Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

dangnhuquynh

Ðề: [Khu vực spam] - HD Hà Nội

Em có ý kiến là nhân dịp http://www.hdvietnam.com/diendan/17...10-tai-tp-hcm-va-ngay-8-10-tai-tp-ha-noi.html anh em offline luôn nhỉ.
Chương trình trên từ 9h - 12h thứ 7, ngày 8/10. Ý kiến của em là sau khi kết thúc chương trình trên, anh em kéo nhau ra quán bia hơi Lan Chín ( 1A Láng Hạ thì phải, chỗ ngã 4 rẽ sang Đê La Thành) offline - giao lưu gặp mặt nhau. Lâu lắm rồi anh em không gặp nhau nên nhân dịp này anh em gặp mặt nhau cho vui nào :D
chú chơi được đấy. Nhằm hôm anh đi làm nhiệm vụ cao cả chú ở nhà off thế thì chết anh à .Uống hộ anh mấy cốc nhé (loại 1 lít ấy)

Jackson

Active Member

Vừa đăng ký với Ms. Liễu 2 suất, số đẹp HNxx69 ! :D

trantien0072

Well-Known Member

Hôm nay mình mới vào đọc thì hết số rồi, cu Nham nhường A 1 vé đi.

linhnguyen5187

Gọi tới đúng lúc... hết vé, nên phải giật vé của a Tuấn chứ:)).
E có số chưa, lấy mấy số, thừa cho a:D.

Em chắc không đi được! Qua 12h thì anh em hội tụ và chương trình đến chiều thôi! Hê hê! Chiều thứ 7 nghỉ, ngày hôm sau là chủ nhật! Lại xõa tẹt! :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Em đang ký 1 vé 2 người :D
Vậy mi có đi kèm ai k? K thì kèm a Toàn theo;)).
Em chắc không đi được! Qua 12h thì anh em hội tụ và chương trình đến chiều thôi! Hê hê! Chiều thứ 7 nghỉ, ngày hôm sau là chủ nhật! Lại xõa tẹt! :))
Qua đó tí thôi, xong tụ nhau lại đi đánh chén. E k qua đc thì cũng chuẩn bị tinh thần nhé, ới cái là tới dzô dzô luôn:)).

linhnguyen5187

Vậy mi có đi kèm ai k? K thì kèm a Toàn theo;)).

Qua đó tí thôi, xong tụ nhau lại đi đánh chén. E k qua đc thì cũng chuẩn bị tinh thần nhé, ới cái là tới dzô dzô luôn:)).
Em ở cách Forturna có 300m thôi mà!
Ku Nhảm thể nào chẳng kèm theo ku khách! Cặp đôi đẹp đó anh! :))

dh201hy

Well-Known Member

Em cũng đăng ký rồi. 2 người, nhưng đang có mỗi mình em :((

dangnham

Off thì sau khi kết thúc ở Fortuna thì anh em thẳng tiến ra đâu đó thôi. Hải Xồm - Giảng Võ nhỉ :D Đề nghị anh em đi off mặc áo HD đi để còn nhận diện nhá :D

Bên trên