Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

amithu

Tình hình em kiểm tra cái tivi thì thấy cai chỗ màn hình phía trên chữ LG nó bị hở ra (cho vừa cái kẹp giấy vào) ko dính vào phần vỏ nhựa,ko bít có phải bị lỗi ko nhỉ!! @.@, có ai bị như vậy ko? tối nay về up anh cho các Bác xem!!

Ðề: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

Báo cáo, em đã đòi đc quyền lợi rồi các bác nhé, kết quả đây:

MaxxCrazy

Mình mới nhập môn xin được chỉ giáo. Cho mình hỏi về thu kênh ky thuật số, mình dùng anten râu của tivi đời cũ nhưng không dò ra kênh nào hết vậy mọi người

ongancha

Member
Ðề: Re: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

Mình mới nhập môn xin được chỉ giáo. Cho mình hỏi về thu kênh ky thuật số, mình dùng anten râu của tivi đời cũ nhưng không dò ra kênh nào hết vậy mọi người
Anten râu thì chỉ dùng cho TV < 21" CRT. Thu KTS thì không bao giờ đc.
Bỏ 90.000 mua cái Anten dàn,
nếu không thì lấy cái mắc áo nhôm uốn thành hình tròn bắt tạm. Tìm vị trí đặt, góc quay nghiêng hợp lý có khi bắt tín hiệu được 80%.

Nghé

Active Member
Hình như con này phải cắm đầu thu mới dùng được MR hả bác

Hình như con này phải cắm đầu thu mới dùng được MR hả bác

Vâng trong hình em chụp trước đó, một bộ gồm điều khiển và đầu thu cắm vào tivi qua dây USB đấy bác. Nhìn chung điều khiển này chỉ dùng để chơi game thôi, dùng bt thì điều khiển thường, mạng thì nên mua bộ bàn phím chuột không dây.

Nghé

Active Member
Vậy là mấy cô trả lời bên bảo hành LG số 18001503 mỗi cô biết 1 kiểu, hôm qua hỏi thì cô ấy cãi 42LM6200 cứ mua đk về là dùng được không cần phải đầu thu, có thắc mắc: trước đây 1 tháng thì có nhân viên tổng đài bảo phải đợi hãng LG nhập bộ thu về mới dùng được sao bây giờ em nói là cứ mua về dùng được ngay k cần đầu thu đk nhưng vẫn bị cô ấy cãi nhem nhẻm với thái độ như là mình chả biết cái gì. Không biết cả bộ này mua ở đâu, giá nhiu các bác nhỉ.

Ðề: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

Hình như các cô ấy nói đúng đấy bác ạ. Sắp tới em này hình như tích hợp bộ thu vào máy luôn thì pải, em thì không chắc chắn lắm, muốn chính xác thì pải chờ xem.

Tiện đây bác nào có nhiều phim mà ở HN cho em copy nhờ với ạ :D

MaxxCrazy

Tình hình la bên Lg update lên có mục xem phim online sohoa theo bao mỗi tháng la 50k. Chất lượng mình thấy cũng ok. Đã nhất là xem được full màn hình mọi người tét thử xem

yulawboy

Active Member

Tình hình la bên Lg update lên có mục xem phim online sohoa theo bao mỗi tháng la 50k. Chất lượng mình thấy cũng ok. Đã nhất là xem được full màn hình mọi người tét thử xem

gồm phim gì,có phim blouse trắng ko?

MaxxCrazy

Re: Ðề: Re: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

Mình chỉ mới thử về mục, thì có phim hành động mỹ, họa hình, có cả phim bộ nữa. Chưa thử hết vì phải mua gói cước. Mà mình thì chưa mua chỉ xem được một chút chất lượng cũng ok. Tiện thể cho mình hỏi, dùng anten chảo nhỏ để trong phòng có bắt được kênh ky thuật số không mọi người

hang_gom

Well-Known Member
50k/tháng 500k/năm xem thoải mái.Phim bộ phim lẻ có hết.
Ngoài ra còn có bổ sung thêm CT KOK nữa.Phen này đánh đấm với SS dữ rồi đây

yulawboy

Active Member

50k/tháng 500k/năm xem thoải mái.Phim bộ phim lẻ có hết.
Ngoài ra còn có bổ sung thêm CT KOK nữa.Phen này đánh đấm với SS dữ rồi đây
chà,lg càng ngày càng nhiều đồ chơi,tốt tốt,ủng hộ:D,50k/tháng cũng ổn:D

Bên trên