Ca sĩ Mỹ Tâm ký tên phản đối K+ độc quyền

sonpham

Member
Ðề: Ca sĩ Mỹ Tâm ký tên phản đối K+ độc quyền

Các bác nói đấu tranh vì lẽ phải, nghe nó hoành tráng quá, đấu tranh vì các bác thì có.
Người ta dùng K+ thì kệ người ta dùng K+, các bác đang quá phiến diện và bẩn tính, thằng hàng xóm có, nhà bác không có thì các bác ghen ăn tức ở thôi. Phản đối K+ vì chính mình, đừng đem người nghèo làm bình phong

Chẳng hiều ông này là loại người gì! Chẳng biết cái bộ HD + K+ nhà ông ấy có mua nổi cọng cáp trong bộ đồ chơi của mình ko mà phát ngôn thế này nhỉ!

HoangGa

Banned

Chẳng hiều ông này là loại người gì! Chẳng biết cái bộ HD + K+ nhà ông ấy có mua nổi cọng cáp trong bộ đồ chơi của mình ko mà phát ngôn thế này nhỉ!

Tinh tướng nó vừa thôi ông mãnh, cái bộ HT để ở chữ ký của ông ấy, tôi thích tôi để 100 bộ cũng được. Ông mới là thằng khoe của, chỉ mỗi cái chữ ký đã đủ biết là khoe của như thế nào rồi, đồ trọc phú, đồ nhà giầu mới nổi, ông khoe của như thế mà đi trách người dùng K+ là ko biết tiêu tiền, ông nói thế thì khác gì tự vả vào mặt mình.
Ở diễn đàn này, ghét nhất cái loại người khoe bộ HT ở dưới chữ ký, trông như mấy thằng nhà quê mới bán đất lấy tí tiền, tí tởn lên HN tập làm đại gia.

Các bác nói đấu tranh vì lẽ phải, nghe nó hoành tráng quá, đấu tranh vì các bác thì có.
Người ta dùng K+ thì kệ người ta dùng K+, các bác đang quá phiến diện và bẩn tính, thằng hàng xóm có, nhà bác không có thì các bác ghen ăn tức ở thôi. Phản đối K+ vì chính mình, đừng đem người nghèo làm bình phong

Em đấu tranh vì em thôi. Có sao không?
Bác có vấn đề về nhận thức à?

HoangGa

Banned

Em đấu tranh vì em thôi. Có sao không?
Bác có vấn đề về nhận thức à?

Đúng, bác đấu tranh vì quyền lợi của chính bản thân bác, chứ đừng hô hào đấu tranh vì quyền được xem bóng đá của dân nghèo, như vô khối thằng trong đây đang kêu gào.

phuongtv_76

Well-Known Member

Tinh tướng nó vừa thôi ông mãnh, cái bộ HT để ở chữ ký của ông ấy, tôi thích tôi để 100 bộ cũng được. Ông mới là thằng khoe của, chỉ mỗi cái chữ ký đã đủ biết là khoe của như thế nào rồi, đồ trọc phú, đồ nhà giầu mới nổi, ông khoe của như thế mà đi trách người dùng K+ là ko biết tiêu tiền, ông nói thế thì khác gì tự vả vào mặt mình.
Ở diễn đàn này, ghét nhất cái loại người khoe bộ HT ở dưới chữ ký, trông như mấy thằng nhà quê mới bán đất lấy tí tiền, tí tởn lên HN tập làm đại gia.

Gà gô vẫn là gà gô, mới có tí Kư+t mà đã coi là sành điệu, tôi thừa sức vác 100kứ+t về vứt đầy nhà nhé mà tôi ko làm vì cộng đồng trong đó có bản thân tôi

mrkoyeu

Active Member

He he, mấy con ca sĩ hát nhạc thị trường thì quan tâm làm quái gì.
Biết nhưng ko thèm để ý
Lạc đề cho vào spoiler:
Gu nghe nhạc mỗi người một khác. MyTa không tự dưng được "khán giả" gọi là Diva đâu.
Còn nói về chất giọng và cách xử xử lý các nốt, câu hát + vũ đạo, chọn bài đại đa số ca sỹ bây giờ ss với MyTa chỉ có 2 từ: "tuổi tí".
Thị trường quái gì, MyTa mở công ty nhạc lâu lắm rồi, có cần phải chạy sô + bon chen đâu. Xem các album gần đây thì biết.

