[Tư vấn] [Hướng dẫn] Mọi vấn đề về hình ảnh: Chọn VGA, xuất hình ra LCD/Plasma, cáp HDMI, VGA, DVI

soncc1984

Active Member
Xin các bác cho hỏi mình dùng i 7 4790k, nó có vga intel HD 4600, mình muốn pass through dts HD MA qua cổng hdmi của main có được không? setup thế nào? mình dùng MPC để xem HD? Cảm ơn các bác!

bca258nt

Well-Known Member
Bác sircuong1303 cho em hỏi chút:
Em dùng main asus prime z270-ar, trên main có đầu căm 5-pin EXT_FAN có phải để cắm mở rộng thêm fan không Bác và mua giắc này ở đâu? vì em muốn lắp thêm fan cho case. Đầu cắm Quạt Cường độ Cao (4 pin) dòng điện 3 ampe có cắm được fan 12v thông thường không Bác nhỉ?

taibd

Active Member
Mình tính mua màn hình vi tính 24in của Dell, nhưng có nhiều dòng E,P,S,U không biết nên lấy dòng nào tốt các bác nhỉ, mình không chơi game ?

CHUTICH

Active Member
Laptop không có cổng optical thì xuất ra DAC bằng gì thưa các cụ ? E đang sử dụng Lap -> DAC bằng cáp usb máy in -> Amply -> Loa

Chỉnh sửa lần cuối:

trai_lieu_giai

em mới xin được con sapphire HD 7770 vapor X, card này hỗ trợ phim 4K@60hz ko các bác nhỉ. CPU của em là i5 3330 ạ

Chời ơi, các bác đâu hết rồi - sao mà vắng lặng như chùa bà đanh thế này. Tại sao ? giờ có thắc mắc biết hỏi ai đây ?

Bên trên