Ca sĩ Mỹ Tâm ký tên phản đối K+ độc quyền

MrMilan

Banned
Ðề: Ca sĩ Mỹ Tâm ký tên phản đối K+ độc quyền

He he, mấy con ca sĩ hát nhạc thị trường thì quan tâm làm quái gì.
Biết nhưng ko thèm để ý

MrMilan

Banned

Chết thật, chim lợn dạo này nhiều quá, đếm ko xuể, nhiều thằng clone nick quá

HoangGa

Banned

Thằng cha Milan này thích chết à, có biết Mỹ Tâm là thần tượng của tao ko, cái loại như mày gặp ở ngoài tao đánh chết.

Biết nhưng ko thèm để ý

để ý hay ko là việc của ông! Nhưng mà nói mà ko biết thì nên đi kiểm tra lại não đi bố ạ. Thôi thì nói là mình làm cho K+ mà viết như thế thì anh em họ thông cảm cho. Âu cũng vì đồng tiến bát gạo thôi chứ đừng có tỏ ra nguy hiểm như thế thiện hạ họ chửi vào mặt cho đấy!

HoangGa

Banned

để ý hay ko là việc của ông! Nhưng mà nói mà ko biết thì nên đi kiểm tra lại não đi bố ạ. Thôi thì nói là mình làm cho K+ mà viết như thế thì anh em họ thông cảm cho. Âu cũng vì đồng tiến bát gạo thôi chứ đừng có tỏ ra nguy hiểm như thế thiện hạ họ chửi vào mặt cho đấy!

Thằng đấy nó ko làm ở K+ anh ơi, em vào nhà nó thấy cái này, em cũng tưởng nó làm ở K+, hóa ra ko phải

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=19151

sonpham

Member

Ai chẳng biết: MrMilan và ThầnĐiêu là một cặp "song kiếm hợp bích" của K+, trình của họ đến đâu cứ đọc bài hay nhìn cái chữ ký của họ là hiểu ngay mà! Các bác chấp gì mấy kẻ ấy cho mệt! Ta lại vào việc thôi các bác!

HoangGa

Banned

Tiếp tục tẩy chay K+ vì quyền lợi của chính bản thân mình.

nam2178

Well-Known Member

Biết nhưng ko thèm để ý

MrMilan phát biểu làm xấu hổ cả đất Quảng Ninh. Nên cân nhắc trước khi phát ngôn. Mỹ Tâm là người của công chúng, là phụ nữ nhưng họ quan tâm ủng hộ, dù rằng có phải là cô ấy là fan của môn bóng đá không. Và cô ấy biểu diễn một tối thì thừa tiền mua vài chục bộ K+ứt của nhà ông, trả luôn tiền thuê bao vài chục năm. Anh em đàn ông khâm phục Mỹ Tâm cũng là chuyện thường thôi.

HoangGa

Banned

Dân Quảng Ninh thì hâm mộ Hồ Quỳnh Hương, mà Hồ Quỳnh Hương với Mỹ Tâm thì các bác biết rồi đấy, như lửa với nước.

fan0_0ryu

Phát biểu lôm côm thế mà cũng từng có thời làm Mod cơ đấy ..... May mà còn cho nghỉ sớm .... :))

HoangGa

Banned

Phát biểu lôm côm thế mà cũng từng có thời làm Mod cơ đấy ..... May mà còn cho nghỉ sớm .... :))

Mình vừa vào bên box QN tìm hiểu, thấy thằng cha này vẫn làm Hội trưởng hội HD Quảng Ninh, ko hiểu sao họ tín nhiệm thế nhỉ, mà trên này thì tởm ko chịu được

