[Tyco HD T8 Plus - Review] Tiếp bước đàn anh - vững vàng số một

hd360vn

Ðề: [Tyco HD T8 Plus - Review] Tiếp bước đàn anh - vững vàng số một

Đó là những file gì vậy bro, có phải do window sinh ra khi cắm vô máy tính ko?

hd360vn

đúng rồi bác, làm sao để xóa?
Cái này bác phải vào windows mới xóa được vì nó là file hệ thống của Win mà. Ko xóa trực tiếp trên T8 Plus được bác à.

abu8310

Member

Cái này bác phải vào windows mới xóa được vì nó là file hệ thống của Win mà. Ko xóa trực tiếp trên T8 Plus được bác à.

Firmware mod mình cài cho m880 thì kg thấy hiển thị folder ẩn, zậy mà của hãng lại bị zậy, không biết firmware nào mới nhất??? trên website của Tyco thì là V3.25 & cũng kg hiển thĩ còn trống bao nhiêu HDD, còn firmware mod thì V4.04 thì có, bác trả lời dùm.

hd360vn

Firmware mod mình cài cho m880 thì kg thấy hiển thị folder ẩn, zậy mà của hãng lại bị zậy, không biết firmware nào mới nhất??? trên website của Tyco thì là V3.25 & cũng kg hiển thĩ còn trống bao nhiêu HDD, còn firmware mod thì V4.04 thì có, bác trả lời dùm.
Firm hack cho bản M880 là bản nào vậy, có thể bác test ko cùng HDD chăng, các bản firm khi muốn hiển thị đầy đủ đều phải format HDD theo chuẩn của nó mà.

hnhp

Well-Known Member

Firm hack cho bản M880 là bản nào vậy, có thể bác test ko cùng HDD chăng, các bản firm khi muốn hiển thị đầy đủ đều phải format HDD theo chuẩn của nó mà.

Đúng rồi quan trọng là HDD phải format bằng bất kỳ đầu HD chip RT, lúc đấy bạn chạy firmware nào thì cũng hiển thị dung lượng HDD thôi.

win123vn

Active Member

Chuẩn bị sướng đây. Việt nam có một cao thủ chuyên hack TVIX đây

cho mình hỏi, hack để làm gì nhỉ? mình chỉ biết hack software, hack phone mà chưa biết vụ này, HD360 cho hỏi là bản FW mới nhất trên trang chú download về update FW hiện đang dùng thì có lỗi gì ko?, cái cổng USB của mình đúng là có problem, cuối tuần phải mang qua chỗ bác mới dc

abu8310

Member

À, zậy mình biết rồi, vì HDD mới kg format = HD player nên nó kg hiểu. Tks bác.

p/s: còn bản mod cho M880 là từ bản Mede8ec V4.final giao diện Tyco, bản này chạy ngon đó bác

latruong

Member

Việc tự động browse các thư mục mình thấy cũng không hay lắm vì ngoài các thư mục ẩn do PC tự tạo ra. Đầu HDP nó cũng tạo ra 1 số thư mục ẩn như music, bt, ... hơn nữa cũng có một số thư mục phim mình muốn dấu đi mà firmware nó tự browse lên hết cũng phiền. Mình thấy các add thư mục thủ công là hay nhất vì nó có sự chọn lọc

abu8310

Member

Việc tự động browse các thư mục mình thấy cũng không hay lắm vì ngoài các thư mục ẩn do PC tự tạo ra. Đầu HDP nó cũng tạo ra 1 số thư mục ẩn như music, bt, ... hơn nữa cũng có một số thư mục phim mình muốn dấu đi mà firmware nó tự browse lên hết cũng phiền. Mình thấy các add thư mục thủ công là hay nhất vì nó có sự chọn lọc

Mình cũng nghĩ như bạn, nó show hết các folder ẩn....khó chịu thật. Với lại kg add được USB để tạo fanart.

hd360vn

Mình cũng nghĩ như bạn, nó show hết các folder ẩn....khó chịu thật. Với lại kg add được USB để tạo fanart.

Cover Art chứ....hihihihi...Fan art thì USB duyệt tốt mà.

enzio

Đúng là mỗi người 1 sở thích, em thì lại thích duyệt tự động, đỡ phải add bằng tay, mỗi lần copy lại phim lại phải add lại.

quangminh1113

Có check qua em này thấy tính năng mạng hơi nghèo nàn, thấy bên HD360 bảo sắp có bản firm mới cải thiện điều này, không rõ thế nào? Bác HD360 confirm cho anh em vụ này đi.

hd360vn

Có check qua em này thấy tính năng mạng hơi nghèo nàn, thấy bên HD360 bảo sắp có bản firm mới cải thiện điều này, không rõ thế nào? Bác HD360 confirm cho anh em vụ này đi.
Chính xác đó Minh à, đang down bản 3in1 về test với i3 đây...hehehehe...Thanks chú nhiều.

tien8x_hd

Cho em hỏi T8 Plus có đọc được nhạc định dạng .ape ko ạ?

dellusa

Well-Known Member

mình mua 1 cái T8 Plus ( tầm >1 tháng ) - dạo này cái remote thi thoảng lăn ra treo ( ngất toàn phần không dùng được phím nào ) , thay pin , tháo pin + có lúc tắt bật nguồn thì lại được , có lúc không , lắm khi phát điên vì đang cần xem phim , vì khi nó hâm hâm thì lấy remote của M6 dùng tạm vẫn xem được -- > có thể đổi cho mình một cái khác không , vì lỗi khó hiểu lúc bị lúc không , khó test

hd360vn

mình mua 1 cái T8 Plus ( tầm >1 tháng ) - dạo này cái remote thi thoảng lăn ra treo ( ngất toàn phần không dùng được phím nào ) , thay pin , tháo pin + có lúc tắt bật nguồn thì lại được , có lúc không , lắm khi phát điên vì đang cần xem phim , vì khi nó hâm hâm thì lấy remote của M6 dùng tạm vẫn xem được -- > có thể đổi cho mình một cái khác không , vì lỗi khó hiểu lúc bị lúc không , khó test

Đơn giản mà bro, đem qua múc luôn con khác về, đơn giản như đan rổ....:D

Bên trên