Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

Về dựng case mới cho e theo nữa b Bin nhé...

Bin-K

Well-Known Member

quan7388

Well-Known Member

Vào phòng này của bác, chắc lạc vào thiên đường giải trí quá :(

Bin-K

Well-Known Member

Sau khi tìm hiểu thì em thấy có cái dở nhất là tất cả những em mà em ngó qua (tầm 5 em) đều chỉ có 1 HDMI và những 3 DP ( cái cần thì có mỗi một, cái chả cần thì có đến ba) nhỡ mà nó tèo một phát thì xong cả vỉ luôn :-??

sircuong1303

Well-Known Member

Sau khi tìm hiểu thì em thấy có cái dở nhất là tất cả những em mà em ngó qua (tầm 5 em) đều chỉ có 1 HDMI và những 3 DP ( cái cần thì có mỗi một, cái chả cần thì có đến ba) nhỡ mà nó tèo một phát thì xong cả vỉ luôn :-??

GTX970 hay GTX980 thì bro chọn hãng nào chả dc, chung 1 GPU thì cơ bản là giống nhau hết, khác nhau ở thiết kế tản nhiệt mà thui. Mình thì đánh giá cao dòng vga STRIX của ASUS với tiêu chí tĩnh lặng tuyệt đối như chim cú về đêm :)). Fan dòng vga này của Asus chi quay khi nhiệt vượt ngưỡng 65°C, thấp hơn thì ko quay bro à :D. Đặc biệt là mẫu ASUS GTX980 STRIX OC 4GD5 256bit đã đạt dc điểm 10 - số điểm tuyệt đối của trang review uy tín Techpowerup

http://www.techpowerup.com/reviews/ASUS/GTX_980_STRIX_OC/30.html

Về vấn đề ít cổng HDMI v2.0 thì bro có thể khắc phục bằng cách mua adapter hoặc dây chuyển từ Displayport sang HDMI v2.0 là dc mà. Lúc đó thì bro cắm 3 màn TV Ultra HD Samsung Curved rồi nối hình ảnh lại với nhau cũng dc ý chứ :)).

Bin-K

Well-Known Member

Hơn 700$ con đó Sơ ạ. Em tìm jack chuyển Display port to HDMI 2.0 mà ko thấy có Sơ ạ. Sơ kiếm giúp em một con ngon nhất có thể, Tết em về em chạy qua Thái Hà.

thangvtv3

Active Member

Nhìn cái bộ nghe nhạc và xem HD của bác mà em ngất lịm luôn ấy. Bán hết cả gia tài nhà em chưa mua nổi cái bộ của bác ợ.

Bin-K

Well-Known Member
Ðề: Re: Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

Nhìn cái bộ nghe nhạc và xem HD của bác mà em ngất lịm luôn ấy. Bán hết cả gia tài nhà em chưa mua nổi cái bộ của bác ợ.

Em cũng tí ngất, tháng 11/2014 chưa thấy bác update tiếp :))

Hết hơi rồi bác ơi :)) nếu thở được thì chắc phải sang năm em mới thở tiếp chứ giờ thấy đuối quá rồi.

Cám ơn các bác ghé chơi.

sircuong1303

Well-Known Member

Hơn 700$ con đó Sơ ạ. Em tìm jack chuyển Display port to HDMI 2.0 mà ko thấy có Sơ ạ. Sơ kiếm giúp em một con ngon nhất có thể, Tết em về em chạy qua Thái Hà.

Con GTX980 cao quá thì hạ xuống GTX970 cùng dòng Strix của Asus cũng dc mà bro. Cái đầu chuyển hoặc cable chuyển Display port to HDMI 2.0 mà ở bên đó ko có thì ở VN càng ko có bro à, bro ráng đợi sang năm sau vậy.

Bin-K

Well-Known Member

Nghe bà con khen nhiều CD mới của Lệ Quyên, em cũng làm cái xem thế nào, vừa bóc vỏ nóng giòn đang beer với nàng.

Con GTX980 cao quá thì hạ xuống GTX970 cùng dòng Strix của Asus cũng dc mà bro. Cái đầu chuyển hoặc cable chuyển Display port to HDMI 2.0 mà ở bên đó ko có thì ở VN càng ko có bro à, bro ráng đợi sang năm sau vậy.

98 hay 97 ko quan trọng Sơ ạ. Quan trọng là em nào ngon và chỉ có một ước muốn nhỏ nhoi là đổi lại 3/1 cổng out put :))

thangvtv3

Active Member

Em chỉ có một mơ ước là được tận mắt ngắm nhìn bộ đồ chơi này của bác một lần thôi :D .

Bin-K

Well-Known Member

Em chỉ có một mơ ước là được tận mắt ngắm nhìn bộ đồ chơi này của bác một lần thôi :D .

Tiếc là em ko ở HN hay SG để mời bác ly cà phê hay ấm trà rồi cùng bác và anh em nghe nhạc, chảm gió.

bx ủng hộ thế còn gì bằng , bác là số 1 ... ng nhà ship CD cho bác à ... hôm nào bên Hàn sale off CD giá rẻ em nhờ bác làm vài CD nha

Dạ, bà xã cũng như bên ngoại ủng hộ em nhiệt tình nên cũng vui lắm bác Langthangvn33 ạ. Hết chè, hết cà phê chỉ cần a một tiếng là có liền :D , CD hay món j cần là toàn các cụ hoặc cậu em vợ giúp.

Bác thích CD j bác cho em cái list, em mua rồi gửi về cho bác hoặc Tết em mang về. Giá cả bác yên tâm đêi :D .

Chúc các bác một ngày mới tràn đầy năng lượng.

langthangvn33

Uploader

Tiếc là em ko ở HN hay SG để mời bác ly cà phê hay ấm trà rồi cùng bác và anh em nghe nhạc, chảm gió.

Dạ, bà xã cũng như bên ngoại ủng hộ em nhiệt tình nên cũng vui lắm bác Langthangvn33 ạ. Hết chè, hết cà phê chỉ cần a một tiếng là có liền :D , CD hay món j cần là toàn các cụ hoặc cậu em vợ giúp.

Bác thích CD j bác cho em cái list, em mua rồi gửi về cho bác hoặc Tết em mang về. Giá cả bác yên tâm đêi :D .

Chúc các bác một ngày mới tràn đầy năng lượng.

yên tâm sao được bác giá rẻ em mới mua được cao quá em chịu ..hihiih ...em sẽ gửi list cho bác nhé

bà xã cũng thích nghe nhạc và ủng hộ bác thì còn gì bằng .... có dịp cùng ngồi làm chén trà nghe nhạc thì hay bác nhỉ .....

Chỉnh sửa lần cuối:

doug77

Member
Nhìn dàn của bác thật sự ngưỡng mộ ,em phấn đấu làm dàn dây như bác là mãn nguyện:D:D:D

Bên trên