Bác nào hay đi du lịch cho em hỏi xíu.

S2snsd

Ðề: Bác nào hay đi du lịch cho em hỏi xíu.

Lạnh chứ, trên núi mà. Nhớ có lần đi cùng mấy đứa bạn lên núi Bà Đen, lúc xuống vừa mưa vừa sương mù, lạnh gần chết luôn.

Eagethd

Các bác đi xe lên Bà Nà hay là đi bằng gì thế? đừng nói là leo bộ lên đỉnh núi nhé :(

S2snsd

chi phí đi Bà Nà mắc hok bác? :|

Bác ở đâu? bác muốn hỏi chi phí cho cái gì?

Các bác đi xe lên Bà Nà hay là đi bằng gì thế? đừng nói là leo bộ lên đỉnh núi nhé :(

Có xe đưa đón bác đến tận khách sạn bác à. Có xe đưa lên và có xe đưa xuống. Leo núi thì ai mà leo được.

ycine

tiền khách sạn trên đó như thế nào bạn ơi?

fanlt

Bà Nà là chốn tiêu tiền. đẹp thì có đẹp, nhưng tiền tiêu mắc lắm đấy, giá cả ở đấy rất cao.

Eagethd

Bà Nà là chốn tiêu tiền. đẹp thì có đẹp, nhưng tiền tiêu mắc lắm đấy, giá cả ở đấy rất cao.

ạch, hết muốn đi luôn. chi phí đang eo hẹp mà lên đó nữa về chắc ăn mì quá.

anhnh

Mùa này sao k lên Đà Lạt cho đã nhỉ ? Lạnh teo bugi sướng lắm hihi. Em mới đi với xã đc gần 3 tuần rồi, lên đó mưa wài. 2 đứa ở ks ôm nhau suốt...Lúc đi thì đi Phương Trang, lúc về mua vé máy bay để về chỉ vì mưa to wá xã e sợ =:) Hết 2tr nhưng an toàn và lại nhanh nữa, chả đáng là bao

Eagethd

Mùa này sao k lên Đà Lạt cho đã nhỉ ? Lạnh teo bugi sướng lắm hihi. Em mới đi với xã đc gần 3 tuần rồi, lên đó mưa wài. 2 đứa ở ks ôm nhau suốt...Lúc đi thì đi Phương Trang, lúc về mua vé máy bay để về chỉ vì mưa to wá xã e sợ =:) Hết 2tr nhưng an toàn và lại nhanh nữa, chả đáng là bao

nhất bác này rồi còn gì :)) cái lành lạnh của Đà Lạt mà ôm xã ngủ thì ... haizzz. nghĩ đến thôi cũng thấy sướng rồi :))

n2dung

Member

ôi nhìn biển đã quá. quê em cũng có biển. nhìn cái này lại thấy nhớ nhà.

anhnh

nhất bác này rồi còn gì :)) cái lành lạnh của Đà Lạt mà ôm xã ngủ thì ... haizzz. nghĩ đến thôi cũng thấy sướng rồi :))

ừ. Mà tiếc cái là chả đi đc đâu hết...đi du lịch mà cứ ru rú trong ks mới buồn chứ

jang145

Member

1 phiếu cho bạn đi Phú Quốc. và đi Phú Quốc tất nhiên là phải đi bằng máy bay.

em mà đáp chuyến SG - Phú Quốc thì hết khoảng bao nhiêu tiền máy bay bác? bây h ra đó có những hãng nào chạy?

anhnh

em mà đáp chuyến SG - Phú Quốc thì hết khoảng bao nhiêu tiền máy bay bác? bây h ra đó có những hãng nào chạy?

Ra Phú Quốc ấy hả ? Chỉ có Air Mê Kông và VN Airlines mới khai thác đường này thôi, bạn có thể LH 2 hãng này để check giá

Face2Face

Member

chán quá, chỉ tiếc mình không đủ tài chính và sức khỏe để đi hết các nơi trên thế giới.

CamDao

tớ cũng khoái đi du lịch khổ nổi đang còn đi học nên chẳng đi đâu được cả. mỗi một lần duy nhất được đi vào vũng tàu cùng mẹ dự đám cưới ông cậu. thấy đẹp gì đâu, khác hẳn quê mình :D

Face2Face

Member

tớ cũng khoái đi du lịch khổ nổi đang còn đi học nên chẳng đi đâu được cả. mỗi một lần duy nhất được đi vào vũng tàu cùng mẹ dự đám cưới ông cậu. thấy đẹp gì đâu, khác hẳn quê mình :D

Bãi biển vũng tàu đẹp lắm. lượn quanh bờ biển từ Bãi trước ra bãi sau. chỗ nào nhìn cũng đẹp.

Bên trên