trên mọi nẻo đường

V1nc3nt

Member
Ðề: trên mọi nẻo đường

[IVAN];448775 đã viết:
Hic, sáng nay mượn máy của em kế toán coi thử, đúng là thảm họa của MAC thiệt,hic, quyết định chiều nay đi tậu cái màn hình CRT về vọc PS mới được

Keke quyết định chính xác chúc mừng Bác,Bác được 100 điểm.Bác có cơ hội nhân đôi số điểm nếu Bác quăng em con Mac Pro :p

V1nc3nt

Member

Món ăn dân dã:-"

Món thứ 1 Canh bông thiên lý (nếu em nhớ không sai) nấu sườn heo,món thứ 3 cá trích sốt cà và ớt (có thể là 3 cô gái cũng nên),món thứ 2 thì chắc là "xanh xanh đỏ đỏ em nhỏ nó mừng" sành ăn lắm mà cũng chịu

duongbaba

Active Member

[IVAN];448775 đã viết:
Hic, sáng nay mượn máy của em kế toán coi thử, đúng là thảm họa của MAC thiệt,hic, quyết định chiều nay đi tậu cái màn hình CRT về vọc PS mới được

Em nói rồi mà, hậu quả màn hình macbook pro đó! Mua CRT hay Plasma là lựa chọn sáng suốt!

hellomoto

Active Member

Người Việt Nam, chúng ta hãnh diện về chiếc áo dài, được trang trọng nâng lên ngôi vị quốc phục, cũng có người gọi một cách hoa mỹ hơn: “chiếc áo dài quê hương”

[IVAN]

Mẫu em ngủ đủ giấc nên không bị quần thâm, hehe
@Hello: sao tấm spring không được nét lắm bácN? hic

duongbaba

Active Member

Tấm này đẹp quớ :D hình như lão IVAN quên xài PS nên tấm này thoát khỏi kiếp "lang ben" nhỉ?:))

V1nc3nt

Member

According to Wiki : "Lang ben" là một thuật ngữ trong nhiếp ảnh chỉ hiện tượng tấm hình mau sắc loang lổ khi PS trên màn hình MacPro.

captainclaw

LeechPro

Mua một týp kem PS đc tham gia chương trình của FTV đây :)

@Hélo công nhận ý tưởng bác hay thật. Nhưng cái chữ bên dứơi em đọc ko đc. Bác chỉnh lại đi nhé. Hoặc lại bỏ n~ dòng chữ ấy. Có khi lại hay hơn :)

hellomoto

Active Member

Cùi chỏ sang ngang

Ban đầu em cứ nghĩ là lên tờ báo nào rồi chứ,hóa ra Bác PS,mà em chịu mắt kém đọc không được bao nhiêu chữ của Bác cả:-B

bác bấm vào hình nó full size rồi đọc he he, cùi chỏ sang ngang?? ý bác kiểu như là điều kỵ ? hoặc bắt buộc chủ thể phải là 1/3, tấm này em muốn khác, ko nhất thiết cứ phải rập khuôn như vậy bác à, ý của em, chứ ko phải bảo thủ>:D<

[IVAN]

Cơm nguội. Không biết coi trên PC, plasma có còn thảm họa không? Hehe

hellomoto

Active Member

Hehe hình giao hàng cho khách thì cứ y xì khuôn khổ xưa nay ông bà để lại, còn mấy cái ảnh post mạng, sử dụng trong báo chí, hay săn chộp con art thì theo thiển ý của mình chẳng cần theo 1 tỷ lệ nào cả, miễn nó truyền tải hết ý tưởng của tác giả là OK.

vâng theo em nghĩ là như vậy, đừng chỏi quá thôi
em ko có Macbook pro mà chỉ có HP Pavilion thui nên màu sắc chẳng biết làm sao[-O<

Chỉnh sửa lần cuối:

tieuthieugia

Well-Known Member

ack...hình lão Văn từ hồi em mới mua máy và ngày bắn đầu tiên bên Q7....

Bên trên