Tieubaocaca

Active Member

Mình có 1 số ý kiến như sau:
1. Diễn đàn là nơi anh em giao lưu, tranh luận trao đổi. Mục đích cuối cùng là nâng cao hiểu biết của từng thành viên. Các bạn có quyền trao đổi thoải mái, nhưng tránh sử dụng những từ "thằng", "mày", con nọ, con kia.... dễ gây bất hòa và tạo xung đột giữa các thành viên.
2. MrMilan là hội trưởng hội HDQN, nhưng MrMilan cũng là 1 thành viên trên diễn đàn HDVN. Vì vậy MrMilan cũng có quyền trao đổi và nêu ý kiến mình cá nhân của mình. Hội HDQN không ủng hộ và khuyến khích thành viên trong hội đi gây bất hòa trong diễn đàn. Mong các bạn hiểu và không nên bình luận tại sao hội HDQN lại thế này, thế kia.
Thân!

midataka

Member

Mình có 1 số ý kiến như sau:
1. Diễn đàn là nơi anh em giao lưu, tranh luận trao đổi. Mục đích cuối cùng là nâng cao hiểu biết của từng thành viên. Các bạn có quyền trao đổi thoải mái, nhưng tránh sử dụng những từ "thằng", "mày", con nọ, con kia.... dễ gây bất hòa và tạo xung đột giữa các thành viên.
2. MrMilan là hội trưởng hội HDQN, nhưng MrMilan cũng là 1 thành viên trên diễn đàn HDVN. Vì vậy MrMilan cũng có quyền trao đổi và nêu ý kiến mình cá nhân của mình. Hội HDQN không ủng hộ và khuyến khích thành viên trong hội đi gây bất hòa trong diễn đàn. Mong các bạn hiểu và không nên bình luận tại sao hội HDQN lại thế này, thế kia.
Thân!

Gieo cái gì thì gặt cái đấy thôi.

Ủa mà giờ ai quản lý box Kỹ thuật HD vậy nhỉ? lạ thật? liệu đây có phải là cách ngụy trang của tắc kè???

Ý kiến của em là " Đến đàn bà mà còn nghĩ được đến thế, huống hồ 1,2 ông hội trưởng này nọ ở trên này ..." ^^

Tieubaocaca

Active Member

Các bạn hay thật! Kiểu gì cũng phải kê kích nhau thì mới vừa lòng.

sonpham

Member

Các bạn hay thật! Kiểu gì cũng phải kê kích nhau thì mới vừa lòng.

Phát ngôn như bác thì chẳng anh em nào dám kê kích cả. Chỉ có một số kẻ tự vỗ ngực huênh hoang cho rằng mình thế này, thế nọ rồi phát ngôn như trẻ con thì có đáng nhận những lời trên không. Ở đây anh em đang bàn luận, nếu họ không thích thì cứ việc đi chơi chỗ khác chứ tự nhiên nhảy vào "ăng ẳng, ăng ẳng" thì ai mà chẳng khó chịu. Người ta đang dùng cả tâm huyết, sức lực phản đối K+ là vì cái gì? Vì họ không có tiền sử dụng chắc??? Chẳng ai chửi rủa những người dùng K+ cả nếu như họ chỉ biết sống vì mình âm thầm và ... im thin thít. Đằng này họ vào nói này nói nọ, châm chọc, miệt thị những người đấu tranh vì lẻ phải, vì tính nhân bản của con người. E nghĩ bác không thể không hiểu vấn đề.

ahatuananh

Well-Known Member

Các bác quay lại chủ đề chính đi. Anh em mỗi người đều có quan điểm khác nhau, cách thể hiện khác nhau, tuy nhiên ko nên cay cú.
có thể bất chợt bức xúc, nếu có thể, sau này các bác quay lại Edit 1 cái" cho môi trường nó trong lành...
P/s: e văn hoa 1 tí, các bác đừng chém...:))

HoangGa

Banned

Các bác nói đấu tranh vì lẽ phải, nghe nó hoành tráng quá, đấu tranh vì các bác thì có.
Người ta dùng K+ thì kệ người ta dùng K+, các bác đang quá phiến diện và bẩn tính, thằng hàng xóm có, nhà bác không có thì các bác ghen ăn tức ở thôi. Phản đối K+ vì chính mình, đừng đem người nghèo làm bình phong

Bên trên