Xtreamer (Xtreamer/ Xtreamer Pro/ iXtreamer/ Xtreamer Ultra/ Xtreamer Prodigy)

GINZYGOODS

Ðề: Xtreamer

123$ mới là số đẹp.

168$ đẹp mà bác, 68= LỘC PHÁT

123$ kô đc, 23= Nhị Tam==> Nhị = 2, Tam nghe như Tan==> 23 = Tan tác 2 lần :eek: kô đc kô đc :-&

Hôm 19/8 tôi đã order một cái #5920 Batch 4 rồi tổng giá trị 119€(168USD) có cả Wifi. Đến giờ Wifi vẫn là quà tặng mặc định không thể lấy hay không lấy được.
1 x Xtreamer with Free Antenna Gift : €99.00

http://shop.xtreamer.net/
:)

19/8 bác mua thì em đoán tầm 1 tháng sau may ra mới có hàng,chưa kể HQ ngâm dấm hàng của bác, em chưa biết là shipping kiểu j, chắc kô phải DHL, FedEx j đâu vì nó đắt.Khi bác order thì xếp hàng vào 1 danh sách dài các bác đặt mua Xtreamer (đa phần bi h vẫn chưa nhận được hàng thì phải :confused:), khoản mua qua mạng này mấy chú Xtreamer để khách đợi hơi bị đầu lâu :-B

tdhvn

Active Member

Hôm 19/8 tôi đã order một cái #5920 Batch 4 rồi tổng giá trị 119€(168USD) có cả Wifi. Đến giờ Wifi vẫn là quà tặng mặc định không thể lấy hay không lấy được.

Bác tính như vậy là chưa có phí nhập khẩu rồi. Nếu có vấn đề bảo hành thì lại mất tiền gửi đi + thời gian chờ đợi nữa. Vậy giá 188USD, có cả USB Wifi Antenna, bảo hành tại chỗ là ngon lành hơn nhiều.

HDSaiGon

Super Moderators

Giá này chưa bao gồm phí vận chuyển, thuế & và chi phí bảo hành phát sinh.
Mình khuyên các bạn nếu không có sự chênh lệch nhiều về giá thì nên mua hàng của nhà phân phối trong nước để nhận được sự hỗ trợ dịch vụ tốt nhất.

GINZYGOODS

Xtreamer ghê wa

cube_touring

Bác tính như vậy là chưa có phí nhập khẩu rồi. Nếu có vấn đề bảo hành thì lại mất tiền gửi đi + thời gian chờ đợi nữa. Vậy giá 188USD, có cả USB Wifi Antenna, bảo hành tại chỗ là ngon lành hơn nhiều.

Ship đến Đức mất 20€ và không mất thuế vì mình mua qua công ty Mvix tại Hà lan trong EU và đã thông báo giao hàng vào khoảng 15/9

dnghi

Member

Đã vào những ngày cuối cùng của tháng 8 rùi mà bác Tuấn cũng chưa lên hàng Xtreamer, không khéo kỳ này anh em khỏi xem dịp lễ quá à...

hoangtuan_neu

Active Member

Đã vào những ngày cuối cùng của tháng 8 rùi mà bác Tuấn cũng chưa lên hàng Xtreamer, không khéo kỳ này anh em khỏi xem dịp lễ quá à...
Úi, sang tuần là có hàng ở VN bác ạ. Giá đã bao gồm Anten Wifi là 188$ :x

dnghi

Member

Á à, vậy mà bác bảo là 16X chứ?! Hàng này đã up firmware Vietnamese chưa bác? 168 có phải đẹp hơn là 188 không? hehe

hoangtuan_neu

Active Member

mình có cùng thắc mắc, có bác nào test vụ này chưa???
Firmware hiện tại của em Xtreamer chưa giải quyết được vụ này, nhưng theo như thông báo của hãng thì đúng ngày sinh nhật của hoangtuan_neu :)) thì sẽ có Firmware mới hỗ trợ Pass throught audio HD

Pass through will be done in version 2.0 on 12.10.2009

Full encoding cannot be done for now - even we did a serious attempt to acquire the license as Dolby and DTS companies blocked our attempts to license it. They want it only to Blu-Ray market. the device can do it . we cannot be subjected to legal proceedings because of it.

No RTL device can do either.

Pass through (which is a compromise we had to live with ) will allow you to play this kind of files through your AMPLIFIER .

Just imagine we have the firmware solution to do it , but cannot release it. We find it frustrating too.

VN168

Không lấy USB Wifi sẽ được giảm 15$.

Cuối tuần này sẽ có hàng bán tại VN các bác nhé :x :x :x. Giá là 188$ (đã bao gồm USB Wifi) tặng kèm dây HDMI.

Cuối tuần là thứ 6 hay thứ 7 vậy :cool:
Có khuyến mãi nhân dịp 2-9 hay thông xe cầu Phú Mỹ không vậy ?:rolleyes:

dnghi

Member

Firmware hiện tại của em Xtreamer chưa giải quyết được vụ này, nhưng theo như thông báo của hãng thì đúng ngày sinh nhật của hoangtuan_neu :)) thì sẽ có Firmware mới hỗ trợ Pass throught audio HD
Bác có "Chương trình khuyến mãi" gì nhân ngày sinh nhật của...Bác không?;;)

hoangtuan_neu

Active Member

Cuối tuần là thứ 6 hay thứ 7 vậy :cool:
Có khuyến mãi nhân dịp 2-9 hay thông xe cầu Phú Mỹ không vậy ?:rolleyes:

Bác có "Chương trình khuyến mãi" gì nhân ngày sinh nhật của...Bác không?;;)

Hôm nào Bác Nghị đi rước em X về nhớ hú mình nhe...<:p
HN là thứ 6 và HCM là thứ 7, 2 bác ạ. khuyến mại tặng kèm dây HDMI đó các bác :x

Bên trên