Từ đây đến tết K+ có tăng kênh không nhỉ?

Ðề: Từ đây đến tết K+ có tăng kênh không nhỉ?

Chỉ cần 100k/tháng là xem EPL Sunday, giờ đã hiểu vì sao K+ hoãn cuộc gặp mặt vừa rồi.

Chỉ cần 100k/tháng có được xem đủ EPL ngày CN không?

Muốn xem đủ EPL CN kiểu đó chỉ cần lắp chảo xem Mông Cổ Sat là được

Còn muốn xem đủ EPL thật sự cũng không cần bỏ ra 100k/tháng cho K+ đâu nha

Diệt tận gốc, trốc tận rễ bọn K+, đánh bật nó ra khỏi Việt Nam

Công nhận K+ cao tay thật,không biết vài bữa nữa khi gặp Hội CÐV thì Hội sẽ phản ánh chuyện gì nữa,vì EPL sunday cho xuống gói Family 100k/tháng rồi,giờ K+ đang chú ý nhiều vào gói K+HD nên gộp với gói Pre rồi.

achilefu

Công nhận K+ thông minh thật, đã qua hơn nửa mùa ngoại hạng anh năm nay rồi mà tình hình kinh doanh ế ẩm, phải đẻ ra một số kênh mới để thu hút thuê bao. CỐ lên K+ nào!

ryan_mu

Member

Công nhận K+ thông minh thật, đã qua hơn nửa mùa ngoại hạng anh năm nay rồi mà tình hình kinh doanh ế ẩm, phải đẻ ra một số kênh mới để thu hút thuê bao. CỐ lên K+ nào!

Kiểu K+ làm ăn thay đổi quá chậm ... hơn nửa mùa mà làm ăn ế ẩm mới chỉ có động thái như vậy là vẫn còn thiếu tôn trọng khán giả lắm lắm.

Hi vọng anh em vẫn quyết tâm tẩy chay K+, phản đối kiểu làm ăn thực dân.

vcidth

Active Member

Bác vcidth này có khi là thằng Vietkor84 bên ddth chẳng nên...

Cái gì chưa biết rõ thì không nên nói, trên diễn đàn mọi người đều bình đẳng, không nên gọi người này người kia là thằng, nhỡ đâu người ta lớn tuổi hơn mình ...

phuongtv_76

Well-Known Member

Cái gì chưa biết rõ thì không nên nói, trên diễn đàn mọi người đều bình đẳng, không nên gọi người này người kia là thằng, nhỡ đâu người ta lớn tuổi hơn mình ...

ông này nóng quá, ko phải thì bảo ko có gì mà gây sự thế

ffv

Active Member

Bác vicdth ơi, có đúng K+ tăng kênh không mà tôi dò lại không thấy?

vcidth

Active Member

Bác vicdth ơi, có đúng K+ tăng kênh không mà tôi dò lại không thấy?

Sáng nay em quét chưa có, đến trưa nay em quét lại được kênh K+PC rồi, nó ở kênh 10, ngay sau kênh K+1 và K+NS.

ffv

Active Member

Sáng nay em quét chưa có, đến trưa nay em quét lại được kênh K+PC rồi, nó ở kênh 10, ngay sau kênh K+1 và K+NS.

Không thấy bác ơi, hay là không phát trên K+HD nhỉ?

ping203

Member

Kênh K+ PC là gì mà sao toàn quản cáo K+ thế nhỉ :D

K+PC có HD không nhỉ. Tối về xem thế nào vậy. Quan trọng là tăng kênh HD hay không thôi.

vcidth

Active Member

K+PC có HD không nhỉ. Tối về xem thế nào vậy. Quan trọng là tăng kênh HD hay không thôi.

Kênh K+PC cho gói Family nên chỉ là SD thôi, nhưng phát bóng đá có thể tín hiệu gốc là HD nên xem vẫn đẹp.

ffv

Active Member

OK, đã thấy K+PC. Hi vọng kênh đó phát trận muộn nhất ngày thứ 7, chứ xem trên VCTV3 xấu quá.

Kênh K+ PC là gì mà sao toàn quản cáo K+ thế nhỉ :D

K+PC là kênh mà giờ đây người dân VN chỉ cần bỏ ra 100k/tháng là xem được đầy đủ các giải bóng đá độc quyền ngày chủ nhật.Cùng giá thuê bao với VTC nhưng ngày chủ nhật thì chỉ có khánh hàng K+ được la hò Vô Vô...Vào Vào....

Tarzan

Active Member

K+PC là kênh mà giờ đây người dân VN chỉ cần bỏ ra 100k/tháng là xem được đầy đủ các giải bóng đá độc quyền ngày chủ nhật.Cùng giá thuê bao với VTC nhưng ngày chủ nhật thì chỉ có khánh hàng K+ được la hò Vô Vô...Vào Vào....

Em Điêu thật là nhảm quá đi.

Ai nói với em là xem được đầy đủ các giải bóng đá độc quyền ngày chủ nhật vậy? chỉ toàn mấy cái trận vớ va vớ vẫn dư thừa mới đẩy qua cho K+ PC

anh em coi chừng bị lừa, vẫn ko xem được super sunday đâu nhé.

Em Điêu thật là nhảm quá đi.

Ai nói với em là xem được đầy đủ các giải bóng đá độc quyền ngày chủ nhật vậy? chỉ toàn mấy cái trận vớ va vớ vẫn dư thừa mới đẩy qua cho K+ PC

anh em coi chừng bị lừa, vẫn ko xem được super sunday đâu nhé.
Chưa xem thì đừng tỏ ra nguy hiểm , K+PC trực tiếp EPL Sunday đấy nhé.

Nhưng K+ PC lại không có HD nhỉ. Trận hay thì lại không xem được bằng HD.

Nếu có CNN HD mà không bị delay thì quả là tuyệt vời

Bên trên