Windows 8.1 Final AIO 40 in 1 auto Actived, 40 bản Windows 8.1 Final trong 1 - Hàng Hot

traitimtraoem

Active Member
Ðề: Windows 8.1 Final AIO 40 in 1 auto Actived, 40 bản Windows 8.1 Final trong 1 - Hàng Hot

Bác phải đang dùng win 64bit thì chạy thế nào đc.
Boot bằng BIOS mới đc.

Có nghĩa e phải cài bản 32bit rồi mới cài bản này đc à? Win e đang là 64bit. Mà ghi ra đĩa ko đc, báo lỗi rồi.

h2pro9x

Active Member
Ðề: Windows 8.1 Final AIO 40 in 1 auto Actived, 40 bản Windows 8.1 Final trong 1 - Hàng Hot

Có nghĩa e phải cài bản 32bit rồi mới cài bản này đc à? Win e đang là 64bit. Mà ghi ra đĩa ko đc, báo lỗi rồi.
K, bác ghi ra đĩa bình thường, đừng chạy thẳng File Setup...
Bác dùng UltraISO ghi ra đĩa xong boot bằng DVD.

ghost0bk

Well-Known Member

Hot gì chứ... tải về ấn cài đặt nó báo thế này

Ghi thử ra đia chạy đc gần hết thì báo lỗi... pó tay. mất toi cái đĩa 8,5G
Y cái bản 8 in 1 em tải về trước kia, lỗi y nhau. Thôi xóa đi
Chẳng lẽ cái thông báo nó nói rõ như thế mà bạn ko hiểu?
Mà nhìn cách cài đã thấy bạn ntn rồi.Có ai burn ra đĩa rồi cài trực tiếp trên Windows như bạn ko?
1. Windows bạn đang xài là 32 bit.
2. Ghi ra DVD,USB và vào Bios để chọn Boot từ DVD,USB là đc :)
3.Ko thích mua DVD hoặc ko có USB thì cài 1 cái máy ảo.Cài 1 bản Windows 8.1 trong AIO này,sau đó Sysprep nó,ghost lại luôn,rồi quăng sang máy thật mà ghost thì nhanh vèo vèo

ghost0bk

Well-Known Member

Reup cho các bạn nào cần download bản Win 8.1_40 in 1 này, mình đã check đúng mã trên các trang diễn đàn trong và ngoài nước:

link Fshare:

1 link Iso, HOT:

CRC32: 2878D0DE
MD5: 08330C4D594E2258BB51341078ABCB02
SHA-1: 466AA5AC10B53719D21E0090D1A8E5798A32694A
Đã Update link bạn Úp lên #1!

Và Update cách cài cho 1 bạn ghi ra DVD rồi cài trực tiếp trên Windows ^:)^

ghost0bk

Well-Known Member

Vâng. Nhưng ý em là cái pass đó cd4pro ấy. Tội gì QC cho họ mà không phải hdvn...

Bác này cũng thật là... :) Khi bác hỏi mình,bác Pm mình,có lúc bận mình vẫn trả lời bác tận tình.Nhưng giờ mới thấy bác như thế nào. :)
Cũng thưa vs bác.Tôi úp trên VPS UK ,Up= tools thì vài trăm kb/s.Úp = web thì cả chục Mb/s nên mới phải cắt file,Vì Úp = web nó giới hạn 2Gb/1file.Cắt file đơ cả VPS dễ dấn tới overload, thì để cái Pass ghi lại cái nỗ lực. Xin kiếu bác!

Chỉnh sửa lần cuối:

hic hic chưa active dc thì ngóng ngóng chờ chờ

traitimtraoem

Active Member

Chẳng lẽ cái thông báo nó nói rõ như thế mà bạn ko hiểu?
Mà nhìn cách cài đã thấy bạn ntn rồi.Có ai burn ra đĩa rồi cài trực tiếp trên Windows như bạn ko?
1. Windows bạn đang xài là 32 bit.
2. Ghi ra DVD,USB và vào Bios để chọn Boot từ DVD,USB là đc :)
3.Ko thích mua DVD hoặc ko có USB thì cài 1 cái máy ảo.Cài 1 bản Windows 8.1 trong AIO này,sau đó Sysprep nó,ghost lại luôn,rồi quăng sang máy thật mà ghost thì nhanh vèo vèo

