TIN KHẨN CỰC HOT! SAMSUNG BẢO HÀNH 3 NĂM TIVI 4K VÀ CONG. CÁC BÁC NHÉ!

renhat

Well-Known Member
Ðề: TIN KHẨN CỰC HOT! SAMSUNG BẢO HÀNH 3 NĂM TIVI 4K VÀ CONG. CÁC BÁC NHÉ!

Cái này là khuyến mại của SS, thêm 1 năm bảo hành,mua Tv trong thời gian khuyến mại mới có
vâng đúng rùi bác ạ. Nhưng tương lai cũng sẽ bh 3 năm hết ạ

tlanh163

Member

quy định này mình cũng đã xem qua, để tránh hiểu lầm thì mọi người nên đọc kỹ hơn như chỉ những ai mua các loại TV có trong danh mục sản phẩm có trong văn bản và tv của bạn đã được kích hoạt điện tử từ 15/10/2015 - 31/1/2016 sẽ được hưởng thêm 1 năm bảo hành mở rộng nữa. Samsung đang ưu đãi rất lớn cho người dùng rồi đó

candyngo1346

thời gian bảo hành gốc của Samsung trước giờ chỉ có 2 năm thôi, nhưng khuyến mãi này đưa ra để tăng quyền lợi cho ng dùng khi sử dụng các dòng TV cao cấp của Samsung đó. Theo như văn bản thì chỉ những bạn mua tv có trong danh mục sản phẩm đính kèm trong văn bản, có thời gian kích hoạt điện tử từ 15/10/2015 - 31/01/2016, sẽ dc hưởng thêm 1 năm bảo hành nữa tính từ thời gian hết 2 năm bảo hành gốc. Như vậy các bạn mua TV trong khoảng thời gian này nên kích hoạt điện tử sẽ dc hưởng 3 năm bảo hành lận hehe. Bác nào chưa rõ có thể xem thêm bên điện máy trần anh này: http://www.trananh.vn/tin-tuc/tin-k...o-hiem-bao-hanh-mo-rong-thoi-han-1-nam-n33307

win7

Active Member

Bác win7
úp nốt hộ e cái tin nhắn 6060 nữa với.
e muốn làm ng tốt mà có 1 số người......
thôi thì e sống đối phúc cùng trời . Có đức chả có sức mà ăn!

Bên trên