Từ đây đến tết K+ có tăng kênh không nhỉ?

ksc75

Ðề: Từ đây đến tết K+ có tăng kênh không nhỉ?

Khổ các bác thật. Đã tẩy chay rồi thì nó phát gì, làm gì thì kệ tông môn nhà nó. Đàng này nó xì hơi phát là các bác đã bi bô ầm ĩ cả lên thế thì tẩy với chả chay cái nỗi gì ạ?

meteor

Ðề: Re: Ðề: Từ đây đến tết K+ có tăng kênh không nhỉ?

Đã tẩy chay thì cũng phải cho những người chưa hiểu rõ vấn đề tẩy chay nữa chứ...:))...
những người đó chưa biết là K+ bố láo như thế nào nên mới phải làm như này để giảng giải,
cứ chửi K+ nhiều thì những người già chứ Bác em, Ông họ em cỡ 60t, mới hiểu ra là À K+ quá láo.
Chứ những người mù thông tin thị trường như Bác em cũng 1 thời có ý định đi mua K+ đấy, may mà em đã kịp thời ngăn chặn đc 2 nhân khẩu đến vs K+...:))...Mình tiết kiệm đc Mấy triệu ko trôi vào túi Canal + ( Thực Dân ) rùi đấy các bác nhỉ...:D...
tư tưởng nửa vời, tẩy chay nghĩa là không xài, không đụng, đằng này ngòai mặt đi chửi, tẩy chay, ở trong thì xài lậu, giống mấy tay thầy chùa theo phật nhưng ra ngòai ăn thịt chó, chạy SH. Tôi thấy chán nản cho cái tư tưởng này của ng Vn, đất nước không bao giờ khá nổi^:)^

darkavenger

Ðề: Re: Ðề: Từ đây đến tết K+ có tăng kênh không nhỉ?

Đã tẩy chay thì cũng phải cho những người chưa hiểu rõ vấn đề tẩy chay nữa chứ...:))...
những người đó chưa biết là K+ bố láo như thế nào nên mới phải làm như này để giảng giải,
cứ chửi K+ nhiều thì những người già chứ Bác em, Ông họ em cỡ 60t, mới hiểu ra là À K+ quá láo.
Chứ những người mù thông tin thị trường như Bác em cũng 1 thời có ý định đi mua K+ đấy, may mà em đã kịp thời ngăn chặn đc 2 nhân khẩu đến vs K+...:))...Mình tiết kiệm đc Mấy triệu ko trôi vào túi Canal + ( Thực Dân ) rùi đấy các bác nhỉ...:D...

Như vậy là bác tẩy chay K+ là bởi vì bác éo có tiền, chứ thực ra bác vẫn đang thèm xem chương trình của nó rỏ cả dãi ra nhể ;;)

kutely24

Banned

Quên đi các bác nhé, em có tiền em cũng ko thèm Mùa đầu K+ của nó đâu các bác...hehe...thế nào là xem chương trình của nó, thức chất e chỉ muốn xem 1 vài trận Chủ Nhật bị độc quyền thôi, chứ 2 cái Kênh của nó mà ko có CN, thì vứt xó chả ai thèm xem, sản xuất cực chán.

Xem nhưng không trả tiền cho K+, đó là cách tẩy chay tốt nhất

trungthao09

xem thử qua chuơng trình rùi phải nói là k+ chắn cực giống y hệt truyền hình cáp hơn mỗi chủ nhật
mà chả cần nhiều tiền h vẫn xem được k+ đó

nguyentientho94

Active Member

Anh em nào có thể xác nhận kênh K+PC phát gì được không ? Nghe nói mới lên sóng... Khồng biết ý nghĩa là gì đây, chắc là K+ Phong Cách chứ không phải K+ máy tính (PC) =))

vcidth

Active Member

Đang phân vân giữa VTC và K+ để xem tết.ko bít nên lắp ku nào.mặc dù rất ghét 2 thằng.đang mún lắp K+ để cho ông già xem đá banh,nhưng thấy nó ít kênh quá(kênh HD)

Hôm nay em nhận được thông tin này:

VSTV trân trọng thông báo: từ ngày mai 20/1/2011, VSTV chính thức phát sóng thêm kênh mới do K+ tự sản xuất có tên K+PC. Đây là kênh phong cách sống có nội dung rất hấp dẫn được phát sóng trên gói Family.