Lão HoangGa này bán bơm tàu 100%, chắc là mấy chú cò lắp đặt K+ nhưng sợ bị chém, kiếm bài để "văn hóa".
Ghét nhất loại nào khi tranh luận không lôi được lý lẽ của mình ra, chỉ khồi kích và xúc phạm người khác.

Kiểu gì nó cũng nói được, đảm bảo đọc song cái này nó phản biện ngay, các bác cứ bơ đi, đừng để ý, coi như cục thịt thừa mua vui cho anh em. Mục đích của nó là vào đây phá, để anh em bị ban, đừng để nó đạt được mục đích, kệ mịa nó đê :))

Quay lại vấn đề K+, em chắc chắn ký tên các bác ạ. Bị mất mấy trận hay rùi T_T. Cái gì mà đường lối "xã hội chủ nghĩa" công bằng văn minh. Toàn chơi hàng độc quyền...
Mà cái chữ ký tẩy chay có nhiều topic lắm rồi, sao không gộp lại làm 1 nhỉ ?

sonpham

Member

Sao xã hội lại có những người như HoangGa nhỉ! Đã "bã đậu" lại còn cứ thích dạy đời!

HoangGa

Banned

Gà gô vẫn là gà gô, mới có tí Kư+t mà đã coi là sành điệu, tôi thừa sức vác 100kứ+t về vứt đầy nhà nhé mà tôi ko làm vì cộng đồng trong đó có bản thân tôi

Em đang dùng VTC HD nhé, có cần em chụp ảnh lên cho bác xem không.
Đừng thấy em đang phản đối mà nghĩ em dùng K+, phiến diện và một chiều quá, đừng nghĩ ai bênh K+ thì cũng là người dùng K+.

mrkoyeu

Active Member

Sao xã hội lại có những người như HoangGa nhỉ! Đã "bã đậu" lại còn cứ thích dạy đời!

Kệ đi bác, nó soạn bài từ trước rồi, khéo cả lũ nhân viên nó đang ngồi trước màn hình.
Gần đây em thấy trên mạng có một câu có lý phết:
"Chó cứ sủa, đoàn người cứ đi"...

Dạo này nghiện bóng đá rồi :((

vietnammoi

em cũng mới ký nè, ghét thằng K+ lắm b-(b-(b-(

HoangGa

Banned

Thì trong đây cũng đầy một lũ nhân viên của VTC và My TV thôi, khác quái gì nhau.

sonpham

Member

Thôi các bác, chẳng thèm quan tâm tới những kẻ cặn bã như HoangGa nữa làm gì!
Tối nay xem truyền hình, nghe đâu hội cổ động viên cũng đã chuẩn bị "hàng" rồi, lần này xem biểu ngữ chắc vui đây.

Đúng, bác đấu tranh vì quyền lợi của chính bản thân bác, chứ đừng hô hào đấu tranh vì quyền được xem bóng đá của dân nghèo, như vô khối thằng trong đây đang kêu gào.

Nói hơi cục cằn một tí nhé. Ông vô lý bỏ mẹ. Tôi cũng là 1 người dân nghèo thôi, 1 chữ ký nhỏ nhoi của tôi nếu góp phần nhỏ bé vào quyền lợi của những người cùng hoàn cảnh như tôi thì tôi sãn sàng làm.
Tôi nghĩ là ông ám chỉ những người của đài truyền hình khác vào lợi dụng phong trào để hạ uy tín K+ hay VTC... Nhưng tôi tin con số đó nhỏ thôi. Những người yêu bóng đá chân chính như tôi mới là đông đảo.
Tôi không biết ông là ai, ông có ý tốt hay không. Nhưng với cách suy nghĩ hiện giờ của ông thì tốt nhất đừng nói gì. Chỉ đổ thêm dầu vào lửa thôi.

Trân trọng.

mrkoyeu

Active Member

Thì trong đây cũng đầy một lũ nhân viên của VTC và My TV thôi, khác quái gì nhau.

