Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

leesang

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Cao thủ Virus mà còn bị chú khang đâm thì ai chịu nổi... :))

ProSkyR

Well-Known Member
Bác HD Hà Nội ơi, sắp world cup rồi đới.
Làm thêm 1 chữ số ở phần cR đi cho oai :D

hoabantrang

Well-Known Member
Phong trào HD dạo này trầm lắng và ban căng quá nhể. Không biết có hiệu ứng domino ở đây không.

meomatto

Active Member
Ông miuxinh này là ông nào? La liếm khắp nơi phát biểu lung tung, chả ra thể thống gì cả.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Ông miuxinh này là ông nào? La liếm khắp nơi phát biểu lung tung, chả ra thể thống gì cả.

Là Thành viên của 4R @ Em cũng chẳng biết bác là ai, bác từ đâu tới. Thích thì tám với nhau dăm 3 câu chuyên, không thích thì thui. Làm gì mà bác dùng từ quá thế "La liếm".
4R có dăm bảy loại người, có người thích có người không yêu chuyện bình thường !

HD HÀ NỘI

Là Thành viên của 4R @ Em cũng chẳng biết bác là ai, bác từ đâu tới. Thích thì tám với nhau dăm 3 câu chuyên, không thích thì thui. Làm gì mà bác dùng từ quá thế "La liếm".
4R có dăm bảy loại người, có người thích có người không yêu chuyện bình thường !

Từ ngày miu tham gia diễn đàn ngoài việc đi tám chuyện khắp các topic với mục đích tăng posts để cho nhiều người biết miu là ai.
Bên cạnh đó Miu còn lấy link của người khác để post lên diễn đàn rồi hide link để kiếm Thanked. :( Với những việc như miu từng đã làm được với diễn đàn thì nhiều người nhìn miu với cái nhìn rất phản cảm. Trong đó có tôi

Dù là diễn đàn có là ảo đi chăng nữa nhưng cái con người sử dụng cái nick đó thì là thật, rất thật nên mong sao miu có những hành động thiết thực hơn khi tham gia với diễn đàn nói chung và HDHN nói riêng.

Đừng để bản thân mình phải trả giá vì những thứ tưởng trừng như vô hại trên diễn đàn miu ạ
Có vài lời góp ý với miu như vậy. Miu để tâm nhé

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Từ ngày miu tham gia diễn đàn ngoài việc đi tám chuyện khắp các topic với mục đích tăng posts để cho nhiều người biết miu là ai.
Bên cạnh đó Miu còn lấy link của người khác để post lên diễn đàn rồi hide link để kiếm Thanked. :( Với những việc như miu từng đã làm được với diễn đàn thì nhiều người nhìn miu với cái nhìn rất phản cảm. Trong đó có tôi

Dù là diễn đàn có là ảo đi chăng nữa nhưng cái con người sử dụng cái nick đó thì là thật, rất thật nên mong sao miu có những hành động thiết thực hơn khi tham gia với diễn đàn nói chung và HDHN nói riêng.

Đừng để bản thân mình phải trả giá vì những thứ tưởng trừng như vô hại trên diễn đàn miu ạ
Có vài lời góp ý với miu như vậy. Miu để tâm nhé

Em có vài ý nầy Bác tham khảo ạ !

Em đi tám khắp nơi để xả Stress là chính thôi. Chứ tăng post em được cái gì nào, hay để cho oai, oai với ai hả bác. Chẳng ai cả, ai biết gặp rồi mới thấy Miu ;))

Bên cạnh đó Miu còn lấy link của người khác để post lên diễn đàn rồi hide link để kiếm Thanked @ Cái nầy em đã nói rõ ở Topic kiện cáo của P ... rồi, em không bàn nữa :">

P/S: Bác nói em sẽ lưu tâm @ Nhưng ngoài Box Hà Nội bác nên đi nhiều hơn để biết hơn về các Member, đừng nhìn nhau bằng cái nhìn thiển cận đó !

HD HÀ NỘI

Em có vài ý nầy Bác tham khảo ạ !

Em đi tám khắp nơi để xả Stress là chính thôi. Chứ tăng post em được cái gì nào, hay để cho oai, oai với ai hả bác. Chẳng ai cả, ai biết gặp rồi mới thấy Miu ;))

Bên cạnh đó Miu còn lấy link của người khác để post lên diễn đàn rồi hide link để kiếm Thanked @ Cái nầy em đã nói rõ ở Topic kiện cáo của P ... rồi, em không bàn nữa :">

P/S: Bác nói em sẽ lưu tâm @ Nhưng ngoài Box Hà Nội bác nên đi nhiều hơn để biết hơn về các Member, đừng nhìn nhau bằng cái nhìn thiển cận đó !

việc bác lấy cắp linh như topic nêu thì mục đích và ý đồ của bác tại thớt đó mọi người đã hiểu cụ thể. E chỉ ví dụ vì thấy cái thanked đâu có đc gì mà bác cũng cố gắng thế :D

Việc tăng post có được cái gì thì điều này bác hiểu rất dõ vì bác đang phấn đấu để có nhiều post hơn nên bác không cần thanh minh thanh nga nữa. Nếu bác quả thật là con người chân thành và giàu tình cảm như bác nói thật thì em cũng mong được gặp và mời bác cafe 1 lần để có dịp được hiểu và thân mật với bác hơn. E chỉ sợ nhất là những anh hùng bán phím. Trên mạng thì bao la bát ngát, oai phong lẫm liệt nhưng hiếm có lúc thấy mặt. Bác không bận quá thì dành cho em chút xíu thời gian cho em được gặp mặt bác một lần ở HN nhé
Sô cầm tay của em đây: 0904 535355.

E không tranh luận thêm nữa và mong nhận được cái hẹn của bác! Rất mong được gặp mặt bác dù chỉ 1 lần.

Bên trên