Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Vote hay không vote

• Số lượng người bầu chọn
    1,272
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Bác Sâm này sao ko tính mời Xuân Bắc làm BLV nhể. Hôm qua XB bình luận làm em cười đau cả bụng, thay cho mấy tay Biên Cương và Khắc Cường nghe chối lắm rồi. Có khi mời luôn Tự Long cho có cặp lun. Hai anh mà bình luận là một trời một vực so Cương và Cường\m/\m/\m/\m/\m/\m/

Pác này phán quá chuẩn...pác lập Topic vote 1000 phiếu cho anh Bắc lên làm BLV VTV đi nào

tieuanchu

SAO anh long vũ không bình luận nhể. riêng em thì em thích ông nhà báo Vũ Công Luận hơn nhưng có ông ấy thì fans TBN tức muốn ói máu quá!

congacon124

em bỏ 1 phiếu mời anh về 1 cục =))

leech

Member

dhpaul

Well-Known Member

Đêm nay không biết bộ 3 Cường Đang Cương có bình nhoạn không các bác nhẩy =))

congacon124

em thấy lên đến tận 800 chữ kí chứ không phải 500 như ban đầu đâu
Chắc là tối nay Cường Không Cương được nữa :-"

duc147

Mấy ngày không bóng đá, không được nghe bộ ba huyền thoại của làng BLV Việt Nam chém gió cứ thấy thiếu thiếu thế nào ý. Tối nay có khi vác con Samsung đen trắng cắm ăng ten dâu bắt VTV3 nghe tiếng BL, còn VTCHDVIP1 thì mute xem hình thôi.

duongvannam

anh Cương nghỉ mẹ dùm đi :))

ký rẹt rẹt =))

hoangtubongma

Active Member

Mấy ngày không bóng đá, không được nghe bộ ba huyền thoại của làng BLV Việt Nam chém gió cứ thấy thiếu thiếu thế nào ý. Tối nay có khi vác con Samsung đen trắng cắm ăng ten dâu bắt VTV3 nghe tiếng BL, còn VTCHDVIP1 thì mute xem hình thôi.
Bác này chơi đc đấy=D>=D>

Tình hình là hết WC 2010 mới thu đủ 1000 chữ kí, và cũng tình hình là phải hết WC 2010 người ta mới thấy bộ 3 BLV Sát thủ trình độ Airblade ảo đến thế nào ( em xin trận CK pác Anh Ngọc về nước đi ) =((=((=((

hoangtubongma

Active Member

Tốt nhất chả ai BL cả, để nguyên tiếng BL của nước ngoài cho nó lành:-":-"

BachYLang

Ức chế !
Em xin thề là đêm qua , nếu Urugoay sút ghi bàn gỡ hòa 3-3 ở phút 90+4 thì sáng nay em mang P. vi sinh đến đổ vào mồm BLV của VTV. Em ko bắt kèo nào , xem trung lập nhưng quá ức chế .
- Trận đấu còn 10' chính thức nữa , chưa kể thời gian bù giờ mà BLV cứ nói khơi khơi là Uru đã hết cơ hội , là HL đã cầm chắc chiếc vé vào CK , là Uru chỉ còn hy vọng có được bàn thắng danh dự ( trong khi Uru đã có bàn thắng từ hiệp 1 rồi , vậy khái niệm về bàn thắng danh dự là gì vậy ? :-t ) .
- Đến khi tỷ số là 2-3 thì im tịt , ko nói được câu nào để rồi hô hết h loạn lên ( Khi thổi còi , trọng tài ra ký hiệu chạm tay chứ ko phải đưa 2 tay lên trời nha )
- Trận đấu thì diễn ra sôi nổi , trong khi 2 ông BLV cứ thao thao bất tuyệt , hết khen Uru chê HL, rồi lại khen HL hết lời dìm hàng Uru, rồi lại khen Uru . Trận BK quan trọng và hấp dẫn như thế mà khi bóng vào lưới chỉ được 1 câu " Khá nguy hiểm " ( khi 1-0) hay " nguy hiểm" ( khi 3-2 ) hoặc im tịt luôn ( khi 2-1 vì đang mải chê HL bế tắc ).
- Urugoay đã 2 lần vô địch , HL thì chưa nên ko thể nói cả 2 đội đều đang đứng trước cơ hội đi vào lịch sử ( Uru đi vào lich sử 2 lần rồi ạ )
- Rốp Bần...đánh đầuuuuuu , đó là cú đánh đầu của Điếc Cao.
- " Uruqoay là đội Nam Mỹ cuối cùng xách va li về nước..." ( im luôn , chắc biết là hớ nên im , còn trận tranh giải 3 nữa chứ ) ...một lúc sau , quên mất lại..." cho dù phải về nước nhưng các cầu thủ Uruqoay vẫn có quyền ngẩng cao đầu..." . Hết thuốc !