Cho em QUOTE bài thằng này một lần nữa.
Mày mặt dày nhưng thiếu kiên nhẫn, chưa gì đã lòi đuôi làm ở K+ rồi. Kém thật, bảo mấy thằng đang ngồi cạnh ngươi rút kinh nhiệm nhé, mới chọc mấy câu đã lòi đuôi =))

Làm ở đâu thì liên quan gì, cho dù ở đây toàn cò các đài tẩy chay thì sao ? Hiểu cái gì là nhân quyền không. Không đồng ý có thể không post. Tôi là một người Việt Nam, sống ở đất nước có "định hướng đi lên xã hội chủ nghĩa", tôi không đồng ý với cách làm độc quyền của K+ (nghe nói con đài truyền hình của quốc gia) vì quyền lợi của tôi.

Keither

Member

chưa thắng dc K+ mà đã xảy ra nội chiến rồi
kiểu này chưa đánh đã bại rồi :D

Mình có 1 số ý kiến như sau:
1. Diễn đàn là nơi anh em giao lưu, tranh luận trao đổi. Mục đích cuối cùng là nâng cao hiểu biết của từng thành viên. Các bạn có quyền trao đổi thoải mái, nhưng tránh sử dụng những từ "thằng", "mày", con nọ, con kia.... dễ gây bất hòa và tạo xung đột giữa các thành viên.
2. MrMilan là hội trưởng hội HDQN, nhưng MrMilan cũng là 1 thành viên trên diễn đàn HDVN. Vì vậy MrMilan cũng có quyền trao đổi và nêu ý kiến mình cá nhân của mình. Hội HDQN không ủng hộ và khuyến khích thành viên trong hội đi gây bất hòa trong diễn đàn. Mong các bạn hiểu và không nên bình luận tại sao hội HDQN lại thế này, thế kia.
Thân!

bác này nói cũng đúng, dđ là nơi mọi người thảo luận, ai cũng có quyền có ý kiến của mình
nhưng cái cách ông mi lan nói thì hơi khó nghe tí

hung_vu242000

Đúng là adua theo số đông thật, các bác đã thử hỏi thực lòng Mỹ Tâm có muốn ký hay không, hay người ta dí cái tờ giấy vào bắt ký, mà đã là người của công chúng, báo đài hay soi cho nên bắt buộc phải ký, không ký hôm sau có vài bài báo chửi ngay.
Thời buổi bây giờ báo chí có quyền lực ghê lắm, đánh K+ thì ai có lợi, VTC, MY TV và một loạt đài khác. Chỉ có người dân thực sự thiệt, vì chỉ là quân bài thí của mấy đài truyền hình cạnh tranh.

Mỹ Tâm dễ dàng bị ép buộc vậy sao ?

Có vẻ phần lớn member của diễn đàn HDvietnam nhỏ nhen quá nhỉ?

MyTV & VTC giàu quá nhỉ, tuyển gần cả ngàn nhân viên chỉ lên đây để chém gió K+

Nghe chú Gà này nói vài câu là biết cái trình. Sao K+ tuyển nhân viên PR nào cũng chuối thế nhỉ? :)):)):))

TR0JAN

Cãi nhau, xét nét câu chữ làm gì. Ai nói sai, ai nói không đc hay ho thì người đọc sẽ hiểu. Dù sao anh em trong diễn đàn đều mang dòng máu Việt +
Tôi tin Việt + Sẽ chiến thắng và khuất phục đc K +

Ký ...........

minhdt49

Như mọi lần xem Starsport nhưng đêm nay mình sẽ xem trên VTV2 thử xem TBC nói gì ? tay này thường nói mà ko suy nghĩ biết đâu tối nay y nói xấu CĐV VN mình.

achilefu

Như mọi lần xem Starsport nhưng đêm nay mình sẽ xem trên VTV2 thử xem TBC nói gì ? tay này thường nói mà ko suy nghĩ biết đâu tối nay y nói xấu CĐV VN mình.
Phải rồi, tối nay để xem lão Tạ Biên Cu nói gì khi thấy băng rôn trên SVĐ. Mà không biết băng rôn có viết chữ tiếng Anh không nhỉ? cơ hội rất tốt để...

Bên trên