Van de himediA q5 II

Minix Viet Nam

Re: Ðề: Van de himediA q5 II

Bác update được không? bản của mình bỏ bớt file media quảng cáo đi thôi, để up cho nhanh

Ðề: Van de himediA q5 II

ờ, link chưa die, đang cắn đây. Mà bản này có gì khác k? có CH-PLAY k?

Mã:
http://dl.himedia-tech.cn/3718/OEM/Q5IIEN/20130904/update_dualcore_Q5_en.zip
bỏ vào đây cho lành

Minix Viet Nam

Re: Ðề: Van de himediA q5 II

Hà hà, nó báo thiếu file SDCard chứa video quảng cáo đây mà, để mình up bản gốc vậy.
Đúng là nhanh thành làm lại.

vdanh

Member
Ðề: Re: Van de himediA q5 II

Ặc. :D................
Hic tốc độ upload 60k/s, còn 1 tiếng.
Ủa mà link này sống mà: http://dl.himedia-tech.cn/3718/OEM/Q5IIEN/20130904/update_dualcore_Q5_en.zip
Á thì ra bản firmware em download hồi trưa mới là bản sịn ngày 4.9.2013. Bản bác MiniX đưa hồi chiều là hàng fake

Hix, thằng Himedia này nó xài host j mà em xài cáp quang VNPT mà chỉ down dc có 80-90kb/s :(

hongtuan

Member

Chờ bác Minix up lên Fshare down cho nhanh, down link trên đến sáng mai mới xong :(

hongtuan

Member
Ðề: Re: Ðề: Van de himediA q5 II

Bác thử đổi tên file thành : update_dualcore_Q5_en.zip rồi up lại xem có được không nhé
Hoặc đợi mình up bản gốc

File bác up lên em để nguyên thì up nó báo không thấy, sửa lại thành update_dualcore_Q5.zip thì nó nhận nhưng up lên ko đc :D chờ bác up bản gốc thôi :D

tienlequoc

Well-Known Member

Minix Viet Nam

Re: Ðề: Re: Ðề: Van de himediA q5 II

File bác up lên em để nguyên thì up nó báo không thấy, sửa lại thành update_dualcore_Q5.zip thì nó nhận nhưng up lên ko đc :D chờ bác up bản gốc thôi :D

Trong lúc chờ đợi, bác giải nén file update_dualcore_Q5.zip, tạo thêm 1 thư mục "sdcard" như ảnh này rồi lại nén lại, up thử xem thế nào nhé.
Q5 2.jpg

hongtuan

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Van de himediA q5 II

Trong lúc chờ đợi, bác giải nén file update_dualcore_Q5.zip, tạo thêm 1 thư mục "sdcard" như ảnh này rồi lại nén lại, up thử xem thế nào nhé.

Ảnh đâu bác :))

@bác Tiến: Bác thử để ngôn ngữ hệ thống là tiếng Anh, xem phim sub rời xem nó có bị lỗi font ko ạ

Bên trên