Ức chế !
Em xin thề là đêm qua , nếu Urugoay sút ghi bàn gỡ hòa 3-3 ở phút 90+4 thì sáng nay em mang P. vi sinh đến đổ vào mồm BLV của VTV. Em ko bắt kèo nào , xem trung lập nhưng quá ức chế .
- Trận đấu còn 10' chính thức nữa , chưa kể thời gian bù giờ mà BLV cứ nói khơi khơi là Uru đã hết cơ hội , là HL đã cầm chắc chiếc vé vào CK , là Uru chỉ còn hy vọng có được bàn thắng danh dự ( trong khi Uru đã có bàn thắng từ hiệp 1 rồi , vậy khái niệm về bàn thắng danh dự là gì vậy ? :-t ) .
- Đến khi tỷ số là 2-3 thì im tịt , ko nói được câu nào để rồi hô hết h loạn lên ( Khi thổi còi , trọng tài ra ký hiệu chạm tay chứ ko phải đưa 2 tay lên trời nha )
- Trận đấu thì diễn ra sôi nổi , trong khi 2 ông BLV cứ thao thao bất tuyệt , hết khen Uru chê HL, rồi lại khen HL hết lời dìm hàng Uru, rồi lại khen Uru . Trận BK quan trọng và hấp dẫn như thế mà khi bóng vào lưới chỉ được 1 câu " Khá nguy hiểm " ( khi 1-0) hay " nguy hiểm" ( khi 3-2 ) hoặc im tịt luôn ( khi 2-1 vì đang mải chê HL bế tắc ).
- Urugoay đã 2 lần vô địch , HL thì chưa nên ko thể nói cả 2 đội đều đang đứng trước cơ hội đi vào lịch sử ( Uru đi vào lich sử 2 lần rồi ạ )
- Rốp Bần...đánh đầuuuuuu , đó là cú đánh đầu của Điếc Cao.
- " Uruqoay là đội Nam Mỹ cuối cùng xách va li về nước..." ( im luôn , chắc biết là hớ nên im , còn trận tranh giải 3 nữa chứ ) ...một lúc sau , quên mất lại..." cho dù phải về nước nhưng các cầu thủ Uruqoay vẫn có quyền ngẩng cao đầu..." . Hết thuốc !

Đẻ mình nói với Cường và Khuê rút kinh nghiệm

Kám ơn huynh nhé

Chú làm ăn thế nào mà vẫn nhiều lời ong tiếng ve quá đấy, mất uy cả của anh lẫn chú Tiến X(

Không phải em anh ạ, hôm qua là Khắc cường và Việt khuế đấy.

EM dao này tiến bộ rồi, hom trước Bác Lập gọi điện cho em nói em có nhiều chuyển biến tích cực nữa đấy

Lại Văn Sâm

Không phải em anh ạ, hôm qua là Khắc cường và Việt khuế đấy.

EM dao này tiến bộ rồi, hom trước Bác Lập gọi điện cho em nói em có nhiều chuyển biến tích cực nữa đấy

Lập alô khen à, tốt tốt nhất định sau WC sẽ đề nghị tăng lương cho chú hẳn 2 bậc luôn.
Chiều làm tý bia bọt cho nó mát nhỉ, HN mấy nay nóng quá, mà anh cũng thấy vui vì thấy chú tiến bộ không ngại va chạm =D>

achilefu

Nói nhiều không có nghĩa là hiểu biết nhiều và giỏi giang. Đề nghị mấy chú bình loạn viên VTV bớt cái miệng lại và dùng ngôn ngữ bình dân phổ thông thôi.

hdbladies

Banned

Em xin lạy mấy ông Bình loạn viên VN ! Nội cái tên ông Dirk Kuyt thôi mà VTV thì "Đớp Cam" còn bên VTC thì "Đớp Quýt" ! Bó tay ...

congacon124

Em xin lạy mấy ông Bình loạn viên VN ! Nội cái tên ông Dirk Kuyt thôi mà VTV thì "Đớp Cam" còn bên VTC thì "Đớp Quýt" ! Bó tay ...

Quả này anh em ta phải tham gia bình luận cho trận đấu mất thôi
chứ để mấy bác bình loạn của VTV tiếp tục chắc em chả muốn xem lun
Bác nào mún làm BLV thì báo em, em thu xếp cho 1 xuất nha ;))

congly

Thế gọi chuẩn của ông " Đớt Cao " ấy là gì bác nhỉ ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên