Thay máu toàn tập cuối Quý 1 /2011

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Thay máu toàn tập cuối Quý 1 /2011

In đậm như xem film max vol +12db all channels hả bác =)). Vãi chưởng, ơ mà e đuổi rồi mà sao còn ngồi lì thế bác, e bái phục mặt bác dày thật ;)).
@ Bác Đức ơi đừng thèm đếm xỉa đến loại này, e đã thấy đc cái nền văn hóa trong con người này rồi ah. E dự là lật ngược số 6 trong nick là ra năm sinh đấy =))
toàn chém gió vớ vẫn thôi chả có hình ảnh gì đâu, bị bệnh hoang tưởng chắc nhà xài cái loa phát thanh phường đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:

vinagoh

Well-Known Member

Éc nhà bác Nghĩa có khách quý à! Chắc rượu thịt đã sản sàng rồi mà sao không thấy ới mình 1 tiếng ta!!!? =))

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hehe, khách quý lắm bác Đạo, quý thí quý mà mất lịch sự quá nên e đuổi cổ rồi ah ;)). Chả biết có quay lại ăn vạ ko nữa X_X

lehoang40

Box này dành cho các thành viên vào show dàn HT của mình và cùng chung vui với nhau, xin vui lòng không tranh luận hay - dở ở đây để tránh mất hòa khí.
Thân.

vodanh81

Member

Phòng em 14m2 mà xem phim em để -30db :D Nhưng mà AVR2310 nó yếu mà :D

leepham

Well-Known Member

Phòng em xem film phải để -20db có khi xuống 16 xem mới đủ phê :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

Vâng e cám ơn các bác nhiều, e cũng chả hiểu đầu cua tai nheo ra sao. E nghĩ nhân vật này có thù oán gì với e bên box hình ngày trước h làm nick mới này để phá đây ah :D

e xem phim cũng toàn để tầm -35db mà. Xem thế mới thấy sướng ấy. tai e điếc nên không nghe nhỏ được hjhj

linhuyen

Active Member

Em cũng vậy , xem phim phải lớn mới đã . Em để -26db

Nghia_PMT

Well-Known Member

E mà để -30db là rung rinh đồ đạc luôn :))

luciano

Active Member

bác Nghia đổi gu sang Kslich cho em review giữa cặp front giờ và cặp BW hồi đó đi bác.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Là sao e chưa hiểu ý bác lắm, e chia tay Klipsch lâu rồi mà bác,lâu quá mới thấy bác lên với a e :D

luciano

Active Member

ý em là bác thấy như thế nòa khi chuyển từ BW sang Polk! em viết lôn.

em định cư ở box "hiếp ảnh" :p

luciano

Active Member

à bác cho em xin cái hẹn lên nghe cặp lưỡng cực nhà bác được k? em đang định hoàn thiện bộ BW ở nhà, 1 cặp lưỡng cực DS6

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác chủ đã nghiên cứu em CDP nào chưa . Ra bảo bác Nghĩa cho mượn về nghe thử .

Nghia_PMT

Well-Known Member

ý em là bác thấy như thế nòa khi chuyển từ BW sang Polk! em viết lôn.

em định cư ở box "hiếp ảnh" :p
Nhẹ nhàng và dễ thở hơn cho AVR, với lại dòng nhạc e nghe là pop, new age, thúy nga, R&B, nhẹ hơn thì Yao si ting, Susan wong thôi nên 683 có vẻ nghe ko đạt.
Khoái nhất là e nó đc chăm chút kỹ lưỡng hơn series 6 hay thậm chí là CM của B&W vì nó đc bọc gỗ thật chứ ko phải ván dán vinyl như 2 thằng kia, bass lực nhưng ko kéo đuôi ù ù khó chịu như ở thằng 683.
Cảm nhận film hay hơn B&W serie 6, nhạc hợp với style e :)). Ok bác, cuối tuần sáng thứ 7 hay CN là đc đấy bác, có gì bác cứ pm e trước

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghia_PMT

Well-Known Member

bác Lộc xem cửa hàng có để con 710AE và con Marantz nào ngang cơ để e thử ko, đc chiều e ra nghe chút, còn Ya, HK thì sao nhỉ ?

Nghia_PMT

Well-Known Member

E rước 43 rồi còn đâu a :(, lên đầu 4 thì xem BD lại ko có đèn xanh HD mà chỉ có chữ DTS-Master HD hơi buồn, thằng Denon nó làm mỗi 1 màu đèn hơi chán. Đang thích cầm CD bỏ ra bỏ vô :)), hay là lấy con Pi cùi ở dưới nhà chống vã ta

Nghia_PMT

Well-Known Member

chờ khi nào 4812 ra mới chơi 48 hix hix, mà h e đang máu con Vel DD :))

Bên trên