Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

gianghafele

Member
Ðề: Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

Moá, lũ tàu khựa điên thật, cầu cho Mỹ và Châu Âu liên quân lại đập chết cha lũ chó này đi.

nhìn là biết chính quyền nó bật đèn xanh rồi

hoaqn

Active Member

Thấy người ta, ngẫm lại mình mà buồn các bác ạ :(, bao giờ cho đến tháng ba :-??

m_dht

Member

ko biết có war ko ta? nếu có thì VN mình chắc cũng bị ảnh hưởng ít nhiều, vậy thì làm sao mỗi chiều đi đá banh được đây! Ôi, yêu hòa bình ở nước mình quá!!!:x

saslynguyen

Member

Cái nguy hiểm của con người là nhiều khi không biết mình là ai? Mình đứng ở đâu trong thế giới này - điều này áp dụng rất chuẩn cho con " Rồng Lộn " cẩu

hungswat64

Member

Biểu tình, đập phá vô tội vạ. Dân chúng chắc được chính quyền sở tại khuyến khích bạo loạn đây. Tội nghiệp dân TQ bị chính phủ lừa hết lần này đến lần khác. Chính phủ TQ đem dân mình ra làm "lá chắn sống" đây.

mrjunmoc86

Member

Tớ nghĩ Nhật bổn ko dại gì qua VN đầu tư đâu,VN mình vốn ăn cắp vặt chùm mà, chưa kể ý thức kém nữa

music_bienhoa

Active Member

Bọn cẩu china làm vậy không chỉ ảnh hưởng đến kinh tế 2 nước Trung Nhật mà ảnh hưởng đến nhiều nước vì đóng cửa nhà máy đồng nghĩa với việc thiết bị tăng giá. Đúng là cẩu china.

Ui! khổ cho những kẻ mu muội quá! Sau đây thì tỉ lệ thất nghiệp gia tăng do......đập phá hết nhà máy công xưởng. Chính phủ TQ lại phải một phen lo cho số người thất nghiệp này và rồi xảy ra nạn ăn cướp chộm cắp... tội nghiệp cho những kẻ mu muội. Có nhiều cách để giải quyết mà, từ từ nói chuyện nhé. hê hê...

khcn

Member
Ðề: Re: Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

Thật là sâu sắc.
"Bí mật quốc gia" của Tàu khựa
=))

minhneo

Member

Tớ nghĩ Nhật bổn ko dại gì qua VN đầu tư đâu,VN mình vốn ăn cắp vặt chùm mà, chưa kể ý thức kém nữa

Bạn nói sai rồi, bạn nói một ít chứ nói đa số hay "VN mình vốn ăn cắp vặt chùm mà" thì ăn gạch nhé :gach:, bạn cũng là người VN, ah hay bạn là gốc Trung cẩu vậy! ý thức 1 phần là do dân trí, quá trình học tập, đào tạo và làm việc. Ví dụ như 1 người từ nhỏ lớn đi học đàng hoàng ra làm cty lớn hay cty nước ngoài luôn ( ai làm những cty dạng này rồi thì tự hiểu là kỷ luật nó như thế nào ) thì không có chuyện như bạn nói nhé, nảy giờ mình đang nói ở tầm cao bây giờ xuống tầm thấp như công nhân chẳng hạn, bạn biết được bao nhiêu trường hợp công nhân ăn cắp vặt, bạn đã đi qua xưởng sản xuất bao giờ chưa, bạn bè người thân bạn ai đã từng chưa mà phán như thật vậy. Cho thêm cục gạch đây :gach:

MuaNuaDem

có 1 thằng tung cẩu lọt vào đây sao? hi vọng là không phải

Hải Đăng

Re: Ðề: Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

có 1 thằng tung cẩu lọt vào đây sao? hi vọng là không phải
Có thể cha này ngày xưa đi làm cho cty Nhật, có tính ăn cắp vặt bị bắt quả tang nên ra đi trong tư thế nhục nhã, giờ mới cm thế này, chết cmnr =))

hom nay

ông cha ta đã nói rằng TQ là kẻ thù truyền kiếp.
Chúng nó chỉ ổn được không quá trong 100 năm vì chúng có tới 5 dân tộc to. Ngày đó sắp đến rồi.
Ngày trước bị Nhật xâm chiếm và làm nhục nên bây giờ chúng nó cay nên làm bậy

PhongLA

tụi Khựa nó còn hô hào "đập Nhật để lấy lại Okinawa" nữa kìa....
tụi nó ỹ mạnh nên làm trời

PhongLA

Re: Ðề: Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

Bác đừng nghĩ ai củng có cái bệnh...... nhục nhã đó như bác nha...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên