Đánh giá Vaudi: thương hiệu đầu HD mới kể từ AC-Ryan

salenguyenduong

Re: Ðề: Vaudi - một thương hiệu đầu HD mới đến từ Canada

Em cũng chẳng khi nào dùng tính năng này trên hdp, nhưng nhờ em vaudi có tặng thêm Usb wifi nên em vọc thấy hay
Uhm, gắn usb wifi vô, đôi khi vào youtobe nghe nhạc, phim mặc dù hình ảnh ko đc đẹp như HD nhưng cũng khá thú vị đó chứ.
Youtube có nhiều thứ hay ho mà bác không kiếm ở chỗ khác đâu!
Yes, hay lém đó.
bác cho e hỏi như vậy là nó chỉ xuất ra âm thanh 2.1 thôi đúng không ạ?
hay có cách nào để nó xuất ra 5.1 k ?
e là người mới, các bác gạch đá nhẹ tay.
Các file trên youtobe cũng tùy file pác àhh, nhưng nếu 5.1 kiếm file HD với đầy đủ hiệu ứng DTS này kia có phải đã hơn ko?

Nhockute

Member
Ðề: Re: Ðề: Vaudi - một thương hiệu đầu HD mới đến từ Canada

Uhm, gắn usb wifi vô, đôi khi vào youtobe nghe nhạc, phim mặc dù hình ảnh ko đc đẹp như HD nhưng cũng khá thú vị đó chứ.

Yes, hay lém đó.

Các file trên youtobe cũng tùy file pác àhh, nhưng nếu 5.1 kiếm file HD với đầy đủ hiệu ứng DTS này kia có phải đã hơn ko?

Vote + 1 cho mức độ nhiệt tình của bác SaleNguyenDuong, Hôm nào em ghé đó mua vài cái ổ cứng

meocon

Well-Known Member
Ðề: Vaudi - một thương hiệu đầu HD mới đến từ Canada

Con này khay lắp ổ cứng phía sau, sẽ khá lằng nhằng nếu để trong hộc kệ!

- 1 ý kiến đang để suy ngẫm . Nhưng cũng ko phiền vì nếu gắn ổ cứng xem phim , xem hết ổ thì cũng lâu lắm .

baodom

Active Member

- 1 ý kiến đang để suy ngẫm . Nhưng cũng ko phiền vì nếu gắn ổ cứng xem phim , xem hết ổ thì cũng lâu lắm .
Khay lắp ổ cứng ở phía sau cũng có lợi của nó các bác ạ, Nếu để mặt trước và mặt bên hông thì nếu nhà có trẻ con dễ bị nghịch lôi cái ổ cứng ra ngoài. Nói chung mỗi hãng khi thiết kế thì chắc cũng nghĩ tới một vài vấn đề cho là tối ưu của một số khách hàng, mặt khác

hd giá rẻ

...Nếu để mặt trước và mặt bên hông thì nếu nhà có trẻ con dễ bị nghịch lôi cái ổ cứng ra ngoài...
Chắc k phải vì lý do này chứ:(. Nếu thế thì sợ trẻ con cầm cả đầu quăng xuống đất luôn ý:(.

HayvaDep

Re: Ðề: Vaudi - một thương hiệu đầu HD mới đến từ Canada

Chắc k phải vì lý do này chứ:(. Nếu thế thì sợ trẻ con cầm cả đầu quăng xuống đất luôn ý:(.
Thì người ta nói cái lợi mà, Bác chém kinh thế....nhìn về mặt kỹ thuật thì điều này có thể chưa thuyết phục lắm

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Vaudi - một thương hiệu đầu HD mới đến từ Canada

Đương nhiên là không rồi bạn, sao nhiều người ảo tưởng thế?! Chỉ có Tàu và Trung quốc thôi. hi

Vote cho bác! Nhiều người hay có cảm giác kg thích xài hàng Trung Quốc, mà có thể kg biết chính mình cũng đang xài hàng của TQ! Hàng TQ có loại này loại kia như hàng chính hãng hoặc hàng liên doanh, hàng gia công... như ở Việt Nam thôi! Tiêu chí ở đây là hàng xài tốt, kg bị hư hao sửa chữa, thay thế nhiều là được! Nhiều người đang xài hàng TQ mà cứ lên án này nọ, nhiều khi cũng kg biết mình đang tiếp tay cho TQ! Tôi nói thế kg phải vơ đũa hết, nhưng yêu cầu mọi người kg thích thì thôi, chớ đừng "biểu diễn" lung tung trên diễn đàn,! Thấy kg hay!

hdd-hdp

Tẩy chay Trung quốc bằng mồm thôi chứ đố ai không dùng cái gì của Tàu trong nhà đấy. Tầm này thì cả TG dùng hàng China rồi còn cái gì nữa mà mơ?!

Giờ lắm loại đầu HD để lựa chọn quá. nghiên cứu để tìm được cái đầu HD phù hợp với mình cũng vật vả thật.
Xin cho hỏi đã có cài đầu HD nào xem được sopcast để xem bóng đá chwua vậy

Cái này tháo lắp HDD khó khăn quá,bác nào đang sử dụng con này hướng dẫn mình xíu được hok ?Mới tậu về sáng nay :(

meocon

Well-Known Member

Cái này tháo lắp HDD khó khăn quá,bác nào đang sử dụng con này hướng dẫn mình xíu được hok ?Mới tậu về sáng nay :(

Tháo lắp SWAP mà hó sao a ? SWAP là dễ nhất đó .

Face2Face

Member
Ðề: Vaudi: thương hiệu đầu HD mới kể từ AC-Ryan

Mua em này không phải vì thích cái thương hiệu canada mà thích cách nhà phân phối làm việc.. Lăn tăn hổm rày và cũng không có chê trách gì nhiều

TestUser

Ðề: Vaudi: thương hiệu đầu HD mới kể từ AC-Ryan

Đồng ý với 2 Bác là em này chạy như trâu bò... Em chiếu ở quán từ sáng đến tối 24/7 mà vẫn đoàn chuẩn... Cảm ơn bác salenguyenduong đã tư vấn nhiệt tình..

salenguyenduong

Re: Ðề: Vaudi: thương hiệu đầu HD mới kể từ AC-Ryan

Đồng ý với 2 Bác là em này chạy như trâu bò... Em chiếu ở quán từ sáng đến tối 24/7 mà vẫn đoàn chuẩn... Cảm ơn bác salenguyenduong đã tư vấn nhiệt tình..

Không có gì anh, 1 thương hiệu tầm khá cho anh em lựa chọn. Thời gian bh 18T, chất lượng ổn định, chắc chắn. Với mức giá tầm 2tr7 - 2tr8 mình nghĩ rất hợp lý.

Face2Face

Member
Ðề: Re: Ðề: Vaudi: thương hiệu đầu HD mới kể từ AC-Ryan

Không có gì anh, 1 thương hiệu tầm khá cho anh em lựa chọn. Thời gian bh 18T, chất lượng ổn định, chắc chắn. Với mức giá tầm 2tr7 - 2tr8 mình nghĩ rất hợp lý.
Giảm giá à, hôm rồi mình mua bên HDShop 3t6 mà ta???

Bên trên