùa rồi8->

Tomykhoai

Active Member

Chơi mà không xuất là bệnh nặng lắm àh nha hehe :)) góp ý thứ 2 là Bác xem thế nào cố gắng đồng bộ hóa 4 em surround :)) ai lại mỗi em 1 kiểu như thế thì rất là khó cân chỉnh.

Chỉnh sửa lần cuối:

mphuc

Member

Tình hình là Chủ nhật vừa rồi em có "tranh thủ" quảng cáo bán Sell Off HD Player và đăng trên rao vặt (để giải nghệ).. giờ chỉ còn thế này:
1. HDMax - giá 1.500.000 đ (giá siêu rẻ): chỉ còn 1 con
2. HDPro - giá 2.500.000 đ (lại là siêu rẻ nữa): chỉ còn 2 con

Cảm ơn ACE đã ủng hộ :)

anbinhdo

Well-Known Member

Tình hình là Chủ nhật vừa rồi em có "tranh thủ" quảng cáo bán Sell Off HD Player và đăng trên rao vặt (để giải nghệ).. giờ chỉ còn thế này:

Sao lại giải nghệ Bác Phúc nhỉ ! :-? Chắc Bác Phúc chuyển qua kinh doanh BOX Bluray quá [-O<

pantau

Active Member

Sao lại giải nghệ Bác Phúc nhỉ ! :-? Chắc Bác Phúc chuyển qua kinh doanh BOX Bluray quá [-O<

Bác phúc đang dồn vốn mở thêm Salon Oto ấy mà.....!
Để lấy ngắn nuôi dài......

pakse

Thấy vụ này mPhuc mát tay ghê, không biết dồn tiền kịp k ta!
Hahhâhhâhh:O):O):O)

poc2603

Member

Em cũng tranh thủ chộp một chú HDMax về cho nhạc phụ coi HD :D

mphuc

Member

Bác phúc đang dồn vốn mở thêm Salon Oto ấy mà.....!
Để lấy ngắn nuôi dài......

Hehe, số là lúc đầu em định đánh mạnh mảng HD Player giá mềm để phổ cập! Tuy nhiên sau thời gian, em thấy cũng tốn công sức quá mà lại ảnh hưởng cạnh tranh tùm lum... :D Nghĩ lại còn có cái cửa hàng rồi nên em giải nghệ; tập trung thời gian down phim phục vụ ACE!!

Thấy vụ này mPhuc mát tay ghê, không biết dồn tiền kịp k ta!
Hahhâhhâhh:O):O):O)

Hết hàng rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hihi

Em cũng tranh thủ chộp một chú HDMax về cho nhạc phụ coi HD :D

Vậy Bác lấy được chưa !

Bác poc2603 đến trễ nên đã hết hàng HD-Max.

Hiện em chỉ còn 2 con HDPro DMB (http://www.vatgia.com/5142/739932/datage-hdpro-dmb.html), định bán giá 2.500.000đ nhưng thấy dạo này em nó mới giảm giá nên sẽ bán giá tốt hơn chút: 2.300.000đ. ACE có nhu cầu vui lòng nhắn em nhé!

poc2603

Member

Bác Phúc ơi, em là người chộp đầu tiên ấy chứ :) HDMax đang xài ở nhà, nhạc phụ thay vì phải lọ mọ với bàn phím và con chuột thì giờ đã có thể xem với cái "rờ-mọoc" ^^ hihi

mphuc

Member

Bác Phúc ơi, em là người chộp đầu tiên ấy chứ :) HDMax đang xài ở nhà, nhạc phụ thay vì phải lọ mọ với bàn phím và con chuột thì giờ đã có thể xem với cái "rờ-mọoc" ^^ hihi

Đến giờ có gì phải phàn nàn không em? Cho cái review chứ nhỉ ? :)

p/s: Hiện em còn 1 con HD-Pro DMB bán đại đại hạ giá luôn (chỉ 2.300.000Đ) mà ế quá, chưa bán được! :( Không ai lấy nữa là em mang về phòng ngủ xem phim x là mất cơ hội cho ACE đấy nhé! :-w

Bên trên