AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

chuongzzz

Member
Vì mang đi US nên bác cần cân nhắc, trong quá trình sử dụng mà bị gì thì bảo hành cũng mệt lắm đấy. bác có thể lập hẳn 1 topic thì sẽ có nhiều cm để bác tham khảo, chủ đề này cũng khá hot đấy ạh!

Thanks bác đã cho ý kiến , em cũng cân nhắc dữ lắm vì ít có dịp về nên cũng khó , em có lập 1 topic rồi nhưng ... khổ nỗi chỉ có vài ba ae giúp nên ko biết được ý kiến số đong thế nào cả đành chạy vào đây làm loãn topic bác chủ tí , em sry

janacek

Thanks bác đã cho ý kiến , em cũng cân nhắc dữ lắm vì ít có dịp về nên cũng khó , em có lập 1 topic rồi nhưng ... khổ nỗi chỉ có vài ba ae giúp nên ko biết được ý kiến số đong thế nào cả đành chạy vào đây làm loãn topic bác chủ tí , em sry

Vậy bác đang ở US hay VN? nếu ở VN mua rồi mang sang thì chạy ra mấy cái siêu thị điện máy mà test thử

pelj

Member
hình như sonca có chi nhánh ở tận bên US thì phải. thôi thì bác cứ mua bên này rồi test cho kỹ rồi mang đi zậy!

52end

Đọc hết 13 trang chưa rút ra được nên múc thêm cái đầu nào O:)
Thôi xài tạm đầu Ariang cùi bắp AR 18 K ( khg còn đĩa ra mới cập nhật X_X).

pelj

Member
em xác nhận thông tin của chính mình luôn. hihi. bác chuongzzz tham khảo hệ thống phân phối của acnos tại nước ngoài ở đây nè

chuongzzz

Member
em xác nhận thông tin của chính mình luôn. hihi. bác chuongzzz tham khảo hệ thống phân phối của acnos tại nước ngoài ở đây nè

Thanks bác nhưng chỉ có địa chỉ ở CaLi thì thua rồi em ở FL , mà ko có số dt nữa thì biết lấy gì mà liên lạc , thôi em chọn Hanet HD cho rồi , thanks các bác đã nhiệt tình

pelj

Member
zậy là bác cũng chọn được sản phẩm cho mình rồi. chúc mừng bác được nhẹ đầu, khỏi lăn tăn suy nghĩ nữa.:D

Ðề: AE HDVIETNAM hay hát bằng đầu karaoke nào ?

Music Core Ts-10 ^.^ em chọn con này trước khi ra thị trường luôn

pelj

Member
chọn trước khi ra thị trường là ngta chưa bán mà bác mua rồi hả? hay zậy bác!

chuongzzz

Member
zậy là bác cũng chọn được sản phẩm cho mình rồi. chúc mừng bác được nhẹ đầu, khỏi lăn tăn suy nghĩ nữa.:D

thanks bác nhưng e vẫn lăn tăn vì cái giá bỏ ra ko ít (hơn $800 Obama) mà ko biết chất lượng sản phẩm thế nào nên cũng hơi run hi hi , đợi người nhà mang giúp qua Mỹ em test mới biết chính xác như ý muốn ko .

Hana Nguyễn

thanks bác nhưng e vẫn lăn tăn vì cái giá bỏ ra ko ít (hơn $800 Obama) mà ko biết chất lượng sản phẩm thế nào nên cũng hơi run hi hi , đợi người nhà mang giúp qua Mỹ em test mới biết chính xác như ý muốn ko .

Mua rồi khỏi phải lăn tăn bác ơi. cứ vậy mà mần thôi. hôm nào bác dùng thử xong nhớ lên review anh em biết nha :D

pelj

Member
Tiền đã xuất ra mà hàng vẫn chưa đến tay để vọc. sốt ruột thiệt!. đồng ý với ý kiến bác hana. xem thử qua bên mỹ nó có bị dị ứng khí hậu hay gì k?:D

bmb_mienbac

Bác review và cho a e xin ít ảnh để ngắm em nó nữa. cũng đang quan tâm về Hanet HD :D

janacek

pelj

Member
thì tư vấn là mọi người tư vấn nhưng tiền là tiền túi mình bỏ ra mua mà. do mình cả thôi!

Bên trên