trên mọi nẻo đường

hellomoto

Active Member
Ðề: trên mọi nẻo đường

Đẹp quá mà không thấy được hoa gì phí quá.Mắt dùng V-Rhoto sáng trong quá

hoa thì chỉ hương hoa thôi bác ợ, thấy toẹt ra thì chẳng còn gì để khám phá he he
em make up cho mẫu luôn đây, các bác góp ý vì cái vụ này em mới làm lần đầu:-S, chẳng biết màu phấn, kẻ mắt như vậy có hợp, đúng ko ?

captainclaw

LeechPro

Mắt thâm quần vì thức đêm. Đề nghị cho mẫu ngủ nghỉ nhé... :p

V1nc3nt

Member

hoa thì chỉ hương hoa thôi bác ợ, thấy toẹt ra thì chẳng còn gì để khám phá he he
em make up cho mẫu luôn đây, các bác góp ý vì cái vụ này em mới làm lần đầu:-S, chẳng biết màu phấn, kẻ mắt như vậy có hợp, đúng ko ?

Em nghĩ viền mắt ở dưới màu tím này không hợp, vì cả khuôn mặt kiểu tự nhiên rồi nên tím quầng mắt vào nhìn dội quá chưa kể cái màu tím này bầm bầm lợt lợt sao sao ấy

TTNGHI

Member

Em không biết về trang điểm nhưng em thấy tấm này mẫu xinh lắm ạ!

hellomoto

Active Member

Em nghĩ viền mắt ở dưới màu tím này không hợp, vì cả khuôn mặt kiểu tự nhiên rồi nên tím quầng mắt vào nhìn dội quá chưa kể cái màu tím này bầm bầm lợt lợt sao sao ấy

vâng cám ơn bác góp ý, để khi nào rảnh em làm lại xem sao, cái này chắc phải dđi học thêm lớp trang điểm thôi hehe

duongbaba

Active Member

vâng cám ơn bác góp ý, để khi nào rảnh em làm lại xem sao, cái này chắc phải dđi học thêm lớp trang điểm thôi hehe

Lão này trang điểm nhìn đẹp phết! Đúng là có khiếu cần gì phải đi học, nhưng có điều em nói thêm là 99.9% chuyên gia trang điểm là mấy "ảnh"...

Thôi mai mốt không ngủ chung giường với lão này nữa đâu :((

hellomoto

Active Member

Lão này trang điểm nhìn đẹp phết! Đúng là có khiếu cần gì phải đi học, nhưng có điều em nói thêm là 99.9% chuyên gia trang điểm là mấy "ảnh"...

Thôi mai mốt không ngủ chung giường với lão này nữa đâu :((

uhm thui em hổng chịu đâuuuuuu...

[IVAN]

Hiên ngang đẩy hình lên phát, hehe, bực cái là màn hình Mac thì quá chuẩn mà chạy qua máy PC thì quá ẹ, hehe

V1nc3nt

Member

Ôi em gần như nhỏ nhất đây Bác xưng em tội em chết :( em góp ý tí thôi mà sao Bác lại ép em vào đường nay :((

Bác hello và bác Duong thân mật thế ngủ chung giường nữa,mốt em về tham gia có phải ngủ chung không a?

V1nc3nt

Member

[IVAN];448142 đã viết:
Hiên ngang đẩy hình lên phát, hehe, bực cái là màn hình Mac thì quá chuẩn mà chạy qua máy PC thì quá ẹ, hehe

Bác ơi mắt em không biết có sao không,hay bác PS sao mà nhìn mặt mẫu nó đen đen trắng trắng từng mảng như lang ben ý

hellomoto

Active Member

tấm này tóc bay đẹp quá, lên ven nữa nhưng cái áo thì bảy sắc cầu vồng ??...cái LCD macbook pro vứt đi cho em nhá anh Văn,

V1nc3nt

Member

@ IVAN: Bác vứt nói em ở dưới hứng nhé,màu có thể nó không tốt nhưng giờ vào cafe mà mở con McPro lên thu hút được nhiều cái nhìn của các em khác giới,hay cùng giới mà khác hệ lắm
@Hello: Bác cũng đồng ý như em ạ,nhìn tấm Bác Ivan màu sắc nó sao ấy "gúm" lắm,Bác IVAN qua PC đánh răng lại xem sao.Bác Duong mà có nhu cầu em gửi riêng cả album hình em các kiểu cho Bác ấy ngay kekeke

[IVAN]

Yêu cầu mấy bác ngưng sắm lens chuyển qua sắm máy Mac hết nhe, khổ thân em! Hehe

captainclaw

LeechPro

[IVAN];448142 đã viết:

Cho em xin bức này :)
Sửa lại một xí làm đẹp thui mừ.

[IVAN]

...............
@Hello: Bác cũng đồng ý như em ạ,nhìn tấm Bác Ivan màu sắc nó sao ấy "gúm" lắm,Bác IVAN qua PC đánh răng lại xem sao.Bác Duong mà có nhu cầu em gửi riêng cả album hình em các kiểu cho Bác ấy ngay kekeke
Hic, sáng nay mượn máy của em kế toán coi thử, đúng là thảm họa của MAC thiệt,hic, quyết định chiều nay đi tậu cái màn hình CRT về vọc PS mới được

Bên trên