Van de himediA q5 II

lehuytrinh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Van de himediA q5 II

Người mới dùng bao giờ cũng có những nhận định chủ quan bác ơi. Bác thử vọc em nó một thời gian xem nó còn như bác nghĩ không. Cái Q5IV rơi vào tay em một tuần nó đã thành trên cả tuyệt vời rồi bác ạ. Quảng cáo chỉ là quảng cáo. Còn nó đến giờ vẫn đứng top là do người dùng đánh giá và lựa chọn đấy :D

OK, cám ơn lời khuyên của Bác

koypham

Có bác nào có bản youtube mà tắt màn hình t.v đi nó vẫn chạy ko ạ ? Dòng himedia hay cụ thể là con q10pro nó có cảm biến giống đt hay sao ý nên khi tắt màn t.v đi thì youtube cũng tịt luôn ! Ko thể nghe bằng loa ngoàu được chán ghê !

babyworm

Well-Known Member
Có bác nào có bản youtube mà tắt màn hình t.v đi nó vẫn chạy ko ạ ? Dòng himedia hay cụ thể là con q10pro nó có cảm biến giống đt hay sao ý nên khi tắt màn t.v đi thì youtube cũng tịt luôn ! Ko thể nghe bằng loa ngoàu được chán ghê !

Youtube thì con nào cũng vậy chứ chẵng riêng gì Himedia đâu bạn.
Bạn muốn tắt màn hình mà vẫn chơi Youtube được, bạn chạy Addon Youtube trong Kodi nhé.

oldfriend

Moderator

bấm ok trên remote nó hát tiếp. Done

Bên trên