Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

tusontay

Huyền Thoại

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

Bác chủ cho hỏi là bản ghost này có tự cài driver không? Mình tìm trên mạng toàn tự cài driver. Không thấy bản nảo ghost xong như mới cài win cả. Driver thì người dùng có thể tự cài riêng hoặc là cài bằng driver pack sau. Mình đã thử mấy bản ghost khác nhưng vì driver tự động cài nên rất hay bị lỗi.

hoasimtim

Well-Known Member

Bác chủ cho hỏi là bản ghost này có tự cài driver không? Mình tìm trên mạng toàn tự cài driver. Không thấy bản nảo ghost xong như mới cài win cả. Driver thì người dùng có thể tự cài riêng hoặc là cài bằng driver pack sau. Mình đã thử mấy bản ghost khác nhưng vì driver tự động cài nên rất hay bị lỗi.

Ơ cái nhà bác này, người ta muốn tự động cài chả được :-B

NHVL

Bác có thể update driver lại sau mà

Của em nó tích hợp luôn vào menu chuột phải, chả phải tìm. :D

[url=http://upanh.com/view/?id=bvad4paz7qz] [/URL]

Bác share cho em cái Pic nguyên thủy với :D

verry

Thanks bác chủ đã chia sẻ, có cái này nữa là đủ bộ cho win 8 rồi.

tranduyquang

Well-Known Member

Ơ cái nhà bác này, người ta muốn tự động cài chả được :-B
Nhưng em lại không thích, thế mứi khổ.
Bác có thể update driver lại sau mà

Bác share cho em cái Pic nguyên thủy với :D

Driver tự động cài, nên khởi động lại nó ra màn hình xanh lè rồi thì cài lại sao hả bác. Cơ mà em cài lại rồi, không dùng được ghost. Có một điểm yếu của cài driver tự động là nó tự cài vào ổ C. Trong khi mình chưa chắc đã ghost vào ổ C. Em đang dùng win 7, ghost mấy bản đa cấu hình nhìn cái driver nó tự chạy mà như kiểu cài vào ổ C của win 7 vậy. Trong khi em ghost nó vào ổ D :-j

hoasimtim

Well-Known Member

Nhưng em lại không thích, thế mứi khổ.

Driver tự động cài, nên khởi động lại nó ra màn hình xanh lè rồi thì cài lại sao hả bác. Cơ mà em cài lại rồi, không dùng được ghost. Có một điểm yếu của cài driver tự động là nó tự cài vào ổ C. Trong khi mình chưa chắc đã ghost vào ổ C. Em đang dùng win 7, ghost mấy bản đa cấu hình nhìn cái driver nó tự chạy mà như kiểu cài vào ổ C của win 7 vậy. Trong khi em ghost nó vào ổ D :-j

Sao lại ghost vào ổ khác làm gì mà kêu ca :))

Tenkhonghople

Active Member

Đã cài và dùng thử, thật tuyệt vời. Thank chủ thớt.

anhtuanngoc

Well-Known Member

Em cài trên con lap Toshiba L755. Bác đang dùng con L7xx thì có thể dùng luôn các kext và dsdt của em.
Em lại không dùng dòng đấy bác ạ. Nhà nghèo vẫn phải sài máy cũ

Thêm 1 câu hỏi nữa: bác cài win 1 ngày mấy lần? =)))
Bác hỏi bác tranduyquang lại trích thêm bài em làm gì?

Bên trên