K+PC có nội dung về sức khỏe, làm đẹp, điện ảnh, thời trang, du lịch và thể thao. Trong đó có phát trực tiếp và phát lại các trận bóng đá Ngoại hạng Anh, TBN, Italia, C1, C3 … vào tất cả các ngày trong tuần kể cả chủ nhật.

Tăng kênh nhưng không tăng giá thuê bao. Với kênh mới này, số lượng thuê bao đăng ký sử dụng gói Family sẽ tăng lên do nội dung hấp dẫn hơn và giá thuê bao hợp lý.

Nếu bác chưa lắp thì tham khảo nhé.

minhdt49

Tội nghiệp gói access mang tiếng xài K+ mà không xem được kênh nào của K+ sx .Quảng cáo là các kênh VN hay nhất mà đem SCTV7,9 dấu vào gói family hết ham thật, phải chi có thêm htv3 thì cũng đỡ...,mà nghe cái tên "phong cách" là biết rồi, hy vọng đến năm 2013 nó ra đời kênh K+BD(bình dân) cho gói ácce hehe..

Ôi trời ơi! Chỉ cần 100k/tháng mà xem đầy đủ bóng bánh Chủ Nhật sao? EPL,Ý,TBN...

Ôi trời ơi! Chỉ cần 100k/tháng mà xem đầy đủ bóng bánh Chủ Nhật sao? EPL,Ý,TBN...

Ku này định mở loa bố láo à.

Nó có phát thì cũng bố thí cho mấy trận trùng giờ, hoặc mấy trận ất ơ.

Lấy đâu mà xem đủ, xem đủ thì nó bán gói Premium cho ma à.

Đúng là K+ điêu, thần điêu

Hôm nay em nhận được thông tin này:

VSTV trân trọng thông báo: từ ngày mai 20/1/2011, VSTV chính thức phát sóng thêm kênh mới do K+ tự sản xuất có tên K+PC. Đây là kênh phong cách sống có nội dung rất hấp dẫn được phát sóng trên gói Family.

K+PC có nội dung về sức khỏe, làm đẹp, điện ảnh, thời trang, du lịch và thể thao. Trong đó có phát trực tiếp và phát lại các trận bóng đá Ngoại hạng Anh, TBN, Italia, C1, C3 … vào tất cả các ngày trong tuần kể cả chủ nhật.

Tăng kênh nhưng không tăng giá thuê bao. Với kênh mới này, số lượng thuê bao đăng ký sử dụng gói Family sẽ tăng lên do nội dung hấp dẫn hơn và giá thuê bao hợp lý.

Nếu bác chưa lắp thì tham khảo nhé.

Cứ share key mà chơi. Cho bọn phát xít K+ phá sản

minhdt49

Bác vcidth này có khi là thằng Vietkor84 bên ddth chẳng nên...

trungthao09

hoho k+ h rẻ lắm:))
mà cho hỏi có phải star word h có phụ đề đúng hem

achilefu

Tăng kênh mục đích cũng là tiêu hóa hết cái đống bóng bánh độc quyền, mua đắt mà phát ít là lãng phí, phải không em Điêu?

hoho k+ h rẻ lắm:))
mà cho hỏi có phải star word h có phụ đề đúng hem

K+ khoản phụ đề thì việt hoá rất nhiều,khách hàng K+ rất được quan tâm chứ không như các nhà cung cấp khác đâu.
Vậy là xem như K+PC chính là đòn đánh vào Hội CÐV,vì giờ chỉ cần 100k/tháng là xem EPL Sunday, giờ đã hiểu vì sao K+ hoãn cuộc gặp mặt vừa rồi.

achilefu

Mây trận rởm phát trên kênh đó thì nói làm gì? nếu MU, Cheo xi và Arsenal mà phát trên kênh đó thì nhièu ngừoi sẽ mua.

Bên trên