Xtreamer (Xtreamer/ Xtreamer Pro/ iXtreamer/ Xtreamer Ultra/ Xtreamer Prodigy)

hoangtuan_neu

Active Member
Ðề: Xtreamer

Hôm trước mua HDX1000 bên Bác Tuấn ngoài dây HDMI còn được 1 ổ Samsung 500gb nhân dịp Noel.
...2-9 phải khí thế hơn chứ !
Hix, nếu khí thế hơn nữa thì hủy diệt hết tất các các HD Box trên thị trường quá bác ơi :))

dnghi

Member

Ôi, thế thì ngày mai chỗ bác đông lắm nhỉ? Nghe cứ như hẹn giờ mua hàng hot như iphone của Apple, hihi

luuthanhbinh

Well-Known Member

Đang chờ xem các bro lấy hàng đợt này review thế nào rồi mới đú theo

dnghi

Member

Vâng, ngày mai Offline ở 181 Tô Hiến Thành bác ạ :))

10g30 ?[-O< 181THT? Mình chạy hoài ngang chỗ ấy nhưng ban đêm, chả kịp nhận ra bác có để gì ở đây không nữa! Tàu xe thế nào bác nhớ make sure nhá, không khéo bỏ công anh em kéo đến mà tay không ra về thì buồn lắm![-X
bác có tính khui champagne mừng Kẻ hủy diệt không đấy?:-??

hoangtuan_neu

Active Member

10g30 ?[-O< 181THT? Mình chạy hoài ngang chỗ ấy nhưng ban đêm, chả kịp nhận ra bác có để gì ở đây không nữa! Tàu xe thế nào bác nhớ make sure nhá, không khéo bỏ công anh em kéo đến mà tay không ra về thì buồn lắm![-X
bác có tính khui champagne mừng Kẻ hủy diệt không đấy?:-??
OK bác. Để chắc cú, tránh trường hợp bỏ công ra đi mà không bắt được giặc, em sẽ liên tục cập nhật ngay tại Topic này khi nào hàng tới :">:">:">

HDSaiGon

Super Moderators

Đề nghị các bạn không spam mua bán & hỏi giá trong topic này để tránh loãng topic. sau 24h mình sẽ xóa những bài không liên quan.
Thân mến!

manhthang

Huyền Thoại

Xtremer cũng đã cập bến Hải Phòng :))
Mai offline giới thiệu sản phẩm luôn ;)

Hình như là mình được bóc tem. Đang thử hàng, tới giờ vẫn rất ok. Thanks bác hoang tuan nhiều.

Bên trên