Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

TR0JAN

Ðề: Chúc mừng lão HieuHaDong đã đón chào F2!

2 vơ sừn rồi mà vẫn không nâng cấp đc cái gối cho các cháu :D

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [Khu vực spam] - HD Hà Nội

Chà vào đây thăm lại các Bác tý, dạo này em cũng hay luy bu quá. Dự án vào bọn em chạy lung tung nên không có lang thang gặp mấy Bác được.
Chúc các Bác khỏe , chém khỏe, ăn khỏe, ngủ khỏe , chén khỏe ...:))

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Chúc mừng lão HieuHaDong đã đón chào F2!

A..chúc mừng Bác Hiếu Hà Đông đã nặn ra Hiếu Hà Tây nhé ...chúc mừng ..chúc mừng :-bd

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Chúc mừng Sinh Nhật Mod Springknife1985

Hình như qua rồi, em chúc sau vậy....mà cũng chúc giống các Bác thôi :-bd

ngahoang2022

Thành viên mới xin gia nhập với các bác nè. Tiện thể có bác nào biết nhiều về cách tán âm chỉ cho em với. Nhà em sắp xong rùi, giờ đang định lấy phòng khách làm phòng HD luôn

linhnguyen5187

Các thần Hà Nội chuẩn bị chống bão số 6 rồi hay sao mà thấy nguội tanh nguội ngắt thế này nhỉ!

Jackson

Active Member

Cuối tháng này Chế Linh hát ở HN 0 biết có anh em nào đi xem 0 ta cùng lập nhóm nhỉ ?!

hoabantrang

Well-Known Member

Cuối tháng này Chế Linh hát ở HN 0 biết có anh em nào đi xem 0 ta cùng lập nhóm nhỉ ?!

Chế Linh hát thì em chịu không tham gia được.
Cơ mà cuối tuần sau có bác nào đi xem phim không nhỉ ? Làm đội đi xem cho máu đê !

chotuotxich

Anh em cho hỏi ! mình định mở quán cafe tiện thể làm tí HD cho vui , Nhưng chả biết gì về mấy phần mềm quản lý phim ảnh, và coppy như thế nào , chứ làm thủ công thì toi là cái chắc.

dangnham

Em có ý kiến là nhân dịp http://www.hdvietnam.com/diendan/17...10-tai-tp-hcm-va-ngay-8-10-tai-tp-ha-noi.html anh em offline luôn nhỉ.
Chương trình trên từ 9h - 12h thứ 7, ngày 8/10. Ý kiến của em là sau khi kết thúc chương trình trên, anh em kéo nhau ra quán bia hơi Lan Chín ( 1A Láng Hạ thì phải, chỗ ngã 4 rẽ sang Đê La Thành) offline - giao lưu gặp mặt nhau. Lâu lắm rồi anh em không gặp nhau nên nhân dịp này anh em gặp mặt nhau cho vui nào :D

linhnguyen5187

Ặc! Ra Lan Chín giờ được mỗi cái gần thôi! Nhưng bia lởm và giá thành thì cao! Chuyển địa điểm xuống Tây Đô chỗ Láng Hạ ấy! Chỗ đấy đúng 3 tiêu chí ngon, bổ, rẻ đấy Nhảm ơi!

Nhok

Mình thì lại sợ bia bọt, thôi, chắc ko đi được cùng rồi :))

dangnham

Ặc! Ra Lan Chín giờ được mỗi cái gần thôi! Nhưng bia lởm và giá thành thì cao! Chuyển địa điểm xuống Tây Đô chỗ Láng Hạ ấy! Chỗ đấy đúng 3 tiêu chí ngon, bổ, rẻ đấy Nhảm ơi!

Quanh khu đấy nhiều quán lắm, máu thì Lạc Viên ngay cạnh luôn =))

Mình thì lại sợ bia bọt, thôi, chắc ko đi được cùng rồi :))

Ai bắt vào quán bia là phải uống bia nhỉ :))

Bên trên