TIN KHẨN CỰC HOT! SAMSUNG BẢO HÀNH 3 NĂM TIVI 4K VÀ CONG. CÁC BÁC NHÉ!

renhat

Well-Known Member
Ðề: TIN KHẨN CỰC HOT! SAMSUNG BẢO HÀNH 3 NĂM TIVI 4K VÀ CONG. CÁC BÁC NHÉ!

sao mình gọi lên tổng đài samsung nói chỉ bảo hành 24 tháng thôi, kỳ vậy bác. làm sao mới được bảo hành 3 năm khi mua tivi 4k, sẵn bác báo giá cho mình con tivi samsung 65js9500, và sony 65 x930c

chương trình mới quá mấy bạn trên tổng đài chắc chưa cập nhật bác nhé!

cmkazan1

Banned

chương trình mới quá mấy bạn trên tổng đài chắc chưa cập nhật bác nhé!

vậy nếu mua tivi samsung bây gio, thì làm sao được bảo hành 36 tháng, vì chưa cập nhật, và ngay cả tổng đài bảo hành của samsung còn chưa biết và cập nhật mà, họ nói samsung vn hiện nay bảo hành 24 tháng , tính từ ngày kích hoạt trên di động đt thôi !, vậy làm sao mới được bảo hành 36 tháng như bác nói

renhat

Well-Known Member

khổ quá bác ko nhìn thấy tin nhắn 6060 đã cập nhật rồi đấy thôi. rõ rành rành như thế mà bác.

từ ngày 15/10. e kích lên 6060 là được 36 tháng bác nhé!

Chuc mung quy khach den voi dich vu bao hanh dien tu cua Samsung. Thoi han bao hanh cua san pham 01vc3yeg800268 tu ngay 16/10/2015 den ngay 15/10/2017. Va thoi han bao hiem bao hanh mo rong 1 nam tu ngay 16/10/2017 den ngay 15/10/2018

Khổ quá thật ra đây chỉ là chương trình khuyến mãi tri ân khách hàng của samsung thôi(10/2015 - 1/2016)! Chứ không phải là chính sách bảo hành 3 năm áp dụng hết từ đây về sau! Bác rẻ nhất thông tin không rõ ràng làm anh em chả biết gì cứ rối hết cả lên! Xin nhắc lại là chỉ là chương trình khuyến mãi có thời hạn chứ không phải samsung nâng cấp thời gian bảo hành tiêu chuẩn của họ!

renhat

Well-Known Member
Ðề: Re: TIN KHẨN CỰC HOT! SAMSUNG BẢO HÀNH 3 NĂM TIVI 4K VÀ CONG. CÁC BÁC NHÉ!

Khổ quá thật ra đây chỉ là chương trình khuyến mãi tri ân khách hàng của samsung thôi(10/2015 - 1/2016)! Chứ không phải là chính sách bảo hành 3 năm áp dụng hết từ đây về sau! Bác rẻ nhất thông tin không rõ ràng làm anh em chả biết gì cứ rối hết cả lên! Xin nhắc lại là chỉ là chương trình khuyến mãi có thời hạn chứ không phải samsung nâng cấp thời gian bảo hành tiêu chuẩn của họ!

vâng từ (15/10/2015 - 31/1/2016).
nhưng theo thông tin e được biết thì sau này sẽ áp dụng tiếp bác nhé!
vì để thay đổi thì cần có quá trình và thời gian các bác nhé!

tuan_ipad2

Well-Known Member

Lấy đâu ra bảo hành 3 năm, quảng cáo spam vớ vẩn

hoasua3216

Well-Known Member

Ai trả tiền quảng cáo cho mấy người vậy ?

Re: Ðề: TIN KHẨN CỰC HOT! SAMSUNG BẢO HÀNH 3 NĂM TIVI 4K VÀ CONG. CÁC BÁC NHÉ!

Cón ban nick thì mình cũng chửi 2 thằng ngu này! Đã ko biết gì thì dựa cột mà nghe! Người ta đưa link dẫn chứng luôn vậy mà không chịu đọc rồi đi nói lung tung!

viettoanhp

Well-Known Member

Chắc bác bị dớp 1 lần của Samsung hay sao mà có vẻ kị nhỉ.hii. Em thấy Samsung dùng rất ổn mà bác.
Em bị dớp mấy lần rồi chứ ko phải 1 lần bác ạ. Mà màu sắc TV Samsung chán lắm, giờ màu còn ko bằng tv LG chứ chưa nói đến TV Nhật.

win7

Active Member

Re: Ðề: TIN KHẨN CỰC HOT! SAMSUNG BẢO HÀNH 3 NĂM TIVI 4K VÀ CONG. CÁC BÁC NHÉ!

Em bị dớp mấy lần rồi chứ ko phải 1 lần bác ạ. Mà màu sắc TV Samsung chán lắm, giờ màu còn ko bằng tv LG chứ chưa nói đến TV Nhật.
Chắc bác cũng thuộc dạng mô típ là xe máy phải mua honda còn tivi thì nhất định sony thì phải? Qua rồi cái quan niệm đó nha bác! Để cho công bằng thì bác cứ so sánh nhưng con đầu bảng của samsung, lg, sony để biết nhé! Xàng xàng như nhau cả chẳng hơn cái vẹo gì đâu thậm chí thằng lg còn có phần nhỉnh hơn nữa chứ ở đó mà thần tượng hóa mấy con Nhật đó!

rua bo

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: TIN KHẨN CỰC HOT! SAMSUNG BẢO HÀNH 3 NĂM TIVI 4K VÀ CONG. CÁC BÁC NHÉ!

Cón ban nick thì mình cũng chửi 2 thằng ngu này! Đã ko biết gì thì dựa cột mà nghe! Người ta đưa link dẫn chứng luôn vậy mà không chịu đọc rồi đi nói lung tung!

Sao bác nóng thế! "Hạ hỏa" đi nào.=))

renhat

Well-Known Member

Bác win7
úp nốt hộ e cái tin nhắn 6060 nữa với.
e muốn làm ng tốt mà có 1 số người......
thôi thì e sống đối phúc cùng trời . Có đức chả có sức mà ăn!

phongdang

Active Member

Siêu thị điện máy trong Sài Gòn gắn đầy bảng bảo hành 3 năm ( màu vàng) cho các dòng UHD rồi các Bác ạ!!! Thanks bác chủ.

sangno1

Member

làm sao ddert đăng ký bảo hành vậy các bác , TV em chưa kích hoạt bảo hành

albatron

Member

hàng ngon quá, k biết bao h mới đủ thóc

renhat

Well-Known Member

làm sao ddert đăng ký bảo hành vậy các bác , TV em chưa kích hoạt bảo hành

bác mua ở đâu thì bác bảo dl đó kích hoạt bảo hành cho bác nhé!

phuongtv_76

Well-Known Member

Cái này là khuyến mại của SS, thêm 1 năm bảo hành,mua Tv trong thời gian khuyến mại mới có

Bên trên