Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

HD HÀ NỘI

Thế bao giờ HN mình mới OFF tiếp đây anh ơi :)

Off thì lúc nào cũng tổ chức được nhưng năm nay kinh tế khó khăn và vô vàn thứ phải nghĩ nên em sẽ cắt giảm 1 số chương trình không có gì nổi trội để dành time cho các bác lo việc cá nhân :)
Nếu có sự kiện nổi bật thì nhất định sẽ có chương trình các bác nhé. Bình thường vẫn có các buổi nhậu nhóm nhưng em không dám gọi là offline :D
Bác có hay nhậu không để em đưa bác vào danh sách mỗi khi có món mới :D

Chiều tối nay rảnh mời bác quá giang xuống Hà Đông off tí men với tụi em.
men có thơm ngon và nồng độ cồn có mạnh không hự?

meomatto

Active Member
Ý mình là hỏi chú miu ngoài đời thật là ai, mặt mũi, dáng dấp thế nào, chả mấy ai biết chứ cái chú sở hữu nick miu và vài nick khác trên diễn đàn này thì là cái gì đâu, chỉ giỏi chém ẩu là chính. Muốn mọi người nhớ đến mình thì phải chăm lộ diện với ae chứ cứ hùng núp bắn nỏ như thế cũng chả có ý nghĩa gì, tắt máy tính đi là hết, chả ai quan tâm đâu! post bài vớ vẩn kiếm thank làm quái gì cho mệt?!

P/s: Anh Đông mấy hôm nữa tổ chức quả tiệc nhỏ HDHN đi, sắp đến ngày giỗ Tổ 10/3 rồi đấy. Từ đầu năm Quý Tỵ đến giờ chưa có phát nào hẳn hoi đâu nhé! Mọi người thấy Vã quá rồi :D

siboney

Well-Known Member
A lão mèo, xuống Hà Đông uống rượu đê, em đếm sơ sơ mới khoảng chục mạng thôi.

PS: mấy lão kia hỏi 1 câu xong ko hiểu chạy đâu rồi

meomatto

Active Member
Hôm nay thì a ko đi được rồi, dạo này chiều toàn phải nấu com cho vợ tại cháu nó đang ốm. Chán vãi! hic

invisible9x

Táo Tàu
Off thì lúc nào cũng tổ chức được nhưng năm nay kinh tế khó khăn và vô vàn thứ phải nghĩ nên em sẽ cắt giảm 1 số chương trình không có gì nổi trội để dành time cho các bác lo việc cá nhân :)
Nếu có sự kiện nổi bật thì nhất định sẽ có chương trình các bác nhé. Bình thường vẫn có các buổi nhậu nhóm nhưng em không dám gọi là offline :D
Bác có hay nhậu không để em đưa bác vào danh sách mỗi khi có món mới :D

Em hay nhậu nhưng ở khu nhà em thôi chứ xuống nội đô nhậu thường xuyên thì phiêu quá em sợ k đỡ được

TR0JAN

P/s: Anh Đông mấy hôm nữa tổ chức quả tiệc nhỏ HDHN đi, sắp đến ngày giỗ Tổ 10/3 rồi đấy. Từ đầu năm Quý Tỵ đến giờ chưa có phát nào hẳn hoi đâu nhé! Mọi người thấy Vã quá rồi :D

ọp ẹp cũng đc nhưng kêu khản cổ mà đc có 2 mâm thì cũng nẫu lắm :D
Để xem có món gì mới ọp cái nhé :D

Bên trên