Bác phán câu xanh rờn...
Win em đây ạ:

Và em tải về bung file iso ra ổ ảo rồi cài bác nhé.Không được thì em mới ghi ra đĩa để thử boost qua ổ DVD cài nhưng trong quá trình ghi nó báo lỗi bác nhé chứ không phải em ghi ra đĩa rồi mới đút đĩa vào ổ DVD để cài đâu bác ạ, còn lỗi thế nào thì mai em ra mua cái đĩa về ghi rồi cho bác coi. rõ khổ, nói thế cũng không hiểu

Bác lên google search đi, không phải mỗi em bị lỗi vậy đâu.

Bonus cho bác coi cái PC em tự build: WC bác nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

hoasimtim

Well-Known Member

Bác phán câu xanh rờn...
Win em đây ạ:

Và em tải về bung file iso ra ổ ảo rồi cài bác nhé.Không được thì em mới ghi ra đĩa để thử boost qua ổ DVD cài nhưng trong quá trình ghi nó báo lỗi bác nhé chứ không phải em ghi ra đĩa rồi mới đút đĩa vào ổ DVD để cài đâu bác ạ, còn lỗi thế nào thì mai em ra mua cái đĩa về ghi rồi cho bác coi. rõ khổ, nói thế cũng không hiểu

Case đẹp mà gió bé quá thì hơi lãng phí tài nguyên ;)) =)))

traitimtraoem

Active Member

Case đẹp mà gió bé quá thì hơi lãng phí tài nguyên ;)) =)))

Ặc...tản nhiệt nước mà bác, quạt của em là 120mm ko phải loại nhỏ đâu bác ơi. Chụp hình lên nó vậy đó. Mà nó chỉ có tác dụng làm mát cho Rad thôi để làm nguội nước. Chứ ko phải tản nhiệt khí bác nhé
Case em nặng tầm hơn 20kg đó bác. To lắm,chụp lên nhìn nó bé tẹo

Chỉnh sửa lần cuối:

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bác này cũng thật là... :) Khi bác hỏi mình,bác Pm mình,có lúc bận mình vẫn trả lời bác tận tình.Nhưng giờ mới thấy bác như thế nào. :)
Cũng thưa vs bác.Tôi úp trên VPS UK ,Up= tools thì vài trăm kb/s.Úp = web thì cả chục Mb/s nên mới phải cắt file,Vì Úp = web nó giới hạn 2Gb/1file.Cắt file đơ cả VPS dễ dấn tới overload, thì để cái Pass ghi lại cái nỗ lực. Xin kiếu bác!

Hjc hjc. Em có nói gì đâu bác ah, em nói với bác phungnguyen2910 thui mà. Ý em chỉ là mất công up lại thì remove luôn cái pass đi cho khỏi bất tiện. Nếu bác hiểu nhầm thì em xin lỗi ah...

ghost0bk

Well-Known Member

Bác phán câu xanh rờn...
Win em đây ạ:

Vội quá nói nhanh nhầm 32 bit.Xin lỗi bạn về điểm này!

Còn về vấn đề bạn cài lỗi.Mình đã check lại,MÌNH ĐÃ CÀI thử hoàn toàn OK ko vấn đề gì cả:) Vậy nên về điểm này lỗi chắc bên bạn rồi.Cần thì mình Úp Demo cho :) Sorry vì dạo này chuyển sang bán VPS nên ít tham gia 4r,trả lời bạn trễ.

Cái đoạn màu đỏ tức là khi bạn ghi đĩa thì chương trình ghi đĩa của bạn báo lỗi? Bạn nên coi lại điểm này!Kinh nghiệm cho thấy các bản Setup Windows,dù xóa bậy bạ trong Source 1 số file,sai mã MD5..vẫn cài OK..

traitimtraoem

Active Member

Cảm ơn bác. E tải bản final khác bên hdvnbits rùi không phải AIO cũng ngon

ghost0bk

Well-Known Member

Cảm ơn bác. E tải bản final khác bên hdvnbits rùi không phải AIO cũng ngon

Uhm.Vậy nếu các bạn khác cần như bạn thì vô đây:)

Mã:
http://up.4share.vn/d/5062686060686067

Bên trên