Tư vấn mua subwoofer

Nhờ các bác tư vấn giùm em con sub tầm 8tr đổ lại.Nhu cầu em nhạc phim là 60/40.Mong các bác giúp em

Ðề: Tư vấn mua subwoofer

Nghe mấy bác bình loạn nói sub này nghe nhạc không hay ko bít có phải thế không.

bth8888

Member

Cố tý làm con Velodyne Impact-12 đi bác .

Nghia_PMT

Well-Known Member

Sub Vel vô đối cố đi bác, sang tết hàng về e cũng đú Vel cho = a = e đây :))

nguyenminhtuan

Nói chung SW 515 là rất OK, mình đang dùng. Vel đắt gần gấp đôi khó so sánh chới Ya đi bác

hết đạn rồi bác giờ ráng kéo ya 515 thôi chứ vel thì kô nổi rồi.

Nghe nhạc thì tuyệt đối bạn ko nên mua ya, tiếng của nó cứ gằn gằn và khô lắm, xem phim thì còn tạm đc, mình cũng như bạn nhạc phim 60/40 nên cắn răng làm em Velo Impact 12 và hoàn toàn ko hối hận 1 tí nào cả, bass sâu thăm thẳm, hòa lẫn trọn vẹn với loa main làm một, xem phim thì trong trẻo mạnh mẽ, ko mệt như ya.

Khuyên bạn nên máu 1 phát làm con xịn luôn chứ quanh quẩn lại chọn phương án tồi đấy bạn ah, của mua là của được, mấy triệu hơn tiêu rối cũng lại hết thôi, còn nếu lăn tăn thì qua nhà mình nghe thư cho yên tâm nhé!

Mình ở HN.

casper_anhia

Nghe nhạc thì tuyệt đối bạn ko nên mua ya, tiếng của nó cứ gằn gằn và khô lắm, xem phim thì còn tạm đc, mình cũng như bạn nhạc phim 60/40 nên cắn răng làm em Velo Impact 12 và hoàn toàn ko hối hận 1 tí nào cả, bass sâu thăm thẳm, hòa lẫn trọn vẹn với loa main làm một, xem phim thì trong trẻo mạnh mẽ, ko mệt như ya.

Khuyên bạn nên máu 1 phát làm con xịn luôn chứ quanh quẩn lại chọn phương án tồi đấy bạn ah, của mua là của được, mấy triệu hơn tiêu rối cũng lại hết thôi, còn nếu lăn tăn thì qua nhà mình nghe thư cho yên tâm nhé!

Mình ở HN.
Cùng quan điểm với Bác.
Mình cũng đang dùng Y515, chỉ dùn khi xem phim thôi, nghe nhạc tuyệt đối ko dùng vì khi nghe nhạc dùng Sub Ya nghe nó cứng và khô vô cùng. Chưa nghe Vel bao giờ, chắc ra tết phải xin 1 vé đến nhà Bác hoanghai218 nghe thử xem sao.:D

thank mấy bác chắc phải cố thôi.jbl es250p hay jbl sub 12 đc ko các bác

Venice

Bác chơi SUB JBL hoặc Infinity ấy, nói chung là SUB mỹ đánh chắc, sâu. Yamaha 515 em đã mua và đã bán, nghe nhạc chán lắm bác ạ.

Bên trên