Bộ loa 5.1 + Receiver có DTS giá dưới 3 triệu !

duylinh_hp

Ðề: Bộ loa 5.1 + Receiver có DTS giá dưới 3 triệu !

Bác cho em xin địa chỉ hay số điện thoại của cử hàng bán bõ giải mã dts ở chợ sắt hp, em cũng muốn mua, không biết họ có gửi hàng vào hcm không

bác mua nhiều họ mới ship hàng đi .số phone thì em ko nhớ nhưng địa chỉ thì trung tâm chợ sát ai cũng biết;;).hàng này cũng ko nhiều thi thoảng có thôi.bác chụi khó có người quen ở hp mua rồi gửi cho bác

conan2901

Active Member

Bác cho em hỏi cái đầu DVD liền ampli giải mã DTS của bác có cổng optico in để coi phim hd không bác
có chứ bác, mục đích chính là em cắm vào HDP để chơi DTS mà, chứ có xem đĩa trên con đầu này đâu :D
em nó chơi DTS ngon lành cành đào lắm :D

WorldCup

Tiếc là em ở xa quá :(

tohiepvn

Member

Cho em hỏi có bộ receiver DTS 80W/ch tầm trên dước 3 củ mà nghe được ko ạ?

Em thì ở HP

bao071180

Member

đang định làm bộ này như chủ thớt, nhưng hông biết cái cọc loa là trắng và đen, cái cọc của receiver là đỏ, đen nên không biết đầu +,- để đấu cho đúng ạ ????

còn cái sub của loa vi tính nữa, làm sao phân biệt +,- ; trở kháng và công suất để kết hợp với receiver??

mong các bác giúp em !!!

hdnewuser

Member

Chào các bạn em có 1 bộ loa Sound Max 5.1 A-9000 và 1 Đầu DVD Ariang DH-907S thì có tận dụng đấu nối gì được không các bạn ?
Cám ơn câc bạn nhiều!

phidiepdan

Chào các bạn em có 1 bộ loa Sound Max 5.1 A-9000 và 1 Đầu DVD Ariang DH-907S thì có tận dụng đấu nối gì được không các bạn ?
Cám ơn câc bạn nhiều!

Bác kiểm tra trên đầu DVD có cổng optical in không? nếu có thì nối loa vi tính vào DVD , từ DVD nối vào HDplayer hoặc PC có cổng optical out thì xem phim DTS ngon lành!

vankimkhoi

BÁC BAN CHAI NHO OI CHO EM HỎI , EM XÀI CÁI AMPLIER SONY GIỐNG NHƯ CỦA BÁC VÀ LOA SONY NGUYỆN BỘ KHI XEM FILM CÓ DTS THÌ ÂM THANH XUẤT DTS ĐƯỢC, NHƯNG KHI XEM FILM KO CÓ DTS THÌ ẬM THANH RA KO RÕ NHẤT LÀ LOA CENTER LỜI THOAI CUA NHÂN VẬT RẤT KHÓ NGHE ( GIỐNG NHƯ BỊ NGHẸT MŨI VẬY ), KHI CHỈNH QUA 2.1 THÌ NGHE RÕ BÁC CÓ GẶP TRƯỜNG HỢP NÀY CHƯA XIN BÁC CHỈ GIÁO. THANKS BÁC ( SOUND CARD EM XAI CREATIVE X FI 5.1 )

bác chủ thớt cho e hỏi tí:d
hiện e đang có đôi loa của dàn mini panasonic model SB-CH404x
3 Way speakẻ system
im pedance 6 Ω
in put 220w.peak 50w.Din
-1 bộ 2.1
-amply denon 1550 và đầu hd S1
nhờ bác tư vấn giúp cần mua thêm loa gì và cách đấu nối như nào để được món DTS ạ:)

Bên trên